Khác Hasu cùng bé N. Khó quên

Lượt xem: 8,706

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Với tình hình nắng mưa thất thường thời tiết gần đây thì tui đã đối gió sang Hasu. Nơi mà tui đã từng cắm cọc một thời gian. Và cùng với đó thời gian gần đây xuất hiện các bé mới. Cứ bé mới là tui lại muốn gặp.:8onion38:

Lần này tui gặp 1 bé tên N. Nghe đâu bé mới vào làm được vài ngày. Bước vào Hs thì vẫn là bé lễ tân. Bé lễ tân này tui cũng thích mà tiếc là e chỉ làm lễ tân :6onion17:. Chứ e mà làm là tui gặp ngay và liền.:2onion35:

Bé N bước ra dẫn tui lên phòng. Cách nói chuyện vui vẻ chịu giỡn của bé làm tui chú chăm chú vào bé.

Về cách làm thì bé làm khá ổn áp. Tui thì không dám nhận xét về phần vuốt. Bởi mỗi người là một cảm nhận khác nhau.

Điểm chú tâm nhất mà tui cảm nhận được là ở tư thế nằm sấp. Bé vuốt cậu nhỏ ở tư thế sấp này đã và tê lắm, cảm giác gần như được cho là Giống BJ ngược. Vuốt nhẹ lâu lâu xoắn nhẹ xoa đầu cậu nhỏ mà rùng cả mình. Hay tay bé xuốt xoa nhẹ mặt đùi trong rồi vuốt tiếp cậu nhỏ tầm 4 5 lần. ( cái này ông nào thích tư thế này thì có thể kêu bé làm tiếp và lâu hơn)

Tui thì 2 tháng trước là tui đã dạo hết Hs. Nhưng chưa có một bé nào làm thế này cả. Vì thế này lạ nên tui đặc biệt chú tâm.

Lật lại tui kêu bé làm Ling gờ Gam luôn. Những cái vuốt nhẹ xoắn nhẹ. Cách bé vuốt đều. Cảm giác quá tui đành sờ chạm vào người bé.

V1 vừa tay, mềm mịn chạm vào đã. Còn v4 tui chạm tý nhưng chạm ngoài cho có rồi thôi. Sờ v1 vẫn cảm giác hơn.

Cuối cùng thì mọi người cũng biết ra sao rồi.

Mà tui quên cái này. Bé thả kiến với tui là cảm giác lắm nha. Nói chung bé có nhiều cái tui thích ở phần làm. Và chắc chắn tui sẽ gặp lại bé. Mong rằng bé có chiêu mới hay hơn.:8onion38:

Tip: Cao hơn vé tý cho sự hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Tui mà cần khoe mẻ hả Bro. Có đi thì chịu khó nhắn mà hỏi tên bé, còn ko thì hỏi bé nào có chữ N đầu rồi đi. Còn ko đi ngồi đó mà góp ý tào lao.
Sẵn nói Bro luôn. Tui lên bài tui rãnh tui viết thì tui lên. Tui lên 1 bài 4 5 bé 1 lần cũng được. Chứ không phải kiểu kiếm cớ để viết mà pr.
Không phải như dạng lùa pr cắn tiền cơ sở.
Tui ko cần có giá trị, tui thích viết sao thì viết vậy.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Còn những người đi ms vuốt viết tắt tên thì sao? Nói rõ hộ cái Bro. Ai đi thì tự mà hỏi tên.
Bro nên nhớ cái vuốt lướt không nằm trong diễn đàn. Và bài tui là bài góp cái ms vuốt thêm màu.
Ai đọc thích đi thì đi. Bài tui không phải là Pr.
Bro có phân biệt được Tên và Con Số không?
Trên đây không phải chợ thì cũng đúng, nhưng toàn hùa theo đi onl thì nhiều.

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿

Tùy à ! Có khi vẫn lấy tên thiệt à! Mà quan trọng tên em nó làm ở cơ sở để biết book thôi chứ !hasu lâu lắm rồi chưa ghé lại dạo này thấy đăng hình mấy bé mới! Để rãnh thẩm lại xem thế nào !

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Skill Này giống bé nguyên cũ quá ta ! Lúc ra rồi bé nó mà vẫn sục tiếp thì đúng lun rồi kkk ,thốn vãi đái!trước đi lúc ra rồi toàn giữ tay lại ko chứ thốn chịu ko nỗi à!

• Like

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
tui thấy ônq là tào lao nhất từ trước đến này về massage vuốt lướt. tui thấy chả có ai mà làm ônq hài lònq cả.. mục đích ônq cứ đâm chọt ng này ng kia để làm j vậy..... có tiền thì vô trải ngiệm. ai chơi ra sao kệ ngta..... có tiền là đc hô mây gọi gió.....thay vì ônq cmt cãi lộn chọt ngta. thì tui nghĩ thời gian đó ônq đi kiếm tiền đi..... nó sẽ hay hơn ấy... còn phần ônq. ônq hãy làm tốt con người của ônq hoàn hảo lại đi... bớt soi mói ngta lại.......

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ông bị chửi là đúng rồi, lần sau review viết thẳng cái tên ra. Còn nếu muốn giữ cho riêng mình thì đừng có post. Đã post rồi ông còn úp úp mở mở chi cho mệt vậy.

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Haha, tên tuổi là biệt danh thôi. Thằng nào muốn cứ qua đó test... Nói chung qua rì víu cũng thấy bình thường mà chủ thớt kích thích quá dị kkk..

• Haha

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Lần sau tui lên bài cũng vậy thôi Bro. Vẫn là viết tắt. Giữ cho riêng mình thì Bro biết snghi không vậy:2onion2:

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Zậy cuối cùng là có phọt ko và tổng chi phí là bi nhiêu chú?? =))