Bình Tân [HHXN] Event cùng siêu phẩm mang mật danh 09

Lượt xem: 556

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Kính chào Quý vị gần xa

Lời đầu tiên cho mình gửi lời cảm ơn chân thành đến MOD @Dory đã cho mình CODE event và hướng dẫn mình nhiệt tình những điều mình còn chưa biết. Bên cạnh đó, mình cũng gửi lời cảm ơn chân thành đến cơ sở đã tạo điều kiện và cung cấp những dịch vụ hoàn hảo dành cho mình cho buổi trải nghiệm ngày hơm nay

Sau khoảng thời gian thu xếp, mình cũng phi nhanh được đến cơ sở sau giờ làm việc mệt mỏi.. Được tiếp đón nồng nhiệt từ các bạn gửi xe đến các bạn lễ tân là điều mình khá hài lòng cho đợt trả nghiệm này.. Đưa code và làm thủ tục khá nhanh cũng được các bạn sắp xếp lên phòng.. Chưa dừng lại ở đó, các bạn còn quan tâm đến việc ăn uống của khách hàng... Khá chu đáo cho việc mời nước và mời đồ ăn (mỳ sào, yến chưng...) đây là một điểm cộng khá lớn đối với cơ sở đã dành mọi dịch vụ tốt nhất cho khách hàng

Tiếp đến là phòng ốc vẫn giữ vững được chất lượng, mình khá hài lòng điểm này khi mọi thứ đã rất sẵn sàng và sạch sẽ... Do mình không xông hơi và cũng muốn bé xuống sớm ví hồi hợp quá nên dặn cậu locker nhắn bé xuống sớm.. thế là chỉ vỏn vẹn 5p sau bé đã xuất hiện... Ôi siêu phâm là đây.. Bác nào thích phong cách miền tây mộc mạc, cute phô mai que và thân hình nhỏ nhắn LOLITA thì không ai qua được 09 đâu nhé.. Mình chứng cho việc này là sự đón tiếp niềm nở cùng vời nụ cười tươi rói bé dành cho mình đã xóa tan bầu không khí ban đầu.. Chưa kịp định hình thì bé đã ngồi lên mình và tay sờ mó nghịch ngợm nữa chứ.. Bé khá quan tâm đến mình từ việc đi làm về có mệt không, đến việc hỏi thăm thông thường và bên cạnh đó còn hỏi có muốn chăm sóc gì đặc biệt không thì bé sẽ ưu tiên làm cho.. Trò chuyện được 1 lát thì 2 anh em vào bồn tắm.. Bé tắm khá kỹ, chà người, gội đầu không điểm nào chê.. Bên cạnh đó bé còn chủ động kêu mình tắm cho bé như 2 người yêu chăm sóc nhau vậy đó.. Vừa tắm vừa tâm sự mà thời gian trôi qua nhanh gì đâu.. thế là 2 anh em rời khỏi bồn để lên giường.. vừa đứng lên thế là bé tặng ngay cho quả lút cán thần chưởng, nhẹ nhàng và tình cảm làm bất giác không đề phòng xíu bị out ra luôn.. Chiêu lút cán này nhẹ nhàng đến kỳ lạ, kỹ thuật sao mà ấm áp là phê tê tái với việc tiếp cận thằng bé lúc đầu tiên.. Bác nào muốn thử cảm giác mới lạ có thể trải nghiệm thử nhé..Đây là cảm giác mình mới gặp lần đầu nên cũng khó miêu ta

Đến phần khỏe, phần này thì mình không quá chú trọng vì thích tâm sự nói chuyện với bé nhiều hơn nên 2 anh em chủ yếu vừa làm vừa nói chuyện tình cảm.. Sau khi đến làm khỏe xong, thì vẫn kiểu tình cảm giữa 2 người yêu, mình chủ động đấm bóp cho bé.. Được một lúc thì máu dê nổi lên, tay sờ cô bé nhỏ xinh.. tưởng bị ngăn cản, ai dè cửa mở toang mời khách vào.. bé còn hướng dẫn cho mình cách làm cô bé sướng nữa chứ.. ĐÃ ĐÃ... Thế là răm rắp làm theo và mân mê cô sò lông bé nhó.. vừa mâm mê dưới thì trên được bé chủ động dúi đầu mình vào bầu sữa để tận hưởng cảm giám hưng phấn dân trào.. làm được một lúc thì hình như bé biết mình không chịu nổi nữa rồi nên bảo mình nằm xuống và thuyên chuyển 1 vài kỹ thuật ONSEN nhẹ nhàng.. Vì thấy mình sắp bùng nổ thế là ngay lập tực bé xoay người 69 đển mình hưởng lạc ngay và luôn.. Hye za.. Điều gì đến cũng đến out ra trong sung sướng mà không rơi ra bên ngoài 1 chút nào, thẩm chí bé còn làm mình phải kêu được rồi em, anh chịu hết nổi rồi thì bé mới BUÔNG ẤY NHAU RA.. ĐIều bất ngờ phút cuối là sau khi bé đi vệ sinh, mình không bảo bé lên nằm mà bé chủ động lên nằm ôm ấp như 2 người tình mới cuộc mây mưa vậy đó.. KHOÁI KHOÁI

Ôm nhau được một lúc thì 2 đứa cũng đi tắm và chia tay trong niềm vui và sự phê pha nồng cháy..

Thật sự chia sẻ với các bác về bé 09 thì chỉ 2 từ thôi: NÊN THỬXỨNG ĐÁNG. Vậy nhé, cảm ơn các bác đã theo dõi bài của mình

Tổng kết: Tick tài trợ, Tip = Tick

• Like
Điểm cảm xúc: meohoang08

MyGa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/1/21
Chủ đề
0
103
10
0 ₿