Giờ vàng với 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,509

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Đầu tuần mà chạy như vịt, công việc dồn dập làm không kịp thở luôn, trong thời gian cafe đợi khách thì cũng tranh thủ lướt diễn đàn để tranh thủ tiếp khách xong thì vào massage cho khỏe người. Lướt qua lướt lại thì thấy dubai bình tân vừa phù hợp vị trí vừa chọn được em ưng ý nữa nên quyết định vào thăm em 18 và đóng phim 18+

Tranh thủ xong công việc chạy qua dubai làm thủ tục các kiểu, gặp em lễ tân xinh xắn dễ thương và các chú locker nhiệt tình làm tâm trạng thoải mái hơn sau 1 hồi căng não với khách hàng. Sẵn đang có giờ vàng nên làm cái vé Vip Thái luôn và yêu cầu được pé 18 như mong muốn. Lên phòng thì cảm nhận đầu tiên là sạch sẽ và rất đẹp, mình thích ở dubai là xông hơi rất đã tốt nhất so với những cơ sở mình đã đi, cảm giác xông hơi xong người tỉnh táo khỏe khoắn cả ra. Tinh thần thoải mái chuẩn bị tiếp kiến pé 18 trong sự hồi hộp háo hức

Ra ngồi xíu cho bớt mồ hôi thì em cũng vào, 1 em gái nhỏ nhắn, xinh xắn, xì teen, nhìn em chắc tầm 20 tuổi. Em vừa vào là sà vào lòng mình với sự nhiệt tình ôm ấp kèm theo đó là thọt tay vào khăn để thám thính ku em làm nó nhảy giật lên vì sướng, kiểu này ngồi lâu xíu nữa chắc mình phọt luôn quá nên sau 1 hồi hôn hit nồng cháy cũng tranh thủ vào tắm để còn vào màn chính. Sau đó là màn matxa toàn thân và matxa thái, em làm rất nhiệt tình khoản này, khỏe khoắn xong là đến màn sung sướng.

Em nhẹ nhàng rũ bỏ bớt cái áo vướng víu để có thể đi Thái 1 cách dễ dàng, vừa tận hưởng bầu ngực ấy áp lên cơ thể vừa tận hưởng đường lưỡi miên man từ em làm mình như đang lơ lửng trên mây. Từng tấc cơ thể được em chăm sóc kỹ càng, Bj kết hợp hj nhẹ, kèm theo là ăn bánh bao thoải mái, tay mình thì lướt nhẹ trên cơ thể em từ ngực xuống tận mông và mon men vào khu cấm địa đã ướt nhẹp từ lúc nào. Phải nói em có tính dâm dâm ngầm, hưởng ứng và nhiệt tình chiều chuộng, nghe em rên nhẹ vì sướng thì làm thằng em cũng hưng phấn tột độ. Sau 1 hồi phiêu trên mây mình cũng chịu thua em, nằm ôm ấp trò chuyện với em 1 xíu thì mình cũng ra về tiếp tục công việc

Tận hưởng thời gian bên em quả thật rất tuyệt, cảm giác sung sức hơn để tiếp tục công việc. Một sự lựa chọn tuyệt vời khi gặp em để lấy lại tinh thần làm việc. Thông tin về em: tầm 20 tuổi, quê miền tây

Face: xinh xắn dễ thương , teen

V1: 7đ bóp vs bú rất đã

V2: 6.5đ ok

V3: 7đ doggy thỉ chuẩn bài

V4: nước nôi đầy đủ

Thích em ở khoản làm rất nhiệt tình, có chút dâm dâm nên sẽ gặp lại em trong thời gian tới

Tip em 5xx, hẹn em vào 1 buổi giờ vàng khác

• Like
Điểm cảm xúc: Fiora

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿