Khác Hài lòng bé số 10 YHCT Phục Sanh Đường Quận 5

Lượt xem: 5,339

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Hôm qua thì tui hài lòng về bé Duyên Orchids Quận 7.. nay thì thật sự hài lòng về bé số 10:2onion35:

Nay mủng 10 đi làm thấy mệt mỏi quá nên có nhắn tin với anh @Súng máy có bé nào làm tốt ở YHCT không. thì anh trả lời có bé số 10 làm cực tốt, cũng lên mạng tìm hiểu các bài viết trước của các anh em đi trước thấy cũng khá hài lòng.
Đi làm về là alo ngay số hotline đặt bé 10 19h30. lòng nôn nao quá nên tranh thủ ăn cơm tắm rửa chạy xe đến YHCT. vào thì mua vé thường trải nghiệm bé thử. Thì vừa vào được khoảng 5 phút bé bước vào. 1 cô bé xinh gái, vừa người luôn nở nụ cười. ai chứ sao tui thấy bé mặt dâm dâm sao á :2onion2:
Cởi đồ nằm sấp bé bắt đầu làm khỏe. đúng như anh em nói bé làm cực kì chậm. làm đúng từ từ. bé bóp đến đâu thật sự rất đã luôn đó anh em. bé bóp đúng các huyệt mà ta nói đau mà sướng gì đâu luôn á. bé làm từ từ chậm rãi vai, lưng rồi đến cổ đến chân. đi đến chỗ nào là làm đã đến đó. bé vừa làm vừa hỏi anh có đau lắm không. nếu đau cứ nói em nhé. giọng nói nhỏ nhẹ gì đâu á hihi.
Bé bắt đầu thả kiến chậm rãi từ sống lưng cho đến mông. Bé có thổi vào tai nhé. rùng mình luôn haha

Rồi nằm ngửa lại bé có lick ti, vừa lick ti vừa HJ rất nhẹ nhàng. Lúc đó tui tranh thủ khám phá Vếu bé. mềm lắm, bóp vừa tay. tay tui thì sờ mông. 1 tay vừa sờ mông 1 tay vừa bóp vếu ta nói còn gì bằng haha..
Sau 1 hồi chiến đầu không chịu nổi nữa nên phải bắn pháo hoa.. quá đã luôn.. mà bé này rất sạch nha anh em. bé xin phép đi rửa tay xong vào lau bé ciu. lau tới lau lui.. tui quay sang nhìn đồng hồ mà lố tới 5 phút luôn.. rồi bé massage đầu đã lắm.. bé hỏi anh bẻ lưng gì không. tui ok. bẻ cực kì đã.
Xong rồi thay đồ chào tạm biệt em.. hẹn lần sau 90 phút cho ẻm làm cho đã hihi. Tip em 200k em cám ơn quá trời
Tic 130k, tip em 200k. anh giữ xe 10k. tổng cộng 340k..

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Mừng bác ngon chym nha, lần sau móc sò rồi rv cho ae lun xem cắt tỉa sao nha bác kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Louis Ng

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
bé này bữa tui vô chơi thì gặp bé đang trực lễ tân, nói chuyện hài hước, thoải mái vui vẻ lắm, nhìn cũng dễ thương, hơi mủm mỉm xíu

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
uhm mủm mỉm mà xinh gái lắm nha.. nhìn cưng cưng làm sao í. mặt hơi dâm dâm haha

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
bé này hơi mập chút chứ đâu có vừa người. Đúng là có thổi lỗ tai nữa

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Bên YHCT này không book lịch trước có dễ bị kẹt phà không bác Duy ơi

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Massage mình nude 100% đc k bác? Mặc mấy cái quần ở đây sợ k sạch hehe, mà chỉ HJ thui à ,tip thêm ẻm chịu BJ ko ?

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
ông thích số nào thì cứ book trước cho chắc. chứ hok book tới lại hok gặp được thì bùn cho ông. tui tới thấy lúc nào cũng thấy đông. kẹt phà thì tùy ngày à

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
thì Nude 100% mà. chứ có mặc thêm quần gì đâu ông. ông tới lột đồ phơi dái cho mấy ẻm làm thôi haha. ở đây hok có BJ ông ơi.. HJ thôi à