HTGD Htgd Quỳnh Hoa

Lượt xem: 21,325

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chổ bạn là chổ nào.đoạn đường nào
Vì khi vào làm các dịch vụ công khai là diễn ra bình thường.
Nếu có các dịch vụ nhạy cảm như đấm lưng kỹ thuật,hj,bj thì các nhân viên sẽ gợi ý chào mời.khách không cần hỏi. Cá biệt có tệm bên Phan Văn Hớn q12 dán luôn tờ giấy Ở ĐÂY KHÔNG CÓ ĐẤM LƯNG,KHỎI HỎI TỐN CÔNG kk
Theo kinh nghiệm đi htgd gần 20 năm nay ở SG mình chia sẽ như sau.
Ở nội thành rất ít tiệm htgd có yếu tố nhạy cảm vì là nơi gần cơ quan hành chính,trụ sở nhà nước,cán bộ không thể làm ngơ hoặc ăn rơ.
Cá biệt có vài cung đường như Nguyễn Phi Khanh.Nguyễn Tiểu La.Vĩnh Viễn,Nhật Tảo,Hòa Hảo.Nguyễn Thị Nhỏ.Trương Định.
Dấu hiệu nhận biết là ở đây các bảng hiệu rất nhỏ màu xanh đỏ,ban đêm lên đèn led(không có chữ BABERSHOP)
Thường thì mặt bằng là nhà lầu 2.3 tầng. Phía trước có 1 người đàn ông ngồi coi xe vừa quản lý an ninh.bên trong dàn đào hay mặc váy ngắn,quần short jean sát bẹn,nằm ngã nằm nghiêng bấm dt vs tư thế mời gọi
Khách vào sẽ dắt lên lầu phòng riêng biệt

Ở vùng ven thì sẽ nhiều hơn, dấu hiệu nhận biết thì tiệm có dàn nhân viên ăn mặt mát mẻ, đôi khi có tiệm đồng phục như ở 30 shine.
Vào tiệm luôn thấy bên trong có 1 vách ngăn làm vình phong che chắn,đôi khi khoet cái lổ nhỏ để nhìn ra ngoài.
Nhiều chổ cỏ thì có mấy chậu cây cau, dừa phía trước,đèn nhấp nháy

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Uhm quán đó gần như lúc nào cũng có khách. Tại dịch vụ cung cấp hợp lý vs giá cả
Ko bẩn bựa nên khách hoài kkk
Sáng sáng 8h.hoăcj trưa nắng.hoặc trời mưa vắng khách.
Hoặc phi thẳng vào nằm ghế đợi kkk

Cucarot777

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/23
Chủ đề
0
4
4
Tp.hcm
0 ₿
Em hỏi rổ giá full dich vụ thiệt hại nhiêu v bác ? Ráy tai , đấm bóp , trườn , hj luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Khamphadao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/23
Chủ đề
0
1
0
Hcm
0 ₿
Hôm trước xách xe chạy qua mà hình như quán đóng rồi. Có ai biết đổi chỗ nào không chỉ mình với.

SaboNeee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/2/23
Chủ đề
0
1
0
Quận 12
0 ₿
Bác còn địa điểm htgd hj bj nào gần gần khu Q12 đường NAT nữa không cho em xin với ạ :cuteonion32:

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đi sớm mới có đồ ngon sạch kkk
Ẻm hay thả rông sịp. Hoặc hay mặc loại mỏng ko viền. Vòng 3 căng tròn kk