Tân Phú gặp bé 59 trúng mánh

Lượt xem: 946

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
đang thèm đi mát xa mà kinh tế đang eo hẹp quá , thấy bên đây có cái khúc giờ vàng giá cả cũng ổn áp , thế là bắt grab qua cho tiện , vô quầy làm thủ tục cũng nhanh , check code này nọ cỡ 5p là được dắt lên phòng, mình tranh thủ xông hơi cho giãn cơ , tới lúc bước ra thì thấy bé nở nụ cười thật tươi chào mình rồi mời ra ghế ngồi để bé lau người cho .Hỏi ra bé mới nói bé số 59 ,bé nhìn rất dễ thương bonus cặp bưởi chà bá , hôm nay trúng mánh rồi.
Bé mời vào bồn tắm để bé tắm rửa sạch sẽ. Rồi bắt đầu mơn trớn ,nhẹ nhàng rồi từ từ tăng dần cường độ mình muốn bùng nổ . Mình đi vé onsen 1 nhưng nói bé cho ra luôn đi để nâng vé do sướng quá , thế là bé tăng tốc lần nữa và mình out trong sung sướng.
Chuyển qua thư giản lần 2. Bé có v1 to bự nên trườn thái phê cực , tới khúc nuru thì thằng em mình ngóc dậy lần 2 , bé vẫn giữ vững phong độ như lúc onsen, nhưng lần này là ở tư thế 69 , mình vừa móc vừa bú nước bé ra quá trời , bé cũng không kém lau cột điện , đá trứng cút nhiệt tình thì ai mà chịu nỗi chứ bé tiếp tục BJ cho đến khi mình tuông trào trong CIA.
tổng kết : tic 299k , tip 700 tổng 1tr cho 2 shot rất ổn áp cho những lúc kinh tế eo hẹp như này.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley and NMT9x

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿

mình ko chuyên đi harley nhưng có bảng giá đây, còn code thì lấy bên camapro nhé, ưu tiên buổi sáng giá tốt nhất

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Mình có tham khảo bảng giá bên đó ... mà không biết sao bác TIp dc 700 hay thế ... chỉ giáo chỉ giáo nào :ami-(3): ... nếu đúng thật 700 thì tối nay ghé

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
đó là trái quy định nhưng bên cơ sở họ ko biết chứ biết là ko du di bỏ qua. Nhưng mà thôi, đi chơi có văn hóa, ăn nhiêu trả nhiêu là tốt nhất

• Like
Điểm cảm xúc: NVM7979
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.