Thủ Đức Gục ngã nhanh chóng với em 08...

Lượt xem: 1,218

dinhthuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/23
Chủ đề
4
18
17
Ho Chi Minh
0 ₿
Vào 1 buổi tối mát mẻ, sau khi làm vài quai cùng thằng bạn, 2 thằng quyết định đi xả stress tại Anh Thơ vì khá gần nhà. Thế là lên camapro lấy code rồi phi thẳng ra cơ sở.
Ấn tượng ban đầu là 2 chị chủ rất nhiệt tình, thoải mái và cũng hay trêu nếu mình yếu kkk. Thấy ae review e 02 và 08 nhiều nên chọn thử 02, thế nhưng thật thất vọng khi e không đi gói nude 100% và ẻm không tắm chung vì bị dị ứng nước. Vậy là e đành chọn e 08 xem thế nào. Check code xong xuôi lên phòng để xông hơi trước, có thể thấy rằng trang thiết bị ở đây bình dân như cái giá vé vậy nên không đòi hỏi gì nhiều, được cái cũng sạch sẽ, tương đối dễ chịu. E vào xông hơi được vài phút thì bé tới, tinh trùng dồn lên não nên nhảy ra luôn :). Đập vào mắt e là vòng 1 quá cỡ của ẻm nhìn chỉ muốn cắn cho đã cơn thèm. Nói chuyện được 1 lát và bé lau người cho e sau đó kéo vào bồn tắm. Bé tắm kỹ càng và vờn nhẹ trong bồn khiến e phải gồng mình suýt nữa thì gục ngã. Phải nói là kỹ thuật BJ của bé cực kỳ điêu luyện, di chuyển đến đâu ốc ác nổi lên tới đó.
Phần massage khỏe thì e nóng lòng quá nên bỏ qua luôn tập trung vấn đề chính nên không review được tay nghề bé như thế nào.
Bé kêu mình nằm ngửa ra, đổ dầu lên và đi đường lưỡi khắp cơ thể cộng click ti, ta nói nó đã, đường lưỡi như có phép thuật vừa đi vừa ngước mắt nhìn e, ôi khuôn mặt ấy nó dâm =)) đi từ từ đường lưỡi xong ngậm thẳng xuống thẳng em, bé BJ từ từ sau đó đổi sang 69, một hồi không thể chịu nổi nữa vì những đường lưỡi ma thuật của bé mà em đã out luôn , tiếng rên nhẹ nhẹ của bé làm em phe quá trời . Xong xuôi thì bé tắm cho em 1 lần nữa rồi cũng vừa hết giờ.
Tạm biệt em , hữu duyên sẽ gặp lại ...
Đây là 1 trải nghiệm tuyệt vời với bé và cơ sở Anh Thơ rất hài lòng : V1: to , săn chắc . V2 : có chút lipit . V3: đày đủ .
Vé onsen có giảm giá camapro
Tip = tic 5 xị.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,296
892
41
1 ₿
Cái code trên cama là 2 em 1 lúc phải ko bác? Sao thấy mấy anh em toàn report có 1 em không vậy ta.

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
88
36
0 ₿
haha tui thì đi em 08 rồi bác ơi hơi bị mlem mlem nhá cũng ko kém gì 02 đâu

chó đỏ

Binh Nhì