Q.12 [Giải đố] Tuyệt vời 25

Lượt xem: 316

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Chào các bác,
1 cuộc thi mà chỉ có 2 người thắng cuộc nên cầm cái code của mod @Dory cũng phải làm sao cho tương xứng, nên hôm nay tui xin review về cơ sở cũ với mọi người nhưng hoàn toàn mới với tui và 1 số cũng khá hot, 25
Trước khi đến với cơ sở thì do sợ hầm nên cũng lướt qua xem số nào hot, nhắn tin các kiểu con đà điểu với cơ sở để đặt trước và chốt kèo ngày giờ cụ thể vác xác tới thưởng ngoạn.
Ấn tượng đầu tiên là so với tui thì cơ sở xa khủng khiếp, nhưng dc cái đọc review trước đó nên cũng hy vọng là lấy cái "ngon" để bù đắp cái "xa" và tui đã không hề thất vọng. Vừa đến cs thì dc 2 bạn lễ tân phục vụ cực kỳ chu đáo, check code và giới thiệu các gói trong vòng 3 nốt nhạc, chốt kèo, thanh toán và lên phòng trong chưa đầy 5p, thiệt là quá nhanh và nguy hiểm.
Lên phòng thì ấn tượng đầu là phòng hơi nhỏ, chỉ có xông hơi và giường cũng nhỏ, nói chung là lâu quá ko đi lại hệ thống DBGV nên thấy cũng giống nhau về những gì đã có trong ký ức nên cũng ko ý kiến gì, như vậy cũng ổn rồi. Vừa xông hơi dc tí thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là hình của bé thì xinh hơn nhưng ở ngoài thì cái nét dễ thương nó lại lấn át hết cả rồi, bé bắt chuyện rất tốt và chăm sóc cực nhiệt tình luôn. Ngồi ngâm chân chém gió với bé 1 hồi mà quên mục đích đi đến đây luôn ấy.
Vào bồn thì nước hơi ko đủ nóng nhưng cũng tạm được, bé tắm kỹ và chốt hạ bằng đề nghị "xả hết nước là mình làm xong 1 cái nha a", vậy là chơi thôi. Bé khởi đầu bằng chọc ghẹo thằng nhỏ, click ti rồi lướt nhẹ lên cổ và 2 tai, ui là trời nó sướng rân người lên hết. Bé hỳ hục với thằng nhỏ, làm đủ kiểu kích thích vừa bj vừa sờ ti, xong hj và click ti tràn đầy cảm xúc, sau 7749 chiêu giao đấu thì nhát đầu tui xin chịu thất thủ sau 10p. 1 điểm trừ là miệng bé ướt át 1 tí nữa là tui nói cho 10 điểm luôn mà ko cần các tiết mục sau nữa.
Ra khỏi bồn bé nó còn tinh ý tắt máy lạnh cho tui đỡ lạnh, đám bóp vùng tay cho khỏe người rồi úp xuống xử lý phần lưng, vừa đấm vừa kể chuyện, đủ mọi chuyện trên đời tới mức tui lật người lại vừa ôm bé vừa kể, khỏi đấm bóp chi nữa cho mệt, lâu lắm mới có đứa nói chuyện hợp cạ vậy mà. Đến gần hết giờ bé hỏi a có làm cái nữa không, chứ nói hoài hết giờ. Định thôi ko làm mà tự dưng thằng e nó bức xúc nên thôi mần tí, mà lần này thấy bé hì hục hơn 10p mà tui vẫn còn khỏe chán nên 2 đứa cùng ngồi dậy mơn trớn cho tràn trề cảm xúc rồi kết thúc cuộc vui trong 1 phát phê pha không tưởng.
Nhận xét chung về cơ sở thì CSVC tui đánh giá ở mức trung bình khá trong các cơ sở đã trải nghiệm, nói chung là tương đối ok.
Bé 25 thì tóm lại mấy chữ: "dễ thương", "hoạt ngôn" và "ngon"
thiệt hại: code + up vé sixqueen 400 + tip 1tr2.
Sẽ còn quay lại (được bạn lễ tân tặng thêm cho cái thẻ vip mà)

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,475
531
32
0 ₿
Cảm ơn anh đã lặn lội đường xá xa xôi ghé thăm tiệm! Cơ sở vật chất của Cẩm Thy thì yếu hơn các cơ sở DBGV khác chút vì hạ tầng không cho phép ạ. Hẹn gặp lại anh nhé!