Tân Phú Hái hoa xem ngực 23/2 - Lần đầu trải nghiệm Phượng Hoàng cùng bé 86

Lượt xem: 358

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Sau chuỗi ngày cật lực dự đoán thì mình cũng chen chân được dô danh sách trúng vé của mod. Lâu rồi không đi xả stress gặp chuẩn bị được trải nghiệm cơ sở mới nên cũng hơi háo hức. Chủ nhật sau khi sắp xếp xong vội xách xe phi từ Q7 sang Tân Phú, đó cơ sở mới nên cũng đi lòng vòng một hồi mới tới Phượng Hoàng. Ấn tượng là cơ sở khá nhỏ nhưng nhân viên nhiệt tình. Sau khi mình trình code và lựa vé thì được lên phòng luôn.
Phòng khá ổn đèn mờ, trang trí đẹp nhưng chưa có nhà vệ sinh trong phòng riêng, có đủ xông khô và ướt, bồn tắm to. Mình vào xông hơi một lát là bé vào. Sau khi rủ bỏ mệt mỏi, mình bước ra chào em. Bé số 86 ấn tượng đầu là V1 to, thân hình cân đối
Bé mới vào làm nhưng khá thân thiện vui vẻ. Đợi có chút nước ấm thì bé dẫn mình vào bồn. Tắm táp một chút, bé show kĩ năng trườn của bé, bé dùng ngực trườn và hôn làm mình tê tái. Mơn trớn cho thằng em một hồi thì em tắm lại cho mình. Tiếp tục quần nhau trên giường, e đấm bóp các bài cơ bản chủ yếu nhanh lẹ cho phần mệt. Cặp ngực to của em trườn khắp lưng sau đó mình nằm ngửa lại cho em tiếp tục. Em hôn xung quanh phần dưới rồi tấn công thằng em, em BJ từ đầu đến cuối, mình cũng không quên nâng niu cặp bưởi và cô bé của em. Sau một hồi cũng out trong sự tê tê. Nằm tán dóc hết giờ rồi mình bye em về.
Đánh giá nhẹ
Bé 86 mới làm nhưng nhiệt tình, vui vẻ, đôi lúc còn vụng nhưng đáng để ae tới thăm bé nó
V1 bưởi to cho ae thích bự
V2 có chút mỡ thui
V3 bóp sướng
V4 tỉa tót sạch sẽ
Tổn thất
Tic mod tài trợ
Tip 700 + 200 up
Chúc cơ sở sẽ lớn mạnh trong thời gian tới...

• Like
Điểm cảm xúc: hobedis237
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.