HTGD HTGĐ khu vực Quận 10 cho anh em

Lượt xem: 5,556

thanhniennghiemtuc707

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/2/23
Chủ đề
1
3
3
Phan Thiết
0 ₿
Tình hình là mình khám phá HTGĐ khu vực Q10 cũng khá nhiều nên lên bài chia sẻ cho anh em tránh sụp hầm. Như ae đã biết thì khu vực VV-NTL-NT đã từng là thiên đường HTGĐ trong 1 thời gian dài nhưng gần đây đào đã không còn ổn áp như xưa. Lan man kể chuyện quá khứ thì trước đây (chắc phải 6-7 năm trước) mình đã từng rất thích e Quỳnh và e Trang (mắt kính) quán LyLy trên đường NT, nhưng sau đó 2e giải nghệ mình ko còn liên lạc được nữa; rồi cách đây khoảng hơn 1 năm (trước dịch) thì có e Nhung quán VyVy trên đường VV service tốt, tình cảm nhưng hiện nay quán đã đóng cửa và e cg đã giải nghệ; còn rất nhiều e nữa, như e Ngân Maika, Quỳnh Thanh Thanh, ... nhưng hầu hết chỉ làm trong 1 thời gian ngắn và mình ko còn liên lạc dc nữa. Kể ra để những ae đã từng trải nghiệm có thể ôn lại kỷ niệm xưa về những phút giây thăng hoa đã từng.
Bây giờ vô vấn đề chính, gần đây mình có quay lại Quỳnh Ngân trên đường NTL và Minh Thư trên đường Nhật Tảo thì thấy cg có 1 vài e khá ổn nên chia sẻ với ae:
1. Quỳnh Ngân trên đường NTL có ông anh giữ xe lúc nào cg cầm đt, đeo tai nghe, mặt cũng khá hiền ngồi trước quán: e Yến sn 2k, mặt xinh, tướng ngon, V1 có độ lại nhưng vẫn khá tự nhiên và ổn áp. Mình đánh giá e này không kém mấy e trong những quán ms cao cấp, ae cứ thái độ lịch sự, nhã nhặn thì sẽ được nhận lại dc sv ưng ý, mình ko muốn mô tả nhiều về sv vì e cg là con người, cảm xúc lúc này lúc khác nhưng mình đã gặp nhiều lần thì đều tốt. Ngoài ra, bữa mình ghé cách đây vài ngày thì còn có 1 e nữa nhìn cg sáng sủa, trắng trẻo, mặt hơi lớn tuổi hơn e Yến nhưng nhìn chung dáng ngon, cg ổn áp, có gì ae ghé trải nghiệm thử và report để những ae sau dc biết nhé.
2. Minh Thư đường NT: trước Tết mình có ghé thì gặp bé Duy sn 2k3 nhìn rất dễ thương, trắng trẻo, sv ngoan ngoãn, nhiệt tình. Nhưng bữa mình ghé lại thì mấy bà chị trong quán nói bé vẫn nghỉ Tết, chưa đi làm lại. Ae nào có dịp ghé ngang thì check xem bé đã đi làm lại chưa nhé.
3. Và rất nhiều quán nữa trên những cung đường nói trên: mình có thử nhiều quán khác, nhưng nhìn chung trải nghiệm ko được ưng ý lắm nên chưa dám chia sẻ với ae. Mong nhận thêm nhiều chia sẻ từ những ae đã trải nghiệm để có thêm nhiều bé ngon nữa cho ae cùng khám phá./.

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Bác có thể chia sẻ thêm về giá cả và dịch vụ ko?

thanhniennghiemtuc707

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/2/23
Chủ đề
1
3
3
Phan Thiết
0 ₿
tick khu vực này nói chung là từ 200-250k, cụ thể mình hỏi bên QN thì bé nói 200k, tip=tick nhưng vì bé làm mình hài lòng nên mình đi chẵn 500k (do bé có CIA); còn bên MT thì tick cao hơn là 250k, tip=tick là khoảng 500k total (nhưng do bé dễ thương với mình yêu cầu CIA bé ok nên mình đưa total 700k, nghĩ lại thấy hơi cao lol). Nói chung đi mấy chỗ này mấy bác cứ mặt dày lên, vô nhìn KTV ưng mắt thì hãy lên phòng

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
827
291
Tphcm
0 ₿