Bình Tân HHXN 11/3 cùng Thất muội Dubai Bình Tân đê mê không muốn về

Lượt xem: 536

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Chào các ae đồng râm, hôm nay được trúng code Hái hoa của mod Dory tặng nên tối đến liền set kèo giải khoay cho sung sướng cơ thể đầu tuần. Cảm ơn mod Dory và ban quản trị đã tạo một sân chơi sung sướng cho các ae. Giờ bắt đầu vào bài thôi nào:
Về csvc và các bạn lễ tân thì mọi thứ đều được chuẩn bị chỉnh chu và nhiệt tình. Mọi thứ được trang trí rất sang trọng và bắt mắt. Phòng nghỉ ngơi và phòng chờ có đầy đủ thức ăn và nước uống để bồi dưỡng sức khỏe chu đáo cho ae. Cần gì thì cứ nói các bạn lễ tân là dc phục vụ tận răng.
Do có nhắn tin set kèo trc nên cũng ko để đợi lâu và thủ tục nhanh chóng. Về bé 07 thì em rất xinh xắn và dễ thương, độ dâm và chịu chơi thì các ae muốn tới đâu thì em ấy sẽ lết theo tới đó. Vào phòng xông hơi chưa dc 1p thì em đã đi vào. Nên tôi xông cho nóng người rồi lâm trận cùng em. Bước ra em chu đáo lấy khăn lau mồ hôi sạch sẽ và khô ráo cho mình cũng ko quên thả dê mình nhẹ nhàng bằng cách vuốt trụ, sờ ngực hun ti. Mình cũng ko vừa đáp trả chụp bầu ngực mềm mại của em mà ngấu nghiến liền hồi. Quằn một xíu thì em kêu vào tắm, em tắm cho mình kỹ càng một hồi thì tới với các màn thủy chiến với các skill khiến mình đê mê. Chổng mông vào thành bồn để em ra skill vuốt trụ ngược, đi đường lưỡi dọc sóng lưng và mông cực sướng. Xog quay ngược lại thì em bj lấy bj để tg em mình ko buông khiến mình phải xin nghỉ giữa hiệp.
Qua màn massage khỏe thì em phục hồi lại cho mình sức lực, em làm rất có lực và bài bản đi bài bẻ khớp rất tốt. Tua qua bài mệt thì em đưa V4 chà khắp cơ thể dọc lưng nuru mình nhưng vì em không dùng dầu vì V4 em quá nhiều nước. Cảm giác da thịt chạm nhau nó chân thật và sướng cực, giỡn với em đủ trò từ 69 đến 96 thế huyền thoại. Cuối cùng trụ ko nổi nữa và mình out trong thế là cái miệng ấm áp của em thì hứng trọn từng giọt trong khi tay mình cũng mốc lốp em giựt người liên hồi. Cứ nghĩ 2 đứa ra cùng nhau ấy cảm xúc đê mê con dê cực kỳ. Xog xuôi em còn massage đầu cho mình, đút trái cây ăn rồi tắm rửa giỡn hớt nên thư giãn cực.
V1: 8đ tự nhiên, to, tròn và có độ xệ vừa phải
V2: gu chuppy nên có da thịt nha ae
V3: 8đ trắng mịn vỗ bao kêu
V4: 8đ gọn gàng, sạch sẽ vừa đủ tạo cảm giác thăng hoa khi em chà nuru
Vé free code HHXN, tip = vé
Kết bài, cảm ơn ae đã xem và cảm ơn mod Dory và Ban quản trị đã tài trợ code để ae được nhiều cơ hội thư giãn cùng các tiên nữ xinh đẹp.

alibu

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/12/18
Chủ đề
0
79
18
34
0 ₿
bữa giờ cũng tò mò về em này mà không biết sao, cảm ơn bác sẻ check thử