Q.1 [HHXN] Tham gia hội mê mẫn bé 99

Lượt xem: 342

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Lời đầu mình xin lỗi bác @Dory vì trúng code mà review ngắn ngủn như vậy.
Cũng muốn viết review dài mà quá nhiều anh em khác đã review rồi, nên không còn gì để review thêm về em ấy. Và mình cũng hiểu là tại sao nhiều anh em lại mê bé như vậy, chỉ một từ để diễn tả: "Tuyệt vời".
Là số mà các bác nhất định phải trải nghiệm.
Bác @Dory xử phạt thế nào thì cũng chịu vì hết từ để diễn tả về em ấy rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ and đại gia bj

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
thiệt tình là cũng muốn xem revie mỗi bác trên này, do mỗi người một trãi nghiệm khác mà bác lại làm tui phải lục lọi xem bài cũ , thiệt là buồn.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
Lục chi bác, vào book liền 99 xem "tuyệt vời" như bác ấy nói không ? Sẵn về review cho mn để biết thêm với nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: ACE Entertainment

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
kakaka công nhận bé 299 này được nhiều bác review ghê đọc bài nào cũng thấy phê phê hết bảo sao bác hết ý tưởng viết

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng tại cơ sở ạ ...!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
901
3,307
1,690
850 ₿
Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD nhắc nhở lần 1 - Ban event 3 Lần đối với anh và Không Tích 3 điểm cho lần này @straightforv
Nếu còn tái phạm sẽ Ban EVENT Vĩnh Viễn