Q.10 HHXN 20/3 P.A relax ,512 và anh đã trở lại

Lượt xem: 707

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
52
42
Tp.hcm
0 ₿
Tình cờ tham gia Event nhận được code free đến từ bác @Dory nên mình tiếp tục quay trở lại P.A relax để trải nghiệm thêm dịch vụ ở đây
Mình đặt booking cuối ngày và 512 vẫn là lựa chọn duy nhất của mình, đơn giản mình thích style, ngoại hình và chất giọng của em ấy ngay từ lần đầu gặp mặt. Người ta nói yêu từ cái nhìn đầu tiên là đây chứ đâu :3onion15::3onion15:
Tầm 23:10 mình tới, chú bảo vệ đứng dậy gửi lời chào và dắt xe dùm mình, trước cửa các bạn phục vụ lịch sự mời mình vào ngồi nghỉ ngơi uống nước. Thủ tục check code nhanh gọn, mình ngồi tầm 3p là bạn locker dắt mình lên phòng.
Service ở đây khá tốt mình đánh giá 8/10
Cách bày trí phòng luxury nhìn đẹp theo style trong hệ thống Dubai, mình ngồi nghỉ tầm 5p là em gõ cửa bước vào chào mình. Mình lại gần bắt chuyện, vẫn là thân hình đầy gợi cảm nằm sau chiếc áo ren mỏng ấy, em từ từ cởi ra…ối mún xịt máu mũi lun gòy
:cuteonion21:. Em dựa vào lòng, mình kéo em lại ghế sofa sau đó em bất chợt nhảy lên đùi mình ngồi ôm ấp nói chuyện xíu trong lúc chờ xả nước vào bồn tắm. Em từ từ cởi đồ giúp mình, 2 ae dìu nhau bước vào bồn tắm, em giúp mình gội đầu cả thằng em cũng đc ké đến nỗi ngóc đầu dậy chào “Hello ” :cuteonion17:. Em kì cọ và tắm cho mình rất kỹ ,lâu lâu mình hôn lên trán và cổ của em phát để lấy cảm hứng cho thằng em vực dậy chiến đấu. Kỹ năng đi lưỡi toàn thân của em làm mình “SƯỚNG” tê cả người, đặt biệt là skill liếm lỗ tai với ti phê tới nóc, đến thằng đệ dựng đầu dậy cũng được đôi bàn tay em xoa xoa bóp bóp mát xa nhẹ trước khi em bắt đầu dùng skill “CẠP” nó phát :6onion23: ,kỹ năng BJ của em gói gọn trong 2 từ “TÊ TÁI” mém out lun gòy
Mình bảo thôi 2 ae mình lên giường chơi đi, do mình không quen ngâm nước lâu. Hiệp 1 chỉ như thế.
Lên giường 2 ae nằm ôm nhau nói chuyện một hồi sau đó bắt đầu Hiệp 2, em khởi động cho mình bằng màn NURU dùng ngực và V4 trườn khắp người sau đó lật người mình lại rồi cạ cạ tiếp, nó phê tới nóc nhà lun roài :ami-(10):. Mình lấy tay xoay em ấy lại, e cũng hiểu ý và xoay người vào thế 69, V4 em nước nôi nhiều khá là khít, cả 2 quần nhau tầm 10p rồi mình cũng out trong sự mãn nguyện ,em hút trọn đến từng giọt sau cùng
Đến Hiệp 3 phần mát xa khoẻ thì em làm rất bài bản, lực vừa đủ xoa nắn giúp mình hồi sức, thời gian còn lại 2 ae ôm nhau kể chuyện phiếm bla bla... sau đó em nhẹ nhàng dìu mình đi xuống không quên gửi tặng mình một nụ hôn ngọt ngào thay lời chào tạm biệt:3onion15:
Trước lúc về mình cũng tranh thủ ngồi nghỉ rồi làm tô mì bò kho ở đây, mình thích hương vị này
Đánh giá :
Csvc :8/10
Ktv : 9/10
Service: 8/10
Tic : code HHXN
Tip :900
Lễ tân & giữ xe :100k

Đính kèm

1.2 MB · Lượt xem: 31

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ mừng anh trai đã có 1 buổi trãi nghiệm cùng bé 512 và phản hồi tốt ạ:cuteonion41: , bên em rất hân hạnh được tiếp đón và phục vụ anh trong những lần gặp sắp tới ạ:2onion35: chúc anh trai một ngày thật vui vẻ và hạnh phúc ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
em 512 cứ gọi là tuyệt bác ơi tui đi ẻm mấy lần rồi mà vẫn thích tay nghề của ẻm

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
53
20
0 ₿
:cuteonion59: bác Hùng làm gì giờ 512 kẹt phà khó book gớm, đi tiệm khác lại k bằng, quay xe đợi phà vậy