gửi ae tâm huyết :

Lượt xem: 2,573

sheva_99

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
8/11/13
Chủ đề
15
50
22
0 ₿
gửi ae xì trum với zzzhungzz thí có thể nhớ mình

ae di report về nên chân thật một chút em nao cũng đẹp cũng thoải mái là sai rồi .

đã đẹp thì không thoải mái , và nguoc lại

mình report rất ít nhưng lúc nào cũng thật mình không viết nhiều ae đi rồi sẽ biết

ae report bé đó 8 nút nhưng tới luc mình vô thi thấy chắc còn 5 nút mình nói để ae hiểu thông cảm

nhìn chung mat bằng MT cộng hòa máy bé không dep nhung de chiu thoải mái la ok

thank ae đã xem

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Anh em report đa phần là quan điểm cá nhân mà bác, nét đẹp mỗi người mỗi gu, về phần matxa mát gần thì cái này cũng khá khách quan, nhiều khi mấy em gặp đúng đối tượng mình thích thì làm nhiệt tình hơn, hoặc hôm đó gặp tâm trạng ko vui hay khách có vấn đề thì lại phục vụ ko được thoải mái. Theo ý kiến chủ quan của mình là vậy. Tất nhiên bên cạnh đó cũng có những bác report hơi quá sự thật làm a e cheker khác hụt hẫng thì mình ko bàn tới
Mình thì matxa ko cần quá lực, chỉ cần skill lạ lạ thôi hehe, bác nào cho mình info vài em đi, đa tạ

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Theo dâm hiệp thì chuyện này nó đơn giản mà, Rp là đánh giá riêng của mỗi người, nhưng phải cần những cái RP ấy mới có cái nhìn rõ ràng hơn và nhiều khi nó là động lực cho mình xách kiếm đi hành tẩu. Tất cả cũng chỉ là do thiện cảm khi 2 người gặp nhau thôi, ngay chúng ta cũng vậy, vừa bước vào mà nhìn ẽm có thiện cảm thì cái gì cũng dễ, dâm hiệp bao giờ cục tức lên tới não mới về viết RP cho ae né, còn ko thì cứ vui vẻ cả làng, ra về trong im lặng, cứ đơn giản thế thôi bác ạ

Nh0xc0n

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
3
38
2
33
0 ₿
Nói chung là mỗi người mỗi sở thích khác nhau thôi bác. Cũng như nhiều bác thích hiền, dễ thương. Cũng có bác thích quậy, ddcn. Về body thì có bác thích mình dây, có bác thích tròn tròn... Và cũng tuỳ tậm trạng của mấy e ktv như bác trên nói nữa.
Cho nên mình cứ tự thân vận động là tốt nhất. Về Rp chỉ là cái để mình tham khảo thôi.

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
mình thấy mặt bằng MT khá đẹp so đấy chứ, trên mức trung bình nhiều, có bác nào thấy giống em ko, hay em quá dễ dãi @@

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình thì chỉ cần thái độ tốt,đấm lực,thư giãn ngon lành là được..nếu Face là cảm nhận của mỗi người thì ae khỏi đánh giá chi,ai thấy service good thì đi nếu face không như ý thì lần sau không gặp lại nũa
Và bác chủ nói rất chuẩn là đừng thổi phòng quá ae đi về không như ý thì mình mất uy tín

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia and Martin

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
*Về nhan sắc ktv ở MTCH thì từ trung bình đến khá, trên khá; k có dưới trung bình cũng chưa thấy giỏi hay xuất sắc.
*Về matxa thì trung bình khá, có e chịu khó, e lười.
*Về skill thư giãn thì do chủ yếu là hj nên một số ktv vẫn chưa có j ấn tượng, có e thì hơn hj :d cũng là cách để giữ khách quen, còn bj thì chắc tuỳ độ thân quen và hợp với e ấy k :d hee
Nếu có nhiều e dùng bj thì hay biết mấy, thêm phong phú skill hơn.
*Về độ thoải mái, tuỳ ktv có e thì hạn chế, có e thì thoải mái cho mình khám phá, nhưng các bác nên nhẹ nhàng.
==> Từ đó theo mình mức giá tick (chưa code) của MTCH
Thường: 150k
Vip 300k, svip 400k (vì vip, svip chỉ khác về csvc, thêm thời gian chứ ktv và matxa thư giãn cũng k khác p thường)
Giá này có lẽ sẽ phù hợp về mặt ktv, khu vực toạ lạc của cơ sở. Như vậy chắc sẽ hút khách nhiều hơn hee. (Ý kiến cá nhân vậy thôi :d)

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
9 xác. Cảm nhận là của riêng mình. Có bác đẹp trai, khoai to thì may mắn hơn, hoặc là có bác tip hậu hĩnh thì e nó pv khác. Ngoài ra còn phụ thuộc tâm trạng mấy e nữa, như hôm qua bạn trai làm e chưa lên đỉnh, hôm nay e quạu, bác nào xui làm khách e nó hôm đó, e bực mình, ko cho sờ thoải mái,... Mọi bài viết chỉ là tham khảo, ko nên dựa hoàn toàn vào đó. Ko thì chờ xem report của mấy bác đã check qua rồi hãy đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Túm lại chỉ 1 chữ Duyên. Gặp đúng người - Đúng thời điểm --> lên đỉnh.
Vì vậy đừng vội đánh mấy pé chỉ qua 1 lần gặp hoặc qua 1-2 bài rp.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
cảm nhận cá nhân tớ thì đi massage này giống như chơi vé số, cũng là 1 em Anh này thì 9,5 còn Anh khác thì 5,9 chả biết sao mà lần.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
813
264
us
0 ₿
Dạ, em xin rút kinh nguyệt ạ. Nếu có viết bài em sẽ viết trung thực hơn. Bác yên tâm ngòi bút của em nhé.