Hành trình điệp vụ tối cao KTV 29. Nhỏ nhắn - Xinh xắn và duyên dáng.

Lượt xem: 2,266

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
xin chào toàn thể anh em nhé. Nay Master Yi tui đã trở lại để cho anh em thêm 1 bài để tham khảo về KTV 29. Trước tiên chúc anh em cộng đồng massage đầu tuần đầy năng lượng nhé !!!

Sau khi nhận được thông tin từ bác @Lục A Ka về KTV 09 nhưng do việc cơ quan mình vẫn chưa xong cho nên là ở lại làm nốt, đến khi xong việc rồi cũng ko quên ăn chút gì đó chk có sức để vui chơi với em nó. Nhưng do mình đến trễ quá em nó đã về rồi. Bé 09 này làm ca sáng nên mình đến lúc 22h00 em nó đã đi về mất đất. Thôi thì trải nghiệm em khác vậy, hôm đó mình cũng có đi với 1 đứa em đồng nghiệp, mình thì mình lấy đại 2 số 18 và 29 rồi hỏi đứa em muốn số mấy, nó chọn 18 thì mình lấy 29 vậy. Vào phòng xông hơi được tầm 5p thì nghe tiếng mở cửa và bước chân của em, trong khung cảnh mờ ảo đó thì thấy dáng em có vẻ nhỏ nhắn, ko biết mặt mũi sao đây nên mình cũng khá hồi hộp. Xông hơi xong mình bước ra thì cũng đúng lúc e vừa vào phòng lại, 2 người gật đầu chào nhau 1 cách rất thân thiện sau đó em nở 1 nụ cười chết người với mình khiến mình cũng rất có thiện cảm với cô gái này. Chào hỏi vài câu dạo đầu, em nói chuyện rất cởi mở và vui tính, thật sự cảm thấy nói chuyện rất hợp và rất thích cô gái này.
Em mời mình vào bồn để vệ sinh cá nhân, tắm cho thằng nhỏ mình rất kỹ, em cũng thuộc dạng DDCN đấy các bác ạ, mân mê thằng nhỏ tui miết hà.

Sau đó lên giường để đấm bóp tí, bé này đúng gu của mình, mình thích gu nhẹ nhàng, ko quá mạnh cũng ko quá nhẹ, bác nào thích gu nhẹ nhàng có thể gặp em ấy, bác nào thuộc gu nặng hơn tí cũng có thể yêu cầu em nó tăng lực lên nhé !!! Thôi bây giờ mình vào thẳng phần chính nhé, nôn quá rồi.

Đến phần thư giãn, mình cứ ngỡ mình đang đóng JAV đó các bác, em ấy rên ko khác gì diễn viên chuyên nghiệp:D:D. Âm thanh bao sống động, hôn từ chân lên đến cổ, đường lưỡi nhẹ nhàng mà rất thú vị, ướt át vô cùng, kèm với tiếng rên của em ôi thôi, mới đi màn đầu mà em đã khuấy động không khí vậy rồi chút nửa nhập cuộc ko biết sao ta ??:p:p. Rồi tới màn đi Thái, cặp ngực của em cứ trườn khắp người, cặp ngực em làm Thái khá ổn, cảm nhận được từng chi tiết trên cơ thể em khi hoà quyện vào Yi tui, phê như con tê tê. Chịu hết nổi rồi mình bảo em ơi anh quay lại luôn nhé !! Quay lại thì quá bất ngờ với cặp ngực thần thánh đó, lại thêm 1 điểm thì hợp gu của Yi vì Yi rất thích bầu ngực săn chắc như vầy, đầu ti nhỏ nhắn, em chủ động lick ti mình thì mình cũng ko làm em thất vọng, tranh thủ lick ti em trước đã, kích thích dã man rợ, sau đó em tập trung vào thằng nhỏ của Yi, BJ lúc cán thằng nhỏ, nhìn xuống ko còn thấy thằng nhỏ đâu nửa lại càng kích thích hơn, lúc này cũng tranh thủ khám phá V3 và V4 của e, v3 to tròn, mịn màng doggy thì khỏi chê nà, v4 em nước nôi tràn bờ chịu gì nổi :rolleyes: Được một lát mình cũng phải đầu hàng trước sự dâm dục và tiếng rên rất đặc trưng của em nó.

Tic: bác @Lục A Ka tài trợ (cám ơn bác LAK nhiều nhé). Tip: x00 (theo sự hài lòng và sung sướng của Yi). Locker 50k

Chào em 1 cái rồi ra về, xuống thấy thằng em cũng vừa xuống. Nó cũng hài lòng với bé 18 lắm, hôm nào thử mới đc.

Chào anh em nhé !!! Have a nice week. o_O

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn Yi hoàn thành nhiệm vụ và có trải nghiệm thật sung sướng nhé ;)

xXxTonyTèoxXx

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/10/18
Chủ đề
0
21
4
28
0 ₿
chúc mừng bác Yi, nghe như jav là thích rồi, bác lụm code nhiều vãi, có thể chỉ cho newbie Tèo cách lụm code o?

• Like
Điểm cảm xúc: Master Yi

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Mừng bác hoàn thành điệp vụ. Em 29 đã từng gặp mặt nhưng chưa có dịp đi thử. Cho vào list chờ PA relax