Hasu - Không hẹn ngày gặp lại

Lượt xem: 7,069

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Bộ môn Aroma tặng kèm vuốt art này tôi cũng đi khá lâu, và cũng vài cơ sở rồi.
Vừa qua có ghé lại diễn đàn, rồi nghe 1 vài review, khen có, chê có về Hasu.
Nên hôm 23/07 mới đây tôi đánh cái hẹn bên Hasu.

Hẹn được em tên Di. Quá trình hẹn cũng vật vã lắm, vì lễ tân cứ bảo kẹt lịch , xong rồi thì hình như ông bạn nào đấy hủy, Và trống được slot 70p cho tôi.
Cũng khá hy vọng về cuộc gặp lúc đó, vì thấy có bác nào trên đây bảo em Di làm ok bên đó. Và cũng 1 phần tôi thấy ảnh em khá là xinh, đẹp.

Đến nơi, chưa ngồi xuống để được uống 1 miếng nước, thì phải lên phòng. Nhưng thôi, đây ko cho là điểm trừ vì giờ giấc nó gấp gáp, tôi cũng chấp nhận rồi.
Em dẫn tôi lên phòng, thì Di cũng đẹp gần 80 - 90 % so với hình, khá là ưng cái mắt trước đã.

Vào phòng thấy cái bồn tắm có rãi hoa hồng, tưởng được em tắm cho trong đó, hoặc mình được tự ngâm trong đó. Hóa ra chỉ để chưng.
Tôi vào xông hơi, 1 xíu, vì phòng xong quá xá là bỏng. Và tôi cũng cảm giác như khách trước vừa ra, phòng chưa được chuẩn bị sạch sẽ cho khách sau(là tôi) hay sao ấy.
Cá nhân tôi đi spa, massage thì rất ưng cái bụng phải xông hơi, nhưng phòng xông ở đây trong đợt trải nghiệm này là 1 điểm trừ nặng với tôi.

Vì ko chịu nổi cái bỏng của phòng xông hơi, tôi ra, tính nghỉ ngời hạ hỏa xíu cho ráo, rồi đi tắm. Nhưng em khá vẻ vội vàng, hơi hướng ngỏ ý để tôi tắm luôn cho tiết kiệm tgian, thế thôi, đi tắm luôn.

Tắm ra thì lên giường massage, em massage bình thường, chưa nổi bật.
Cái tôi ko vừa ý là: Em hỏi: "Anh thấy lực vừa chưa, mạnh nhẹ không nói để em đổi lực nhé",
Thường tôi hay nói vậy cũng được rồi em. Nhưng em là thực sự thì ko có lực , nên tôi mới bảo: "Em mạnh thêm xíu nữa cũng được em".
Rồi em lại cho tôi 1 câu đáp ngay tắp lự: "Bên này bọn em thiêng về cảm xúc là chủ yếu, nên không làm mạnh được đâu anh"

Ủa? ủa? vậy rồi hỏi tôi làm gì nữa vậy? Mà trong khi thì cũng có nhiêu lực đâu @@

Cái bụng tôi ko ưng thêm 1 cái nữa rồi.
Rồi xong em đấm vài cái rồi thì bắt đầu lướt, kỹ thuật lướt, aroma đi dầu tôi thấy bình thường. Chưa có nổi bật.Đi dầu 1 hồi thì em bắt đầu luồn có chút cảm xúc, nhưng chưa thỏa mãn.

Rồi tiết mục quay người nằm ngửa, Em trực tiếp đi vào vấn để chính là "thằng nhóc" và "ngực", kích thích, làm nhanh.
Cả quá trình từ lúc tôi nằm ngửa ra đến sau đó ko có gì đáng chú ý và gợi nhớ, nếu có chỉ là sự gấp gáp, nhanh lẹ.
Thường thì nằm ngữa ra cũng massage phần chân, và phần tay của khách chứ nhỉ? Tôi đi chỗ nào cũng ko thiếu, nhưng ở đây ko có.

Sau khi bắn xong (cố mà ra, chứ cũng ko ra vì hứng thú), thì em đi nhúng khăn lau người cho tôi, Và sau đó, sau đó, làm gì có sau đó nữa bạn?
Không có massage cổ gáy xíu gì luôn.
Đi tắm và ra về.

Cả quá trình hụt hẫng, thất vọng.
Xuống quầy tính, ngồi cả 5p chả thấy móng nào ra cho tôi tách trà.
Chán đi tính tiền.
Vé 70p 480k, tip 120k

KẾT LUẬN:
- Hasu yếu từ khâu tiếp đón, đến tay nghề ktv
- Không gặp lại
- À lúc tôi về đến nhà, thì bên zalo có nt hỏi tôi bé làm tốt hay ko gì gì đấy . Tôi bảo chưa hài lòng. KTV còn yếu. Cơ sở có nt hỏi tôi như thế nào thế nào để khác phục các kiểu. Nhưng tôi chưa thấy được sự quan tâm hay cầu thị thật sự từ cơ sở. Nên off luôn.
- Đến massage ko có 1 ngụm nưóc là hiểu.
- Nếu quan tâm, thì lúc tôi xuongos, rồi tính tiền cũng nên hỏi đàng hoàng trước đi
(Lúc tôi xuống thì ko có đông khách ở dưới để lấy lý do bận nhé)

THÂN ÁI VÀ TẠM BIỆT

hoanganh201

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/18
Chủ đề
0
27
24
31
0 ₿
Trải nghiệm của bác giống 90% của em.
1. Xông hơi muốn bỏng luôn.
2. Cũng hỏi lực vừa chưa, mình kêu mạnh tí thì lại trả lời như bác. Không hiểu để hỏi làm gì luôn, như cái máy.
3. Lật lại làm lẹ quá nên 70p mà còn khá dư giờ, em mới massage đầu, mà vừa massage vừa bấm đt hay sao ấy chỉ cảm giác được có 1 tay.
4. Tắm lại xong nhìn đồng hồ thì mới chỉ 60p, tính từ lúc bước vào, xông hơi, tắm, ...
5. Xuống lễ tân tính tiền xong cũng không có nổi ngụm nước.

Về đón tiếp lúc vào với lúc xong việc thì Emo hơn hẳn.

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Bên đây lể tân lâu lâu lên làm ktv mà, nên nghiệp vụ nó k tốt lắm. Với lại ktv mình thấy đời đầu ổn thôi, sau này vào nhiều vấn đề quá. Cũng 3 tháng r chưa quay lại đó

• Haha

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Ulatroi. Chia buồn bác. Vậy không phải mỗi tôi với bác đâu.
Bởi vậy là do cơ sở rồi. Tôi cạch luôn là đúng

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Tối mới đi 1 lần mà ớn rồi ông ơi, bỏ luôn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
bên này mấy em chạy doanh số dữ lắm. Nhiều ông vào đâu cần bận tâm vụ massage, vô để sờ mó, móc, nút, xyz các kiểu

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Đính chính với bác và mọi người. Vé 420k kaka t tip 180k.

Mà nói chứ tip 100k thì t cũng ko sợ đâu. Hỏi trước là có yêu cầu tip ko rồi.
Trong khi ko hài lòng chút nào luôn. Thôi đưa đại trong 600k thôi bác

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,635
30 ₿
Đọc bài thấy buồn cho bác, kiểu làm công nghiệp nặng, bác tip 180k ra về không ai hỏi thăm cũng mừng rồi :ami-(25):

• Haha

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Riêng bên Hasu này em chỉ đi mỗi bé P. Từ lần đầu đi Hasu em luôn có trà in với trà out, lúc nào chuẩn bị xuống bé cũng báo với lễ tân chuẩn bị sẵn nước với giày tại ghế để thay rồi. Riêng phân khúc Spa vuốt lướt này thì trước khi nựng mấy bé em luôn hỏi ý rà đài, để cả 2 cùng vui, chứ miễn cưỡng k hạnh phúc, cũng giải thích với bé luôn là nựng qua nựng lại thì bé mới đỡ mỏi tay, còn k thì chúc em may mắn, chuẩn bị lên chuột là vừa =))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Liam and Ouma Shu

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Sao tôi đi ở hasu lúc nào in out đều có ly trà mà! Từ khi em mối nghỉ chưa ghé lại nữa!

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
bên đấy giờ chỉ còn bé nguyên ktv củ làm là ổn thôi !

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
424
229
Khắp SG
0 ₿
Bé P ko lầm thì bé vào sau này mà Bro. Về động chạm có thể nói 7/10...