Hasu - Joko - Emo - vuốt lướt

Lượt xem: 13,253

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Gần nhất có đi 3 cơ sở này nên làm cái đánh giá như sau:

• HASU - ko gặp lại
    • Lingam nhưng ko thật sự là Lingam, chỉ là thủ tục HJ trá hình Lingam nên không mang lại cảm xúc vốn có mà Lingam đem lại
    • HJ (Tôi dùng từ này luôn vì nó ko phải là Llingam) vội vàng, mà HJ rồi nhưng lại ko cho khách đụng chạm nhiều??? Sờ sờ sơ sơ cái mông thì còn được, chứ vuốt trong váy xíu, hoặc giữa chân thì tránh né (còn chưa luồn vào trong quần nhỏ đâu nhé) . Thôi dẹp đi.
    • Lễ tân thiếu chuyên nghiệp
    • Cho khách cảm giác đòi hỏi TIP (mặc dù bảo là TIP theo độ hài lòng của khách)
    • Cơ sở vật chất đánh giá 6/10
    • Xông hơi chỉ là xong hơi nước chứ cũng chả có tí xả hẹ nào cho cam
    • Cơ sở hơi nửa vời, khỏe ko ra khỏe, mệt ko ra mệt. Thêm từ Lingam trá hình chứ lại ko phải Lingam
    • KTV: ngoại hình đẹp hơn Emo, đứng top Joko hoặc hơn
    • TỔNG KẾT: DỊCH VỤ KHÔNG ĐÁNG
  • Joko - Lễ tân(hay nói là quản lý) là điểm trừ lớn nhất
    • Kỹ thuật Aroma bên này ăn đứt với bên Hasu. Muốn cảm xúc có cảm xúc, muốn lực có lực. Từ nhân viên cũ hồi xa xưa đến giờ tôi may mắn chưa gặp em nào cần phàn nàn về vụ này.
    • Bên ngày có đắp gối nóng để cơ thể thư giãn là 1 điểm CỘNG nhé.
    • JOKO tay nghề KTV thì vậy đó mà những vấn đề khác thì lại:
    • Xưa phòng nào trống thì vào thôi, to nhỏ ko vấn đề. Giờ phòng to thì + 100k
    • Khẩu hiệu: KO YÊU CẦU TIP - TIP tùy khách. Nhưng nếu bạn ko típ, hoặc tip thấp (50k, 100k, 150k) thì bị "người đứng quầy" khó chịu ra mặt đấy. Tôi đi JOKO từ cái thời ở đây còn là "SPA TRẮNG" lúc đó TIP hoặc không TIP vẫn bình thường (Giá nó cao sẵn hơn các chỗ massage khỏe hoặc spa trắng khác rồi). Nhưng ko hiểu sao bây giờ thì TIP ít lại bị thái độ rồi. Do mấy bác TIP trên trời rồi quen ta?? Nếu có HE, hoặc như bên mệt thì TIP nó khác nhé. Còn bên này thì...
    • Thà nói rõ quy định TIP tối thiểu luôn đi, chứ làm kiểu ởm ờ này thì ỌE
    • Trước cái vụ bị quay lén tôi có đi 1 bé, mỗi lần ẻm HJ tôi là mất 1 triệu. Nhưng vui vẻ, vì em làm tôi có cảm xúc, vui vẻ, và 2 anh em tự thỏa thuận nên ko có gì phàn nàn về vụ TIP. Nhưng bây giờ JOKO làm kiểu hơi nữa mùa
    • TỔNG KẾT:
      • TAY NGHỀ KTV 8/10 ~ 8.7/10;
      • KTV ưa nhìn, mặt bằng chung khá xinh;
      • Cơ sở vật chất OK, đẹp đấy;
      • Cách vận hành, quản lý của cơ sơ dành cho khách cần xem lại
      • Thỉnh thoảng đổi gió thì đi được đó,
  • Emo
    • Tôi đi bên này mới được 4 em thôi, và đã kết được 1 em; 3 em đầu tiên thì kỹ thuật ok, nhưng nếu so về kỹ thuật spa massage thì tôi thích JOKO hơn, Nói chung có thể đi vì bên này được điểm cộng lễ tân ok. Nước uống để tận tay khách, về thì có sữa chua để ngay bàn nữa, điểm + đấy.
    • ĐIỂM TRỪ: Đưa phiếu đánh giá + TIP cho khách ghi ngay sau khách mặc đồ; Đi quen rồi thì thôi. Chứ mới đi lần đầu thì khó chịu lắm. Vì khi gọi là bảo TIP hay ko tùy cảm nhận khách. Mà đưa vậy thì như bắt ép khách chứ j nữa. Tôi là tôi rất muốn ghi vào ô TIP 0VND lắm, mà mỗi tội, 4 em làm cho tôi, em tệ nhất thì vẫn đáng để tôi TIP
    • NÓI VỀ em tôi hay đi bên này:
      Tuy EMO ko có ghi "Lingam" gì cả, nhưng sau khi làm các thủ tục spa massage vuốt dầu theo bài bản, thì em luôn làm "Lingam" cho tôi
      Và phải nói rằng, KTV massage tạo cảm xúc của em rất tốt, em cũng khá hiểu khách, lúc nào tiếp chuyenejn với khách lúc nào thì ko.
      Tuy nói em Lingam nhưng em sẽ ko HJ để tôi ra đâu nhé, nếu muốn ra thì tôi cũng tự xử thôi (Lần nào cũng tôi tự xử cả). Nhưng phải nói là cả quá trình em làm rất cảm xúc, rất thư giãn. Đủ để tôi phải tự xử
    • TỔNG KẾT:
      • Ngoại trừ mối ruột thì tay nghề KTV: 8/10 ~ 8.4/10
      • KTV ngoại hình không xinh bằng Joko, và cũng thua em Di bên Hasu (kể cả mối ruột của tôi)
      • Cơ sở vật chất, Gò vấp thì lâu rồi, nên đánh giá bình thường. bên Q3 cơ sở mới làm, nên sẽ đẹp hơn. Nhưng đánh giá bên Joko về cơ sở vật chất vẫn ổn áp hơn cả
      • Thái độ KTV + Lễ tân vui vẻ thân thiện
      • KTV trừ cái vụ ko HE cho khách, thì 3/4 em tôi đi đều cho sờ mó khác thoải mái (đừng thọt móc lốp là được)
      • Tôi thấy đáng đi đó chứ
CÁC CƠ SỞ NẾU MUỐN TIP THÌ nên BỎ khẩu hiệu TIP TÙY KHÁCH đi nhé. NÊN NÊU RÕ LÀ MUỐN TIP bao nhiêu luôn đi.
CHỨ spa GIÁ CAO hơn spa khác nhiều. MÀ TIP thì muốn BẰNG HOẶC HƠN MASSAGE MỆT thì NGÁN

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
À JOKO có 1 điểm trừ nữa.
ĐỔI KTV mà ko báo trước cho khách.
CÁCH LÀM ĂN BÊN JOKO ghê quá.
Tiếc cho tay nghề KTV

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Bác HJ mà tiếp ghê vậy, đời trc mình tip 500k là có rồi. Nhưng đợt đó gắt là mà KtV ngó cửa miết (pé Nh vs D ) còn che khăn nữa, giờ k còn che khăn luôn.

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Giờ tôi đi thì ko chưa thấy HJ cho tôi mà tôi cũng không hỏi luôn ông.

Hồi trước tôi TIP vậy là vì ẻm nói ẻm làm lén, nếu làm thì thường ẻm lấy 1 triệu.
Mà tui cũng ưng ý ẻm, nên tôi đồng ý và cũng chẳng kỳ kèo luôn ông.
Kiểu 2 anh em tự xòng phẳng thỏa thuận với nhau luôn ấy.
Còn như đi mấy em nào khác, mà HJ thôi bảo tôi TIP 500k thì tôi còn thấy mắc ấy. Thà đi mệt còn hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_con_SG

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Tks chủ thớt có bài đánh giá… Emo Joko thì Tàn chưa đi… Tàn hóng tìm đx chân ái để gặp bé nhìu hơn…:ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Đồng tình vụ tip với bro, tui cũng từng góp ý mấy spa là ghi rõ tip tối thiểu bao nhiêu để khỏi mất lòng.
Được thì lần sau ghé tiếp, thấy chát quá thì né luôn

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
có cháu mở hết ra he còn nhắm mắt không hiểu là fiu hay là không dám nhìn.

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
507
165
0 ₿
Cám ơn bạn chia sẽ, nghe vậy thấy các cơ sở đầu tư thiết kế này nọ nhưng chất lượng kém qá và ko uy tín, ăn nói 2-3 lời vậy thì tốt nhất ko nên đi

• Like

Ga_con_SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
1
30
18
HCM
0 ₿
Cám ơn bài review rất chi tiết & fairplay của bro! Tui hay đi Joko từ thời chưa thay nguyên dàn ktv mới. Phải nói là lễ tân có chút vấn đề thật, mặc dù tui khách quen book trước rồi mà có 1 lần tới cho tui chờ 30p xong tui nhắc mới cho lên phòng chờ thêm 15p tui lại nhắc thì mới kêu ktv qua. Chắc do hôm đó đông khách nhưng mà thà nói là đang kẹt để hôm khác tui tới có gì đâu.
Ngoài ra thì không có gì phàn nàn, nếu tip không phải là vấn đề thì chắc Joko vẫn đáng để đi vì ktv đồng đều và kỹ thuật làm aroma rất ổn!

• Like

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Chắc mấy nay ế khách nên lên bài lùa gà sụp hầm

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Đồng quan điểm với bác, mấy cơ sở làm kiểu nửa mùa như vầy mà tip thì bắt tip bằng cơ sở chuyên massage mệt. Trong khi dịch vụ đưa ra cho khách thì như đồ ăn còn sống nhăn, và bảo hãy ăn đi, ăn không nổi, ăn không ngon thì VẪN TRẢ TIỀN ĐỦ nhé, tiệm vẫn có tiền vé, ktv vẫn có tiền tip, khách thì ăn đồ nửa mùa
Chưa bàn đến vấn đề lễ tân hay quản lý thái độ lồi lõm, đi massage mệt mấy quản lý cưng còn hơn cưng người yêu, ktv làm ko tốt thì đền tiền đền vé thậm chí khỏi tip, còn đi bên mấy cơ sở này thì....

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bởi vậy nó mới nằm ở phân khúc ba rọi. Mà X biết rồi đó. Ba rọi luôn bán cao giá hơn thịt nạc hoặc thịt mỡ kkkk
Này nó ba rọi từ gửi xe. Lễ tân. Phục vụ. Ktv . Cơ sở.........cái gì nhìn cũng thấy lưng lửng kkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and MrxXx

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Biết thì nói chuyện. Ko thì nên đi tìm hiểu nha bạn.
Trên wed họ chỉ hiển thị 2 chi nhánh này thôi. Và gần đây tôi đi cv ngang qua 13 Hát Giang thì mặt bằng đó công ty logictics hoạt động.
Ok dc chưa.

Đính kèm

424.9 KB · Lượt xem: 281