Festival

Lượt xem: 5,327

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

puno

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Lâu ngày đi lại chổ này cũng khá là good....
So với Đại Nam thì csvc còn thua bên đại nam . Nhưng bù lại các ả đào ở đây thì không thua kém nhé...
Hôm nay mình gặp e 25 cặp ngực khủng . Sau màn chào hỏi massage các thứ .. E thư giản cho mình. ở đây chỉ HJ thôi...Nhưng mà skill của e nó thì quá ư là tuyệt vời. Ko biết diễn tả như thế nào ..... chỉ sau 10p cầm cự đã mình buông súng... Văn chương hơi tệ nên RP lại cho a e thế thôi...Một chổ HJ tuyệt vời...
Cảm ơn vì đã dành thơi gian đọc RP :))

kiemcool

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/8/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
hihi, cho nay thi khoi phai noi roi. di lam cho chi ket o day thoi, tuy ve mac hon ty nhung moi thu rat okie, hai long moi thu. Phuc vu va cac em thi rat ok. Chieu qua moi di suong suong ve, vo xong hoi khoe ca nguoi. Lai gap nguoi dep so 30 nhe nhang, noi chuyen vui ve, de thuong, Nhiu cho thay minh xin la doi thai do lien. E rat lich su nha nhan, tay nghe cao, an noi co duyen, ba vong kha chuan, con lai .....cac bac tu kham pha nhe, hihi!

kiemcool

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/8/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Hihi, cho ny thi god roi, moi thu deu okie, lan nao vo cung thay thoai mai. tuy ve hoi mac hon ty nhung the hien ro dang cap. Phuc vu va cac em gai deu xinh tuoi, lich su. Hom roi moi suong suongghe vao xong hoi ngam minh xong khoe han, lai vao gap nguoi dep ba muoi nhe nhang tu ton, khoai het ca nguoi. Em an noi nha nhan, de thuong co nao cung ok. dang nguoi ba vong kha la chuan nhe, massage thi nhe nhang em ai, con lai ... cac bac tu kham va pha nhe, hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.