Cần Thơ Hái hoa xem ngực cùng lần đầu trải nghiệm với bé 20 Dubai CT

Lượt xem: 969

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
May mắn trúng code "Hái hoa xem ngực" ngày 01/03 từ Mod @Dory xong rồi đến chiều đi tập về có hứng nên ghé luôn Dubai CT cho nóng. Trước giờ mình chỉ hóng thôi nên đây mới là lần đầu khám phá bộ môn này. Tầm 6h30 tối thì mình tới nơi, vào thì được em trai lễ tân check code gọn lẹ và mình book vé Onsen (hơi tiếc vì nay chưa gặp được em lễ tân xinh xinh mà mấy bác hay nói). Thấy mấy nay các bác review em 20 ngon quá và tiện thể ẻm đang trống nên mình book luôn k suy nghĩ. Book xong ngồi chờ tầm 5p thì được locker dẫn lên phòng. Lên tới phòng mình tranh thủ vào xông nóng đợi ẻm vào. Xông hơi tầm 5p thì thấy ẻm bước vào trong bộ đồ xuyên thấu màu đỏ nhìn rất sexy. Mình bước ra chào em ngay vì xông cũng khá nóng. Ra gặp em thì em bảo ngồi đợi cho mát tí rồi tắm. Ngồi nói chuyện thì em ngồi lên đùi mình tâm sự khá là tình cảm cũng như khởi động nhẹ nhàng, phải nói là da thịt mịn thật. Xong thì em dẫn mình vào bồn tắm, từ từ cởi đồ ra và tắm gội cho mình cùng vài bài kích thích tại bồn. Lúc này thì mình được ngắm nhìn trọn vẹn cơ thể em, phải nói là tuyệt phẩm với V1 to căng tròn cùng với V3 nảy nở, đúng gu của mình. Tắm xong thì mình được em dẫn ra ngoài lau khô và tiến tới bước tiếp theo.
Massage khỏe: em đấm rất đã tay, em còn hỏi mình đau ở đâu nhiều để em đấm bóp thêm.
Massage mệt: em dùng bộ ngực căng của mình mà trườn khắp cơ thể mình cùng với tiếng rên cực kỳ kích thích, lật mình lại thì vẫn tiếp tục trườn bới bộ ngực đó ép thằng em mình ở giữa và còn cả đặc biệt là em có dùng cả cô bé không lông của mình trườn rất là phê luôn. Tiếp đến là một màn đi lưỡi từ dưới lên trên làm mình tê tái. Đi xong thì em bắt đầu ngậm hết cậu bé mình làm mình thở gấp luôn. Vì lần đầu còn ngại nên em có hướng dẫn mình tận tình, kéo tay mình đến nơi cần đến. Được em hướng dẫn thì mình cũng chơi luôn, khám phá cơ thể em trong tư thế 69. Phải nói là tiếng rên của em nghe damdang thực sự. Sau tầm 15p cố gắng hì hục thì mình cũng chịu thua ẻm, xuất hết những tinh hoa vào miệng em và em nuốt hết tới giọt cuối cùng làm mình quắn hết cả người. Xong xuôi thì em tắm lại cho mình rồi thì ra về.
Đánh giá bé 20 face xinh, dễ thương và có chút nét damdang. Ẻm củng rất dễ thương, bắt chuyện mình đủ thứ, vui vẻ. Em còn rất nhiệt tình, biết lần đầu của mình nên hướng dẫn mình nhiệt tình, cầm tay chỉ việc :D. Có dịp mình sẽ ghé thăm ẻm nữa.
CSVC: Sạch sẽ, ngăn nắp, thơm.
V1: Hàng real, to tròn săn chắc.
V2: Vừa phải, ít lipit
V3: To tròn, vỗ phát nào nghe đã phát đấy
V4: sạch sẽ, không mùi đặt biệt là không lông
Tic: Code free event
Tip=tic.
Xin cảm ơn mod @Dory đã tạo nên những event cực ngon cho anh em có thể trải nghiệm ạ.