Gò Vấp Hái hoa cùng bé 08 ánh dương

Lượt xem: 786

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Sau nhiều lần tham gia hái hoa thì cũng trúng đc code bên ánh dương. Thấy có bé 08 mới nhìn hình hot quá trời nên book bé luôn. Đến nơi check code nhanh gọn lẹ gặp lại các ae quầy hết sức nhiệt tình vui vẻ + nhiều điểm.
Xông hơi đc 10p thì bé vào mình cũng tranh thủ ra gặp bé. Bé lau người và mời mình ra ghế ngồi nghĩ. Bé cao tầm 1m6 da trắng muốt ngực real to to, mông cong cong mặt có nét tướng có thịt múp múp, bé từ cơ sở khác qua nên kinh nghiệm cũng thuộc hàng dữ, giao lưu đc tí thì bé dắt mình đi tắm bồn. Tắm kỹ như người eo, tắm xong thì xoa xà bông cà cạ thằng a lẫn thằng e bằng cặp ngực và cặp mông của bé cộng thêm âm thanh hifi dâm bà cố.
Mass khoẻ làm đủ bài có lực khoẻ đủ chỗ.
Mass mệt bé đổ dầu rồi trườn nuru vòng 1 to là lợi thế của bé trườn rất có cảm giác, vừa trườn vừa đi lưỡi cái lưỡi của bé như lưỡi rắn vừa nhanh vừa uốn éo phiêu phiêu. Rồi bất ngờ cái lưỡi bé tấn công lỗ nhị của mình rùng cả mình bé WC chắc cũng phải tầm 5p phê như con tê tê. Lật người lại bé cũng trườn và đi lưỡi cộng click ty thổi lỗ tai sau đó đá trứng cút rồi tấn công thằng nhỏ đang cương cứng của mình từ nhẹ nhàng tới mạnh bạo ngoạm 1 phát lút cán mẹ luôn. Bé bj là chủ yếu ít khi hj. Được lúc thì mình kêu bé nằm xuống a khám phá tí bé cũng chiều chuộng cho mình chăm sóc bé luôn. Quậy bé tới khi còn 15p cuối thì bé kêu để e làm cho a mắc công hết giờ. Mình đứng lên bé quỳ xuống rồi ngoạm thằng nhỏ lút cán được 1 lúc thì out hết vào miệng bé bé ngậm mút cho đến khi thằng bé xìu thì thôi. Tắm rửa lại sạch sẽ rồi chào bé xuống dưới làm tô mỳ bò rồi về.
Thanks mod đã tài trợ vé
Tĩck =tip
Quầy 50k cafe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
941
433
0 ₿
Chúc mừng bác đã hái được bông hoa số 8. Ánh Dương cảm ơn bác nhiều ạ! Hẹn gặp lại bác nhá:cuteonion39:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
941
433
0 ₿