Điệp Vụ Q.1 Giao lưu cùng bé 09

Lượt xem: 370

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
31
130
80
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay xin được code điệp vụ ở cơ sở nên mình tranh thủ tới giải mát. Tới nơi được 2 bạn lễ tân nữ và 1 bạn lễ tân nam nhiệt tình tiếp đón, hình như bạn lễ tân nữ xinh xinh mới vô làm và sau khi làm thủ tục check code xong thì mình được chọn ktv qua ipad, lướt qua lướt lại mình quyết định chọn bé 09 rồi được dẫn ngay lên phòng.

Lên phòng thì mình vô xông hơi trong lúc chờ bé lên, được tầm 10-15 phút thì bé bước vào. Nhìn chung bé 09 hơi chuppy, xinh xắn, giọng ấm và đặc biệt v1 cực phẩm. Ngồi nói chuyện hỏi han bé một hồi thì mình cùng bé vô bồn tắm, vừa vào bồn là đã được bé vồ dập thịt, bé đi lưỡi, hôn hít, BJ quần quại trong bồn khá lâu từ phê cho đến tê. Xong bé dẫn lên giường lau khô người, nằm ôm ấm bé nghỉ mệt một lát vừa tranh thủ tâm sự tình cảm kiểu người yêu mà bé nói chuyện dâm cực nha, sau một hồi hồi sức lại tiếp tục cùng bé chiến đấu, đầu tiên bé trườn thái, đi lưỡi từ dưới lên rồi từ trên xuống, rồi sau đó từ từ tấn công vào trọng tâm, bé đi lưỡi xung quanh rồi đá bi, rồi nhiệt tình BJ thấy vậy mình cũng tấn công v4 của bé, nước nôi lênh láng, nghe bé rên mà sướng tai nên trụ được một hồi thằng em mình đầu hàng và được bé CIA không còn giọt nào.

Kết lại, bé 09 hơi chuppy, v1 đẹp siêu to tròn, giọng ấm, nói chuyện cực dâm lại nhiệt tình chăm mình như người yêu.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ tick.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
821
351
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn đã dành thời gian ghé đến Tân Định và đã cùng bé 09 có một buổi trải nghiệm vui vẻ ạ. Hy vọng anh ghé đến nhà Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,355
0 ₿