Gò Vấp Giải đố cá tháng 4 ngày 8/4 cùng số 79

Lượt xem: 385

lý tý

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
3
25
16
lydao@1209
0 ₿
Tham gia Event giải đố cá tháng 4. Hên đoán trúng được bác @Dory tài trợ vé osen ( cám ơn bác). Liền nhắn tin bác quản lý book em số 79, mai mắn bé mới đi làm lại liền vác thân xác qua thăm bé. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì được bạn locker dẫn lên phòng, thái độ phục vụ lễ tân, locker rất tốt, vui vẻ.
Hôm trước nghe em nói cơ sở Dubai gò vấp mới sữa chữa lại rất đẹp nên mình qua trãi nghiệm thử. Quả đúng như em nói cơ sở sạch đẹp, bồn tắm đẹp lớn rất thích hợp cho cuộc thủy chiến.

Dạo này thời tiết sài gòn trời nắng quá, mình đặt lịch 2h chìu mà đi ngoài đường nắng muốn cháy da. Nhưng nghĩ đến nơi được gặp em iu là không gì cản nổi kể cả ông trời. Nắng quá mình không xong hơi ngồi đợi bé. Một lúc sau là bé gỏ cửa bước vào, bé liền chào hỏi và lao vào ngồi lên đùi tui tâm sự trong khi chờ nước bồn tắm đầy. Ngoại hình Bé 79 này thì các huynh đài đều đã rõ, bé face xinh, dễ thương chưa qua chỉnh sữa (gu tui thích vậy), 3 vòng bé cân đối.

Nước đã đầy thì bé dẫn mình vào bồn tắm. Bồn tắm rất to đẹp, bé tắm tất kỹ, mình thì tranh thủ mân mê vú em, mình thích nhất V1 bé thuộc dạng cam hàng real săn chắc bóp rât phê, chút chút lại bú vú bé, lâu lâu khều bướm 1 cái. Sau đó bé bú ti mình, bj nhẹ nhàn, mình thì móc cua bé, được chút thì mình sợ out nên kêu ngưng chuyển lên giường

Bé đấm bóp tay, chân khá tốt. Được một lúc bé đỗ dầu, bắt đầu đi thái v1, bé đi thái rất đã, bé trườn từ mông tới lưng đi tới đâu cảm giác tê tái tới đó, mình chịu hết nổi liền lật ngữa lên để có thể nghịch vú bé, bé thì trườn thái liếm ti, tới cổ, tai mình, mình cũng không chịu thua liền bú vú vừa móc cua bé. Sau đó vào tư thế 69, bé liếm bi, lau cột, bj, mình tranh thủ húp hàu, lâu lâu bé sướng giật giật làm mình bú húp càng sung hơn. Mình phê quá, chịu không nổi 5 phút là out. Bé ngậm trym mình cho đến giọt cuối cùng. Sau cùng, 2 anh em đi tắm, vệ sinh sạch sẽ.

Đánh giá bé 79: Face: xinh, dễ thương 9/10

V1: cam mỹ 9/10, bóp bú đều phê

V2: 8/10 có chút mỡ

V3: 9/10 vỗ sướng

V4: 9/10, bé xinh

Tổng thiệt hại

Tic: free

Tip: 900k, 50k cho lễ tân

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai, NMT9x and VinaTuan

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
451
0 ₿
DUBAI cảm ơn anh! Nhớ theo dõi cuộc thi sắc đẹp Hệ thống và bình chọn cho các người đẹp nhen!:2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: lý tý