Khác Hasu thay đổi rồi ư - Ms Nhiên

Lượt xem: 3,175

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các bác,
Nay em viết 2 bài vì hôm qua trải nghiệm tệ bên PXL còn hôm nay thì đi hớt tóc tại 30Shine 3/2. Topic này không phải bàn về bé skincare và body massage tại 30shine nhưng bé skincare cho mình dễ thương thật các bác ạ. Trang phục 30shine thì cứ lấp lửng nhìn nứng lên sau màn body tại 30shine, mình quyết định lếch thêm 100m vào Hasu.
Lâu rồi mình không viết bài Hasu nên sẵn đây cập nhật cho các bác lâu rồi chưa đi.
Nói về lịch sử Hasu thì theo em nên chia làm 3 giai đoạn: thời Ngọc Anh, thời Nhi và thời nay :))))
Em chia thời ra là vì sơ khai đi Hasu nó cứ còn cái cảm giác mới mới, e thẹn rồi thì tới thời Nhi thì được thoải mái, cởi mở. Còn thời nay thì mình thấy hơi công nghiệp và hơi bạo dạn.
Hiện tại thì Hasu auto HJ, auto bung lụa - đúng chất nghĩa đen và h chỉ còn vụ ….là còn trong bóng tối, chờ các bác khai phá (em đã khai phá theo 1 bộ giáo án và đã thành công - giáo án trị giá 1tr vào tk quỹ của diễn đàn :))))))). Đùa chứ, thật ra nếu bác nào đi quen, dẻo miệng, chịu chi thì có bonus. Bonus gì thì em không nói được, tuỳ duyên nha.
Hasu dạo này có nhiều bé mới như Kim, Trâm (mình dây), Nhiên (hơi chuppy). Sau khi đặt lịch hẹn và lướt xem các hình thì em nhớ có bác @Listerine Cool review bé N nên em quyết định trải nghiệm N version Nhiên không phải Nhi idol của em.
Vì Hasu hiện tại mô hình mệt hoàn toàn nên em xin được đánh giá:
Face: răng khển, dễ thương. 7/10
V1: kkk cái kia nhỏ nhỏ, ở dưới toto. Ổn. 8/10
V2: lipid nha. 6/10
V3: 7/10. Ngon. Doggy ngon không thì không biết :))
V4: 7/10. Wax sạch sẽ, gu mình rậm rạp :)))

Kỹ thuật khoẻ: N làm tốt, cũng biết chút huyệt đạo nhưng không thể bằng Khanh bên PXL mà em review bài trước.
Kỹ thuật mệt:
- skill nằm sấp, kéo thằng nhỏ về sau khá giống mấy bé khác tại Hasu. Nhưng, em làm rất rất nhẹ nhành và feelll. Cảm giá mình sắp rùng mình đó, nó phê lắm.
- kiến bò: mình không thấy hấp dẫn
- skill nằm ngửa: ưu điểm của N là cảm xúc, em cầm thằng nhỏ mà cứ nhìn “âu yếm” xoáy nòng rất nhẹ nhàng. Thằng nhỏ cứ phê phê. Kỹ thuật vuốt bé Không đặc sắc nhưng bé vuốt có cái “tâm” trong đó. Rất tình cảm.
- sự kết hợp HJ và kèm lick ti (ti mình ak) khá là thích, lick bên này qua bên kia :))) xong mình yêu cầu để mình lick lại cho đều. Kkkk. Tranh thủ tay phải nắn nót v1, tay trái cũng biết cách luồn lách v4. Vì tình cảm nên v4 cũng ẩm ướt nhé. Mình chỉ giao lưu đến thế, không khám phá kỹ nên đừng hỏi mình khít hay không :)))))
Tạm thời report như thế này, khi nào có hứng (chắc sụp hầm mới có hứng) thì mình lên 1 số bé khác nữa. Anh em có thể trải nghiệm thêm nhe: Thi, Thanh, Phụng, Kim… đừng thử Vy vì Vy chỉ được cái đẹp thui :)))))
Tổng thiệt hại:
Tic: 420k
Tip: 500k
Giữ xe: 0 đồng vì mình tự dắt

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Lực phạm

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
lại còn úp úp mở mở =))

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro viết bài mà Bro thích so sánh bé này bé khác sao được.
Và cho tui hỏi Bro nói nằm sấp mấy bé khác cầm thằng nhỏ kéo về sau làm giống bé Nhiên là ai Bro?

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
-- lại bắt bẻ rồi!? người ta bẻ ông thì ông nhảy lên?? đọc vui đi.
-- chym wax láng mà không húp phí heng.

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
So sánh thì sao bồ? có vấn đề thì ko? Tui suy nghĩ mãi thấy cũng bình thường mà.

• Haha

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Hihi. Em đúng dở thật, so sánh mất hay nhưng tại vì bài trên cộng đồng nên mình viết ra để ae có trải nghiệm tốt hơn, đúng gu hơn ak.
- ý thứ 2: bác trải nghiệm nhiều chắc bác biết hơn em ạ. Cảm nhận trải nghiệm có thể khác ở mỗi người ạ
Vui vẻ đi bác, mình cùng là ae online cộng đồng với nhau mà

• Like

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Ông nội, tui đang thích kiểu sấp mà bé làm phê. Nên tui muốn biết bé nào khác làm để tui gặp. Chứ bắt bẻ chi ông nội.:8onion38::8onion38:

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Nhiều ít không quan trọng Bro. Quan trọng bé có làm kiểu đó hay không. Tại kiểu đó tui kêu bé làm nhiều.

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
lịch sử thời ngọc anh, nhi, và thời nay, cách chia khá hay đó bác, mang đậm dấu ấn sục cu qua từng thời kỳ,
một thời bẽn lẽn nhẹ nhàng cầm cu,
một thời sùng sục vuốt cu ầm ầm,
một thời ăn nói dụ kèo, mà giờ bú móc đi kèm sụccu

mà bác đi Nhiên vậy đã đi em Nguyên chưa, nhiều thằng ghiền lắm,
thậm chí có thằng cho vay tiền chỉ để bú vú mà Nguyên k cho, xong lại lên diễn đàn đọc thấy anh em bú ngập mồm xong quay lại spa đối chất với em Nguyên về chuyện, tại sao em nói không cho anh bú mà cả làng bú rồi, đu má tức vãi

• Haha
Điểm cảm xúc: Newbie13