Bình Tân Gặp em 69 Đậm chất dâm từ mặt - sau lần nhớ vợ bạn

Lượt xem: 2,927

Duy Nhất

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
1
24
12
0 ₿
Nhân chuyến mấy ông anh từ Bắc vào đi thăm người anh em ở Z30D, trên xe ghệ của mấy ông anh đang ở trong đấy cùng đi ai cũng dáng ngon nuột nà cả người,làm cũng ko thể không nghĩ tới những điều cuồng dâm loạn, toàn phải chấp tay niệm phật để xua tan cơn cuồng loạn. Vào đến nơi thì bên trong thấy như thiên đường thu nhỏ hàng trăm con chim đủ loại, gà , cá , chó , khỉ thỏ. Bắt tay mấy phát xong thì ghệ mấy ổng vào cửa đóng lại anh em ngoài này chỉ thấy thèm, chán bắt mấy con gà quăng cho trăn ăn chơi xong xuôi nhậu 1 buổi chiều bắt đầu về lại. Đi trên xe mà có gái vừa đẹp vừa thơm làm 4 anh em ai cũng nừng nứng nưng hết rồi. Vừa tấp về thì 4 anh em ý tưởng lớn gặp nhau phải đi giải tỏa thôi thì chốt quán Dubai .Quán khó to rộng rãi sạch sẽ, dự báo một trân cuồng dâm sắp quét đến tại đây. Em thì trước giờ ngoại trừ… bạn vợ, không có thói quen ăn phở lem tem bên ngoài. Nhưng cả tuần nữa mới gặp được con vợ đang đi thái lan chơi , bướm vợ thì xa, mông bạn vợ cũng bơ vơ ngoài tầm với. Nghĩa vụ thân trai phải bù đắp thiếu thốn tình cảm cho con cu dẫn lối nên phải vào thôi.
Típ cho dẫn gái giữ xe mỗi người 100 yêu cầu em nào phải dâm vào phòng phải đẹp, do mình tip hay sao đưa vào phòng rất to đẹp không biết mấy anh em kia được không. Xông hơi xong thì ra phơi chim 1 2 phút thì một em bước vào. Móa!!! Ngon, vòng nào ra vòng nấy, nhìn đã muốn địt luôn. Em nhẹ nhàng lột bưởi và khui lon bò húc cho mình làm được mấy miếng thì em bảo vào tắm, ừ thì tắm. Mẹ, cái bồn tắm nước ấm, nằm một lúc lim dim ngủ quên. Giật mình dậy thấy bàn tay lạ lẫm sờ mó, xoa bóp con cu của mình.
Thôi thì lôi em ra ngoài, ngồi lên ghế , em nhào vào ngậm chim mút cuồng nhiệt hơn cả vợ thằng bạn mình. Tay chới với, cố móc em mà không được. Đành an phận nhào nắn cặp vú của em.
Nằm đang cò kìm chế được thì em cầm chim sóc nhẹ, miệng ngậm chặt đầu khấc bú liếm mút. Móa, tới lúc này chịu sao thấu, bao nhiêu tinh binh theo họng vào ruột gan em cả.
Ra rồi nên em nó đi vệ sinh 1 lát lại tiếp tục làm khỏe , làm ta mệt chi rồi lại làm khỏe Móa !!!
Lại ngủ quên , lúc giật mình dậy thấy em nằm kề bên nhìn sợ mình thức. Không biết đang đi massa hay bên bồ nhí nữa, lúc này em nói em làm tiếp cho anh nha em sợ anh thức. Quất đi em, bắt đầu thấy sóng lưng lạnh hẳn em bôi dầu lên bắt đầu chà vú, đoạn này chưa phê lắm chỉ siêu phê khi những tiếng chụt chụt xuất hiện. Vú lưỡi miệng kết hợp làm đê mê không ngừng nghỉ, vú xong giờ đến chà bướm kéo em xuống hun em nó luôn vào thế 69 96 69 lần này em sướng em cũng làm mình sướng hơn hẳn. Lúc nhanh lúc chậm, còn miệng mình thì luôn nhanh cứ thế cuộc thi ai ra nhanh hơn cứ thế tiếp diễn. Được 15’ em run run nhẹ còn mình rung rung mạnh ưỡn thằng em thằng miệng mà xuất. Tắm thêm 1 lần xuống thì anh em đã đủ mặt đang mỗi thằng 1 con gà ác thôi thì cũng làm 1 con. Tip em 2 củ chẳn kể cũng bõ vì em đem tới sự sung sướng tuyệt vời cho mình.

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
xin cho tại hạ 1 lạy mà đại hiệp tả thấy em nó ngon ghê

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Vị huynh đài mình đây tả mà lòng rạo rực thật sự :6onion17:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Tiên Tiên cảm ơn tình yêu đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân trong chuyến hành trình đầy thú vị này. Như tình yêu phải đi vé Vô Cực mới trải nghiệm được hết các cung bậc thăng hoa hjhj. Tình yêu dùng Gà Ác Tiềm Lục Bảo có vừa miệng hok nah

Jos Hoàng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/4/21
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Đọc tiêu đề của đồng râm giật cả mình, hư quá là hư :ami-(1):Anyway, mừngđồng râm ngon trym cùng râm nữ

Promeluon

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/21
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
đọc rp mà râm rang rạo rực rứt rứt , mừng bác được ngon trym :6onion23:

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
thấy bác này viết bài xong cái tên Khoa Dâm muốn đổi thành Khoa Không Dâm luôn

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
wow cũng muốn thử ghê mà hơi tốn lúa

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Vụ đó để Long lo hehe.
Hiện tại anh sử dụng Code Camapro tại massage Dubai Bình Tân sẽ được GIẢM ngay 30% đến 50% các loại vé Onsen:
Vé Onsen 1 được giảm ngay 30%
Vé Onsen 2 được giảm ngay 50%
Vé Onsen Vô Cực được giảm ngay 50%

Vé Sup Onsen (2KTV) được giảm ngay 50%
Ngoài ra anh trai sẽ được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Gà Ác tiềm Đông Trùng Hạ Thảo, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây......
Anh có thể gọi trực tiếp Hotline Dubai Bình Tân để được tư vấn chi tiết thêm ạ

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Khi nào Anh qua nhớ alo trước cho Hotline Dubai Bình Tân hoặc zalo để đặt lịch trước, mình qua lên phòng chiến luôn ạ. Và Anh nhớ sử dụng code Camapro để nhận được mức GIẢM SỐC khi trải nghiệm tại Dubai Bình Tân ạ
Hiện tại anh sử dụng Code Camapro tại massage Dubai Bình Tân sẽ được GIẢM ngay 30% đến 50% các loại vé Onsen:
Vé Onsen 1 được giảm ngay 30%
Vé Onsen 2 được giảm ngay 50%
Vé Onsen Vô Cực được giảm ngay 50%

Vé Sup Onsen (2KTV) được giảm ngay 50%
Ngoài ra anh trai sẽ được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Gà Ác tiềm Đông Trùng Hạ Thảo, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây......
Anh có thể gọi trực tiếp Hotline Dubai Bình Tân để được tư vấn chi tiết thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Lue and Đang Tony