Tân Phú Hàng mới Siêu Mẫu Hoang Dã 99 Vòng Eo Mi Nhon 1m7

Lượt xem: 1,344

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
114
23
35
0 ₿
Hello ae , lại là tui đây , tình hình thằng em mới bên Mỹ về dẫn nó đi trải nghiệm MS VN :3onion24: kk chơi. Nhắn zalo cho Phúcxin tư vấn thì
được loli mình dây tướng cao ráo cỡ trên 1m7.
Thông tin em nó : KTV số 99
CSVC : 7Đ
Ngoài hình đẹp , face 8 điểm xinh nhé . Mặt em nó y chang bên dưới ko có khác lắm nên ae cứ xem ảnh sẽ rõ
V1 : Quýt VN cực săn chăc do em nó mới đi làm được 2 tháng
V2 : Loli ôm tuyệt vời luôn
V3 : Mông tròn bóp chắc tay đã lắm
V4 : Sạch se gọn gang còn rất là khít luôn kkk
server : Hơi non do mới đi làm , nhưng gu mình thích cái non ấy kkkk

- Vào vấn đề luôn , anh em mình qua gặp Phúc và được tư vấn em số 99 là mới đi làm , cao ráo loli ,nên mình book liền em nó cho nóng
Vào phòng xông hơi đợi em nó vào , vì nước chưa nóng nên mình lên giường nằm 1 lúc thì em vào thấy mình nằm nên cũng chủ động lên nằm .
Thấy mình dân tập gym cũng đập chai và da dẻ mịn màng hay sao mà em nó nằm lụi lụi vào ngực mình , mà còn cắn và tay mình mấy cai nữa hic .
Em nó tính cắn cổ mình nữa chứ hên là mình cản lại vì tối còn về thăm bạn gái mình nữa híc . Ôm ôm 1 hồi thì mình nói em dắt mình vào tắm chứ không là ôm tới sáng luôn =)) . Tắm thì em nó rất kĩ lưỡng tắm cho mình đặc biệt bàn tay em khó to giống với body em mà mềm mại nên khi em nó cầm thằng nhỏ xoa xoa xà bông mà nó phê gì đâu , dựng ngược chào cờ luôn hic . Thấy mình cứng cứng rồi em nó hỏi anh có muốn thư giãn trong bồn ko . Mình thì không thích ngâm nước lắm nên thôi để em bế qua massage kkk.

- Về phần massage khỏe : em làm cũng tạm được do em mới vào làm được 2 tháng thôi nhưng mình rất khoái vì cảm giác em nó mới lạ hehe.

- Massage mệt : em nó bắt đầu chà nuru cho mình vì là vú hệ quýt việt nam nên ko được to nhưng được cái vú mới ít chà nên săn chắc cực kì đã lắm ae ơi , em chà từ chân lên lần rồi hôn lên cổ , sau đó lật mình lại và cũng chà từ chân lên ngực vòng lên cổ và kết thúc bằng những màn nút mạnh vào đầu ti mình . Lúc nào thằng nhỏ đã bắt đầu nứng , em nó chưa cầm thằng nhỏ vội tính hành hạ mình tiếp nữa ,nhưng mình chủ động cầm tay em để mà vừa sục vừa nút vú, mình thích nhất là cảm giác lúc này và mình cũng thường đi nên khả năng chịu đựng áp lực cũng cao hehe. Được 1 hồi thì em nó bắt đầu quét lưỡi xuống ngã 3 hôn qua đùi , quét vô giữa . Nhìn màn nút bi ngậm trọn hòn bi mà nút chùn chụt , cảm giác nó nứng tuyệt vời luôn ae. Sau đó em bắt đầu cầm thằng nhỏ mà mút , mới đầu là những cái mút chậm và lực hút rất mạnh khiến cảm giác rất bót , tiếp theo là những màn lên xuống đều đều và cuối cùng là những màn nút liên tục thằng nhỏ , lâu lâu thằng nhỏ lợi trượt ra khỏi miệng em , và yêu em hơn là cái lúc mà em ko dùng tay cầm cu nữa mà dùng miệng kiếm cu mà mút ngược lên , trời ơi nó đã , được khoải 5p thì em CIA vào em . 1 buổi trưa tuyệt vời cùng 99. Cảm ơn Phúc đã tư vấn 1 em tuyệt vời .
kkk sẽ gặp lại em trước tết

LAK NHẮC NHỞ ĐĂNG HÌNH VI PHẠM QUY ĐỊNH

• Like
Điểm cảm xúc: đại gia bj and NMT9x
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.