Q.10 Gặp được nhau là duyên - Report code Mu vs Chelsea

Lượt xem: 919

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Chào mọi người, trước tiên mình xin cảm ơn mod Itachi cũng như cơ sở đã tạo điều kiện cho mình được trải nghiệm thông qua code khuyến mãi tại cơ sở. Vì hôm nay cũng là hạn cuối sử dụng nên mình khăn gói đi trong buổi chiều.
Khoảng 5h30 có mặt tại cơ sở, trình code thì được anh quản lý cao to tiếp đón niềm nở. Cũng do lần đầu trải nghiệm tại P.A cộng thêm tự nhiên quên mất mấy con số hot nên mình random số luôn, còn 3,4 số trống thì pick vào 68. Ngồi được chút thì anh locker dẫn lên phòng. Locker rất thân thiện và nhiệt tình bonus phần chu đáo nên cũng cảm thấy thoải mái phần nào.
Lên phòng được xíu thì bé cũng gõ cửa bước vào. Vài nét sơ qua về em: nhìn bên ngoài thì xinh hơn trên hình, tự nhiên cảm thấy trong người rạo rực hẳn. Vòng 1 thì cũng vừa người chứ không phải big size. Mình cũng cao nhưng em mang guốc đứng bằng mình luôn. Nói chung tổng thể nội thất khá hài hòa, vừa mắt và ngon :))
Em ân cần chu đáo từ việc cởi đồ giúp mình cho đến cả những phần sau nữa. Phận trai trước giờ cái gì cũng tự làm giờ được nâng niu như trứng cảm thấy có 1 sự khác lạ :)))
Vì có làm qua massage khỏe nên bài khỏe em làm bài bản và rất dễ chịu. Phần thư giãn em trườn thái kết hợp đi lưỡi nhẹ nhàng, dù ngực không to lắm nhưng chí ít mình vẫn cảm nhận được sự va chạm dù độ phê chưa tới level max, em cũng không bonus phần rên nên mình tập trung khám phá vòng 4. Vòng này dọn cỏ sạch sẽ nhưng hơi ẩm ướt, rờ một hồi còn nghe tiếng suối chảy. Được em âu yếm một hồi thì mình đầu hàng. Vệ sinh sạch sẽ sau đó ngồi tâm sự với nhau đến lúc ra về.
Lời kết: Tổng thể thì đây là một buổi trải nghiệm ok, đi xong ra về vui vẻ và chắc sẽ còn quay lại, nhân đây cũng chúc mừng phận newbie như mình cuối cùng cũng đã bước lên một tầm cao mới, đủ tiêu chuẩn nhận hàng onsen như các vị huynh đệ trong các event sắp tới ( trong trường hợp mình may mắn :)) )
Tic = code
Tip = tic
Locker = coffee

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Cậu bé linh gam and Himura

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX cảm ơn anh @Myth đã may mắn nhận được quà từ event diễn đàn, và đến trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0938191226 để đặt lịch vho lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Chờ nào bé làm rành rồi đi chứ mới vô ko ham

• Like

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
403
35
0 ₿
Chúc mừng bác đã lên level =)) từ style khỏe nâng lên onsen.

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chúc mừng bác nhé