Q.10 HHXN ngày 22/3 cùng bé 38

Lượt xem: 376

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Hi ae , do lâu quá k trải nghiệm lại bên P.A thì nay đợt event vừa rồi đã đăng kí thì trộm vía lại được trúng code và tối hôm t7 e lại xách xe chạy thẳng 1 mạch tới P.A . Về cơ sở thì vẫn vậy sau bao lâu không ghé . +1 điểm cho a giữ xe. Sau khi trình code cho a nhân viên thì được a đưa 1 ipad cho lựa ktv . Nhưng 1 điểm hơi thất vọng là chỉ còn 2 bé rảnh thôi :D , dù vậy cũng bỏ qua và chọn bé 38 sau khi được a nv tư vấn bé này nhiệt tình . Sau đó được 1 a nv khác đưa lên lầu 1 . Về csvc : phòng khá to và sạch sẽ , xông hơi nhỏ nhưng nóng , thay đồ vào xông hơi tầm 10p thì bước ra là gặp em. E chào mình và lau người cho mình , và ngồi tán dóc 1 hồi thì e vào tắm cho mình . Về massage khỏe thì , e cũng đấm bóp thì k phải điểm mạnh nhưng điểm mạnh là e họạt ngôn và chịu khó bắt chuyện với mình . Về massage mệt thì e bắt đầu bôi dầu và nuru cho mình , theo đánh giá thì cũng bình thường vì này mình cũng k thích cho lắm. Xong e bắt đầu quay người và bắt đầu hấp dim mình , e bắt đầu hun hít rồi Bj thằng e , mình tận dụng bóp v1 vì nhìn rất kích thích và e quay đầu 69 cho mình sờ v4 thoải mái hơn, và chiến đấu 1 thời gian thì cuối cùng chịu k nổi và đã ra trong sung sướng. E đi tắm và kêu mình nghỉ ngơi tí cho khỏe. Sau đó e tắm rửa cho mình lại và thay đồ nói chuỵện tí rồi cũng ra về.
Đánh giá : Face 7/10 cũng có trang điểm rồi
V1 : to vừa tay ( có hình tatto khá đẹp )
V2 : có da thịt
V3 : vừa tay
V4 : nước nôi đủ xài

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cảm ơn anh trai đã dành chút thời gian ghé thăm cơ sở trãi nghiệm và phản hồi lại:cuteonion41:, bên em rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh trong những dịp gặp mặt tiếp theo ạ:cuteonion57: chúc anh trai một ngày bình an ạ:ami-(15):

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
ui em 538 nghe ngon thế nhờ chắc bữa ghé qua thử ẻm mới đc :cuteonion41: