Bình Tân Hái hoa cùng bé 15 DBBT

Lượt xem: 704

Phuoctai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/8/23
Chủ đề
2
16
7
Ho chi minh
0 ₿
Đầu năm chúc toàn thể các đồng dâm sức khoẻ dồi dào, tiền bạc rủng rỉnh, tha hồ mà đi thư giản.
Tình cờ rảnh lướt diễn đàn thì gặp event, may mắn dc nhận code thì công việc lại tới dồn dập, vừa xong công trình vội chạy ra DB để thư giản mới phát hiện trễ code, rất may dc @Dory cùng bạn lễ tân bên DB hỗ trợ.
Lần đầu dc bạn giới thiệu qua DB và đi bé này, ngoại hình cao ráo, v1 cam real, v2 thon gọn, v3 nở nang, face xinh và đôi môi căng mộng, nhìn là thích ngay, rất hợp gu, tiếc thay bữa đó vô tình làm bé đau vì bàn tay chai sần của mình, rồi bé khá thờ ơ, vốn dĩ mình ít nói, bé cũng ít nói, thế là buổi thư giãn trôi qua tẻ nhạt, mặc dù quy trình rất đầy đủ, ấn tượng đọng lại duy nhất là nhờ biệt danh của bé.
Thế rồi lên diễn đàn xem review về bé thì lại trái ngược hoàn toàn với trãi nghiệm của mình, nên quyết tâm phải gặp lại để bắt đền, ai ngờ cuộc đời đưa đẩy sao, dù hẹn trước hay đến bất chợt bé đều bận, mãi đến lần này mới có cơ hội gặp lại.
Đi buổi trưa nắng nóng với một phần háo hức chờ gặp lại người xưa nên chỉ xông hơi vài phút là mình ra ghế đợi, khi bé vào chào với gương mặt đỏng đảnh, cái mỏ dảnh dảnh làm hết dám bắt đền gì luôn, lần này bé đã chủ động nói chuyện nhiều hơn, ân cần và tỉ mỉ hơn trước, hỏi han tí xíu thì biết mình mới đi công trình về, thế là đè mình ra tắm khá kỹ, sau đó mân mê và hạ gục mình bằng skill vuốt soắn ốc.
Phần massage khoẻ thì bé làm bài bản, chậm rãi, vừa đủ lực để thoải mái và hồi sức. Sau đó bé trườn Thái với v1 hàng real khá là đê mê, và kết nhất vẫn là ngửa ra cho bé nuru ngược, bé chà đến đâu là phê đến đó, lại dc ngắm nhìn vòng 3 siêu khủng, thế rồi thằng nhỏ cũng phải ngóc đầu dậy đòi công bằng. Thấy vậy bé vội vàng ngậm chặt lấy nó mà xoa dịu bằng đôi môi đỏ mọng, nếu chiếc lưỡi điêu luyện thêm tý thì xuất sắc. Điều đáng tiếc nhất là ko dc cia mà lại phải out trên skill vuốt trụ của bé. Nằm nghĩ và thiếp đi 1 lúc thì dc bé gọi dậy tắm rửa và kết thúc 1 buổi chiều khá hài lòng với 1 tô bò kho chất lượng.
Tổng thiệt hại: freecode + up Os2 + tip + cafe cho lễ tân locker giữ xe = 2tr.
Chốt lại ở DB, hôm nào thích quậy thì tìm Cửu muội, hôm nào thích yên tĩnh thì đến với Đình Đình cô nương vậy.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: satan dark and Phế Liệu

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân trong chuyến thám hiểm Quốc Đảo Sung Sướng. Dubai Bình Tân và các tiểu muội muội rất mong được đón tiếp và phục vụ anh nhiều hơn nữa vào nhiều lần sau :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: Phuoctai