Q.10 Gặp thần tài lớn (79PA) vú to chà bá lửa

Lượt xem: 1,420

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
Sau khi đọc rp một hồi thì mình cũng chọn qua quận 10 vào PA chơi. Thứ nhất là tiện đường, thứ 2 là thấy bên này đa phần rp tốt nên đi thử coi sao. Rút điện thoại lấy code xong phóng ngay qua q10. Vào làm thủ tục cũng đơn giản, xong thì được đưa vào phòng ngồi đợi.

Mình ngồi đợi chút cho phòng xông nóng lên rồi vào xông cho ấm người. Đến khi bước ra thì em đã ngồi trên giường đợi sẵn. Mình có thắc mắc là mấy em toàn ngồi trên giường đợi chứ không có ngồi trên ghế.

Thoạt nhìn qua thì em dễ thương quá. Em gái còn teen mà, chỉ là cao có 3 mét bẻ đôi thôi ah. Cái nhìn đầu tiên chắc chắn là xem cặp ngực đẫy cmn đà, hàng khủng. Còn nhìn kỹ lại thì em xinh quá. Chấm luôn face xinh, kute, kiểu sugar baby.
Tắm táp thì cũng rất kỹ càng. Tắm không kỹ thì sao mấy em giám làm tiếp phần sau được. Mình và em tắm cùng nhau, ôm ấp, nâng niu bầu sữa to lớn, em thì bj lấy nhẹ nhàng thằng nhỏ, được 1 lúc em kiêu qua giường
Em kết hợp đấm khỏe với dạo đầu nha các bác. Đang đấm khỏe thì em vờn tay xuống khiến thằng em cứ ngóc ngóc lên hoài ah. Nhưng em đấm khỏe vẫn là chủ đạo, em làm hơn 30p mới xong phần khỏe mà. Khi lật mình quay lại thì vừa đấm vừa xoa nha. Đến khi thằng em mình dựng đứng dậy cũng là lúc kết thúc phần khỏe. Em hôn nhẹ lên ngực, hôn từ từ xuống bụng và cuối cùng cũng là thằng em được âu yếm, nâng niu.
Ban đầu chỉ chấm được face em 8 điểm. Nhưng đến bây giờ nhìn kỹ lại toàn bộ kết cấu thì hợp với người em thật. Từ vòng 1 săn chắc, vừa tay đến vòng 2 thong gọn và vòng 3 căng đều làm mình thích thú. Thích nhất là nhìn face em khi Bj cho mình, biểu cảm lắm. Ngay khi ấy mà chấm thì face của em phải 9đ cơ. À em có tatoo ngay ngực, mặt dù mình ko thích tatoo lắm, nhưng mình ko quan tâm, chỉ nhìn bộ ngực thôi.

Em kết thúc mọi chuyện, còn mình giờ nghĩ lại vẫn còn thấy ngất ngây. Em làm xong cho mình thì lau người sạch sẽ, xà xuống ôm mình. Đang nằm tâm sự thì chốc chốc lại bị em đè ra liếm phát. Thiệt là chỉ muốn đè ra liếm lại mà em không cho. Gạ mình lần sau vào gặp em, em liếm tiếp cho nữa chớ. Thiệt tình luôn. Lần sau quay lại chắc kiếm em 79 tiếp. Chịu không nổi mà.
Tic 900k còn 630k camapro
Tip 1 củ bonus nhiệt tình, xinh đẹp

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
bé hơi ngon đấy mấy bác, tranh thủ đến gặp bé đi, bé nói sắp nghỉ phép 1 tuần việc gđ đó