Bình Tân Hãy chơi theo cách của bạn. L.o.x 69 DBBT

Lượt xem: 4,138

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Chao xìn quý anh em đồng râm đồng ghế mà không đồng phòng.
Theo phong trào mới là đi xong về thì tầm sau một thời gian sẽ lên bài để tránh bị mấy bé phát hiện ngoại trừ mấy thanh niên chơi trội thích đi khoe với mấy bé về diễn đàn. Nay thì L.o.x cũng gửi đến một bé đã được đi vào một thời điểm và một mã số DB-678598 .
Khởi đầu là sáng sớm phải đi đám cưới ở bình dương vác con xe 50cc chạy từ sài gòn xuống bình dương ăn cưới, thiếu bia.....buồn tập 1......sau đó tiếp tục về L.A để thăm nhà và bắt đầu về lại xì gòn ....trên hành trình đi có ghé quán cf huyền thoại anh em có rp đường mỹ phước tân vạn vào gặp một bé à....gọi là bạn mới đúng bằng tuổi l.o.x ......buồn tập 2......thế là tốn 200k và 20ph hành hạ con kiu yêu dấu của l.o.x để nó chỉ được thút thít hem có sướng :cuteonion59::cuteonion59: :cuteonion59: trong tâm trạng buồn bã nhắn tin cho @MrxXx hỏi thăm chỗ massage dưới này thìbáo lên sài gònđi .Đành ôm túi tinh đi một quảng đường , và một việc phát sinh trên đường về là đi đường số 7, nhớ lại ngày xưa cũng đây là nơi bao nhiêu niềm vui nỗi buồn được mấy em lấy đi hết thế đâm thẳng bào dubai , phi luôn xuống hầm theo một phong cách thánh hầm :cuteonion9::cuteonion9::cuteonion9:. Đá chống đi băng băng lên phòng thay đồ ...ý thư giản . Nằm phát cho hạ nhiệt buổi trưa nắng nóng ( cái này mấy anh em đừng làm theo nhé ), locker quen mặt nên vội đem ngay chai nước suối mát lạnh và khuyến mãi đĩa trái cây ăn cho hạ nhiệt buổi trưa. +1đ cho locker hiểu ý khách.
Hạ nhiệt rồi ra lễ tân gặp ngay anh quản lý ngay đó , tay bắt mặt mừng và l.o.x chìa ra cái miễn tử kim bài với mã số DB-678598 thì được anh qly nhận và đưa ipad ra , chep chep nay đang xui qua phải quay đầu thôi, lấy em số 69 đi anh, anh khen liền sao l.o.x chưa nhìn mà biết bé hợp gu vậy , úi chà chà. Hên xui .
Lên phòng, vứt ngay bộ đồ ám bụi đường và cái túi ra ghế quấn ngay cái khăn chui vào xông hơi , nó đã aaaaaaa. hơi nóng mà nhờ vậy mới ra mồ hôi liền, đang xông thì một bóng dáng bước vào , tiến lại gần phòng và tiếp tục tiến gần hơn nữa , mở cửa phòng úi trời ,
" em chào anh , anh thiếu khắn nè "
móa ui làm l.o.x tưởng nảy không quấn gì vào ngồi chứ , em đưa cho cái khăn nhỏ để lau mồ hôi.....ưng cái này à , em biết quang sát ta.
Xông đã thèm bước ra bắt đầu giao ku làm quen , đúng nghĩa luôn nhé, bé vừa thấy l.o.x ra là lại lau lau người xong gỡ cái khăn ra lau lau xuống còn hôn nhẹ thằng ku nữa chứ, l.o.x bảo anh phải phi từ dưới quê lên để được gặp em giữa trời trưa nắng cực thế đấy. Nói vậy mà em lại hiểu còn lặp lại nữa móa ui gặp phải cao thủ rồi . ra ghế ngồi , em ngồi lên lên đùi , từ từ ôm sờ vào váy em, cảm giác em mặc kiểu cosplay này thích thích, cài gì cũng phải mò mẫm vào nó mới hứng , ekeke.
Khởi động trên ghế : Đầu tiên khởi động tay trước tập luồn lách qua bộ đồ của em, nói chứ mấy anh em sẽ thấy kích thích hơn khi mò mẫm hơn là em nude hết thấy hết rồi mò. Em lúc này cũng ôm ấp như chuyện tình ghế đá công viên, kèm theo tay em vuốt ve chăm sóc chỗ cần chăm sóc. Sau một hồi mân mê kiểm tra thì định hình như sau
Face nhìn dễ thương, mũi có thẩm mỹ tý
V1 : Hệ cam bóp mềm mềm đã
V2 : do mặc kiểu cosplay học sinh hở rún nên thấy điểm yếu là có tý lipit nhé, mà vậy ôm vào đã kakaka.
V3: Bóp là mê nhất là luc bóp em cứ sàn sàn móa ui kích thích lắm
V4: rừng nhé. đặt biệt nước nôi lai lán từ trên ghế rồi.
Thủy chiến : Từ một cô bé ngoan hiền, biết chăm sóc giờ bắt đầu thành tinh rồi, em cỡi bộ đồ ra bước vào bồn, khởi động bằng màn tắm không thể sai hơn , đừng trước thì tắm cho đằng sau làm l.o.x bị ngộp giữ 2 cặp ngực, còn đứng sau thì lại chà rữa mò mẫm đằng trước, lấy 2 cặp ngực chà lưng, sai quá sai , cơ mà sướng nhá, bonus thêm cái màn lúc quay người lại em quỳ bj, trùi nó đã đã đã, phê quá đứng hem nổi nên ngồi xuống em tiếp tục bj nữa lúc này l.o.x cũng giúp em tắm rữa, em có một thế mạnh ở cặp mông biết nói chuyện, lúc bj em xoay lại để l.o.x khám phá cặp mông ấy, bóp bóp, rồi đưa ngón tay vào thăm dò, úi kẹt ....... hay ta. em này chắc có tập đây này biết co bóp làm kích thích vãi. vật vả hồi em cho phát đầu không biết bao nhiêu tinh đã ra luôn chỉ biết còn lại một cột trụ rất là sạch sẽ kekeekeke. Sau đó em tắm lại .
Trận chiến cạnh giường : Chưa kịp lên giường đã bị hip tiếp. Em lợi dụng lau người cho l.o.x xong thấy thằng ku còn sừng sừng em đè ra em bj tiếp luôn chứ :2onion16::2onion16::2onion16: phận làm trai 12 bên nước mà .Em bj một hồi rồi mới chịu thả cho lên giường nằm. Bắt đầu đấm bóp , đá nóng các kiểu, cái này em làm phải 7/10 với massage khỏe, có lực, chịu đấm, và khá là lâu , rất là ưng màn này.
Bắt đầu với màn 2 em trườn thái trên giường , đi lưỡi móa tui nó phê thiệt, em làm vì đam mê hay sao ấy, bất chấp thời gian cứ từ từ em làm sao cho l.o.x cảm thấy sướng nhất, đến khi người quí quí lên bắt đầu lật lại , trùi em triển khai đủ bài, trườn mút , tạo thế để dễ khám phá, từ từ từ khám phá từ ngoài rồi đưa tay vào , nước nôi như trúng nguồn hay sao mà cứ ri ri tạo cảm giác hứng lên , bắt đầu vẫn động hơn đưa tay vào mà đã sướng vậy bắt đầu em nhấp nhô cái mông em nữa , tay còn lại bóp bóp nhìn bướm em nó hồng hồng kích thích vãi nồi, và một lần nữa bao nhiêu tinh binh đã bị em hút cạn, đúng đã xã thì xã cho đã . Giờ chỉ còn sức dùng 2 hay bấu lấy cặp mông em trong sung sướng . lần này thằng ku hết còn sung nữa, giờ xìu thiệt rồi.
Sau khi lau người xong em tiếp tục đấm bóp lại, mà thiệt tình là gặp em rất ưng là em chịu nói chuyện vui vẻ, không phải gọi là lanh lẹ chứ thấy vui , nhất là trời trưa đang nắng nóng còn bị em bắt bài nữa .
Thôi quá là đã rồi . Tạm biệt em. Tip em luôn tại phòng 1tr5 để động viên tinh thần kakakakakak. Chắc lần tới quất cái vé vô cực chắc ngon à kakakaka.

Lúa trổ bông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/23
Chủ đề
4
43
18
Hồ chí minh
0 ₿
Từ lúc vô đây toàn gặp mấy bài review chất lượng, công lực có hạn mà danh sách mấy bé yêu nữ cần tiêu diệt ngày càng nhiều, chắc chết

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Dạo này qua năm mới. Cảm giác đã trở lại , bd thánh hầm có vẻ càng nGày càng rời xa tầm tay a rui hjhj

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
đúng thánh hầm lên tới bình dương cũng tìm được hầm. đỉnh chóp

A Tủn

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/2/21
Chủ đề
0
25
4
0 ₿
Chúc mừng Thánh Hầm cuối cùng cũng được sướng trym

Vuviet

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/4/21
Chủ đề
0
12
1
0 ₿

Nay Thánh rớt trúng "hầm" ddcn sướng rồi nha

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
128
34
25
0 ₿
bé 69 dạo này thấy ai cũng nhắc về bé làm tò mò muốn thử ghê

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
vậy rút kinh nghiệm là 1 hầm 1 sướng, bác nên đi chỗ nào đầu rẻ rẻ làm hầm xong đi sướng là khỏi sụp.

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
Lên bờ xuống ruộng với bé luôn bác nhỉ.

Cậu Hai Mê Chim

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/11/21
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Chúc mừng bạn ngon trym. Cậu Hai cũng muốn rớt trúng hầm vàng 69 thử cảm giác xem thế nào =))

henry

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/4/17
Chủ đề
0
79
5
39
0 ₿
sau 7749 cái hầm thì bác cũng được lọt vô hầm sung sướng, mừng bác hehe

L.O.X