Gò Vấp Halloween gặp dc bé cưng 39

Lượt xem: 956

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Tình hình dc ad Dory trao code hallowen nên phải đi xa trải ngiệm dubai gv đến nơi hỏi lễ tân chọn bé 39 thủ tục check code nhanh gọn lên fog , vào phòng thì csvc k phải bàn rồi m rất thích kiểu lịch sự sach sẽ kieu thê này
xông khô ướt thì tầm 10' thì bé vào đúng chân ái của cuộc đời lun bé xinh như ảnh nhé ông nào bao k giông đến đấm thẳng mặt tôi nhé

face 8đ sn 2k ng miền tây số hot a e rv nhiu rùi số đáng để đi
v1 đủ dùng đầu ti bé mới nhú kiểu gái mới lớn( m thích kiêu nay nên khen còn tuỳ sơ thích mỗi ng 8đ
v2 bé mi nhon r nên tất nhiên là eo nhỏ 9đ
v3 mông du dung nhưng chắc vì mới lớn như khúc giò nhé 9đ
v4 gọn gàng nhiều nước 69 tuyệt vời bé rất hợp tác nc rên như ng yêu lun 9đ

Phần Massage khỏe:
Nói về phần MS khỏe, bé làm rất có lực nha, nhấn cái nào ra cái đó, nói chung về phần này ok nha, cũng không có gì nói nhiều vì chỉ có MS khỏe thôi

Phần Massage mệt:
Mình nằm sấp, bé đổ nc lên mình, bé dùng 2 quả đào tiên chà cho mình, chà từ cổ đến mông, kèm theo tiếng rên rất chi là kích thích nha , sau đó bé dùng lưỡi liếm nhè nhẹ sau lưng, ngứa kinh khủng. Được một lúc, thì mình nằm ngữa lại, bé vẫn dùng chiêu cũ kích thích mình,BJ 100% nhé ae, nên làm cho mình k kịp trở tay thay quần áo luôn, rồi cái gì tới cũng tới, mình ra trong sung sướng, Bé vệ sinh lại sơ sơ cho mình, thay đồ sạch sẽ rồi nói cám ơn mình
Ra về trong 1 buổi chieu thư giãn

tic ad tài trợ
tip bằng vé
tks ad Dory tài trợ cho 1 chuyến đi trai ngiệm dubai gv

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Chúc mừng bác! Dubai và bé yêu 39 cảm ơn bác nhiều và mong sớm gặp lại bác ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289