Bình Tân Ghé lại trốn củ tình cờ gặp em 22 new

Lượt xem: 555

Anhchangngaytho

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
30/8/18
Chủ đề
9
188
69
24
0 ₿
Kính chào ae, số là dạo này lước sóng, cmt trên này mo me tìm số lạ để đi nhưng tìm hoài không ra, định bụng vào thăm mấy ní củ bên Bình Tân.

Tan làm phi tèn tèn đến 15p sau đã có mặt tại chổ, lần này không đặt trước vô có em nào đi em đó tại quen quá rồi, bước vào thì vẫn là phong cách phục vụ chu đáo đấy, đó là luôn có điểm cộng mà dubai làm cho mình thoải mái.

Vừa lú cái đầu vào cu lễ tân nhận ra rồi, vào hỏi mấy số thì có may sao vẫn còn trống vài em, nhìn sơ 1 vòng thấy 1 tấm hình đập thẳng vào mắt là cái trái bưởi bà chà bứ, hỏi ra thì mới được báo đang trống, ok chốt luôn.

5p sau lên phòng xh các thứ ẻm gõ cửa đi vào, ui chao hình sao ngoài còn hơn dị cái khe dú sau như cái rãnh mariana , đích 1 đóng luôn. ẻm từ tốn lại trò chuyện, tâm sự mới biết êm vô được 1 ngày nghỉ thầm trong bụng ui rồi không biết có bị sụp không.

vào bồn xem có gì hay hong, tắm rửa kỉ từ mọi ngóc ngách, đi lưởi tới đâu như có luồn điện chạy khắp người, má lại ẻm ghé nhỏ tai có gì em không biết anh chỉ dậy e nha, đang im lim tận hưởng bé làm giật nãy mình tưởng đâu đút vô không luôn ai dè là 2 cặp vú ẻm kẹp mất luôn thằng em, vòng 1 hơi gọi là đỉnh nha hàng real mà đầu ti bé tí. chà cái cặp ngực đó trong bồn cảm giác đó nó đã lắm mấy ae, chắc đặt em này mãn xà tinh đại phát quá, quấn thằng anh rồi đến quấn thằng em đúng nghĩa cuộn tròn luôn má phê quá out bắn đầy mặt mẻ luôn, đúng ngại kkk

Ra bồn là ẻm lâu người rồi lên giường đấm bó massage khẻo, phần này lướt qua nha ae, à mà ae ai muốn phần này nói bé làm lâu xíu ẻm có mấy bài bấm huyệt khẻo người lắm. tiếp theo là phần chà dú, chà từ gót chân đến mặt luôn, sự dam dục thể hiện rỏ lên mặt mà không phải kiểu giả giả, tình cảm mà nhẹ nhàng từ lúc chận đến lúc cao trào đổi thế làm liên tục, phần trường nuru chỉ muốn đề ra phịt luôn nước chảy lên láng phải nói là không thua kém cửu muội. phần đặt biệt thì ẻm hạ gục đúng trong phần 5 phút, 2 đứa vào thế trận 69 mỗi người 1 nhịp tay miệng 2 đứa không chịu thua đứa nào, đang bj tui chọc đúng mạch hay sao giật giạt người luôn. kkk kết thúc ra trọng miệng ẻm mà thoả mãn

làm chuộc bạch mà đi trúng em ngon quá trời, nhất định lần sau sẻ ghé lại. cửu muội giờ chắc có đối thủ rồi
đánh giá sơ cho ae
v1: to rất to real luôn nha
v2: có tí eo
v3: chà bá
v4: tuyệt vời hút hoài k hết

lâu quá không viết có vài chổ sai ae thông cảm, chúc ae đi chơi được sung sướng

Mrkuto

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
2
103
20
29
0 ₿
chủ tus cho hỏi là to thế có bị xệ không nhỉ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Nghe ông tả vòng 1 là thấy nắng cực luôn =))