Khác Hasu gặp lại cố nhân

Lượt xem: 3,136

Thichmatxa1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/15
Chủ đề
3
19
13
0 ₿
Chuyện là hqua e đi hasu sau khi đi chán chê bé đan , di thì bé lễ tân xinh xẻo giới thiệu cho bé mới…
Holyshit bé này trong mới mà cũ, trong cũ mà mới chính là bé PHƯƠNG ( nhân viên cũ bên orchid).. hình như bé cũng nhận ra mình! Bé gặp mình bé đón tiếp niềm nở.” Ủa sao a biết e qua đây”.. rồi cả 2 luyên thuyên như lâu ngày chưa gặp.
Vừa luyên thuyên vừa khám phá núi đồi của bé.. úi giồi ôi công nhận đồng phục bên hasu bé mặc lên mình nhìn mình muốn “úi giồi ôi” hơn bên ochid nhìu tại bé này thuộc dạng “bưởi” nên mặc đồ ôm
Lên nhìn bốc vô cùng..
Vào chủ đề chính:
Bên đây bài lướt khác orchid chút. Bé linggam chậm rãi từ tốn từ trên xuống dưới từ dưới lên trên.. tay mình cũng ko quên khám phá bé. Bé dường như hiểu ý nên tháo vài cúc áo cho mình dễ làm việc hehe lâu lâu bé còn cuối xuống lick ti mình… đường lưỡi của bé chạm vào là như có luồng điện đi từ ti tới c.i.u lun đó mấy bác.
Cứ thế cho tới khi mình chịu hết nổi thì bé cũng HE cho mình out trong sung sướng
Tổng quan:
V1: bưởi 5 roi
V2: eo ọt ngon lành
V3: đặc sản của bé… bự mà ko thô
Tic: 420/70phut
Tip: mấy bác có thể bằng vé hoặc hơn.. bé làm mình mê quá nên minh típ hơn vé chút
Cảm thấy hài lòng cho 1 ngày đê mê cảm xúc

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bé Phương thả kiến ko xót chỗ nào... đã lắm... Mừng bác...

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Đã đọc 1 bài bạn Phương orchid lúc trc có bác nào viết, mà mình chưa kịp đi

Kienduc10

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
1
16
0
33
0 ₿
Nghe bác viết mà muốn đi ngay.
kkkkkk. ngoài bé p ra còn bé nào giống vậy ko bác !

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Mừng bác , cho e xin thêm số khác để kẹt phà còn phà khác với ạ