Hỏi đáp Húp sò KTV

Lượt xem: 1,665

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Chào các cao thủ đồng dâm có tâm hồn mong manh íu đuối,
Như tiêu đề, iêm thì chưa dám húp sò của mấy em gái ms lần nào, bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo bộ môn này với. Liếm bướm, lick ass, để gái ngồi hẳn lên mặt khi 69, chui háng gái ms nhiều thì có dễ dính bệnh, hay đầu óc trở nên ngu si đần độn k hả các bác? Iêm các lần đi ms còn tỉnh táo nên chưa dám húp, chỉ dừng lại 69 để nhìn bím các ẻm tăng cảm xúc thôi, cũng có gặp các bé bím đít xinh lung linh thơm tho ngào ngạt mà chưa dám lè lưỡi ra lím.

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
19
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Thường thì khách quen hoặc ăn nói hay bé mới cho liếm hoặc 69 ,tui thì ăn may được 3 lần 69 trên 4 lần massage mặc dù tui đi lần đầu,em không cho 69 thì cũng bú cho tui ra 2 lần mà chỉ tốn 1 chai trong khi những chỗ khác phải 1 chai tư trở lên he he,tính ra cả 4 lần tui đều bỏ xèng rất ít mà thu rất nhiều chưa sụp bao giờ hi hi

• Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
Nói ngắn gọn thế này: 69 cũng chỉ là 1 tư thế quan hệ OS để gia tăng khoái cảm, hok phải gặp bé nào bác cũng làm được và không phải bé nào cũng dám làm cho bác (trừ khi quy định rõ trong dịch vụ). Trước hết nên xác định tư tưởng bản thân muốn hay ko muốn 69, thứ 2 nên đọc tham khảo thêm cách chơi 69 như thế nào là phù hợp với khẩu vị của bản thân, cuối cùng là chọn mặt bé để gửi kiu, còn bé thì chọn mặt bác để gửi bé cá. Cuối cùng là nói gì cũng phải nên có trích dẫn, bác đọc ở đâu nói chui qua háng KTV thì dễ dính bệnh? Bệnh gì bác? Bệnh học ngu như bác có đề cập như ông bà ta xưa có hay đề cập à? :ami-(47):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Canavaro, Taplaxe and cuonghoib6

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Đừng nặng lời thế bác. Có khi vừa mới 18t, đi ms thử nhưng chưa dám húp thôi. Thấy cách hỏi như mới nhú lông thôi mà bác :2onion2:. Nói chung cũng phải kiểm tra bé kĩ vào, tiến hành như thầy thuốc ấy, nhìn xem cô bé có dấu hiệu của các bệnh lây nhiễm không, ngửi xem có mùi lạ không, nước chảy ra có màu lạ không,đặc biệt khi tắm bé có kiểm tra mình kĩ càng hay không, bé càng kỹ thì càng an toàn, vì mình sợ ngta cũng sợ, bé nào càng ẩu khả năng dính càng cao. Và như bác trên nói rồi đó: đừng thử, nghiện đấy :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and cuonghoib6

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Quá kinh nghiệm, thanks bác đã chia sẽ

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Thanks bác đã rep. Vậy là chui háng mấy ẻm là k có học ngu đúng k bác :)), nói dỡn thui...chứ sợ bị dính bệnh cái chổ liếm bướm mấy bé đó bác

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Quá dữ. Bác là cao thủ 69 rồi. Mấy em gái chắc khoái

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
tốt nhất chưa húp thì không nên húp, húp rồi mắc nhiều bệnh lắm khi mắc bệnh dễ bán nhà đi để húp lắm.

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Húp thì húp thôi bác… nghĩ ngợi chi nhìu… tý nữa còn chưa bít ăn j nữa mà…:ami-(47):

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Tui thì em nào ngọt nước, thơm tho thì húp thôi khỏi suy nghĩ nhiều, em nào chỗ đó mà ko vệ sinh sạch sẽ, hôi rình thì dẹp luôn, ngoài ra những lúc bị sưng nhiệt miệng, viêm nướu hay đau răng thì tui sẽ ko húp

• Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Nãy đi 86, cbi húp, ẻm chỉ kịp kêu coi chừng, xong chạy 1 mạch ra wc…rồi xong…đi dzìa luôn nên nói chung xém tí nữa biết ăn tiết canh luôn chứ bảo ko biết ăn gì ko đúng trong trường hợp này :cuteonion25: