HTGD Huỳnh Phúc Khang - Sự thật cần được phơi bày.

Lượt xem: 4,564

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Goat

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/9/19
Chủ đề
5
70
25
33
0 ₿
Hôm qua đang loanh quanh khu bờ kè Trường Sa thì có hứng đi chơi, định đi htgd cho nhanh gọn thì nhớ tới bài quay trở lại HPK của bác Lực và thêm bài khá dài và tâm huyết của chủ tiệm bên đó thì mình quyết định thử lại 1 lần nữa xem có thật sự là cải thiện hơn ko?
Mình là người từng bị sụp hầm khá nặng ở HPK nên cũng hơi e dè. Nhưng cũng ko có chỗ nào để đi nên làm liều luôn. Giờ xin phép review nhẹ cho mấy anh em còn băn khoăn về cơ sở.
Csvc:
Khi bước vô tiệm thì cảm giác lần này khác hẳn lần trước, cảm giác nó sáng sủa, không khí tươi vui hơn chứ ko kiểu im lặng, âm u như lần rrc. Nó cho cái cảm giác chỉn chu, chuyên nghiệp hơn. Phòng ốc thì vẫn thế, nhưng mà gọn gàng hơn, sạch sẽ hơn.
KTV:
Về ktv thì nhìn chung các bé thái độ khác hẳn, ko còn cảm giác lạnh lùng thờ ơ. Và lần này mấy em mỗi ng mặc 1 màu sắc riêng chứ ko chỉ toàn màu đen như trc. Cái này làm mình cảm giác nó tươi vui hơn, đúng kiểu đi chơi, thư giãn, ko bị cảm giác như bước vô 1 khu công nghiệp mặc toàn đồng phục.
Lần này đi thì tiệm có khoảng 5-6 bé. Bé nào cũng xinh tươi, ngon lành chứ ko còn dàn đào cũ mình từng thấy. Có mấy bé trẻ trẻ, da dẻ trắng trẻo, dáng cũng căng mọng, nhìn mặt thì mình đoán tầm 23-24 đổ lại thôi.
Nhưng mình cũng còn hơi lo nên chọn bé Hường theo bài của bác Lực để tránh bị sụp.
Bạn này thì đúng gu mình. Mình dây, điện nước đầy đủ, ko căng mọng nhưng dư xài nha. Về thái độ thì nhiệt tình, nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm. Giọng rất ngọt, dễ thương. Về skill thì làm đủ bài khoẻ, làm tốt (so với các bé làm htgd), làm thư giãn thì cũng chịu khó hợp tác, chiều ý khách. Có cái là tuổi hơi cứng thì ko biết là ưu hay khuyết vì tùy mỗi ng. Nhưng với mình cái này là ưu vì có minh nghiệm thì sẽ tâm lý với biết chiều khách hơn. Và nhất là tuổi cứng nhưng hàng họ cũng còn cứng chứ ko phải nhão nhẹt. chảy xệ nha.
Lên phòng thì bé đấm bóp 1 chút rồi bắt đầu lật mình lại, liếm láp các kiểu, xong mình cũng tranh thủ khám phá thì nước nôi cũng ướt át rồi. Xoa nhẹ chút thì em cũng rên theo. Đc 1 lúc mình chịu ko nổi phải xả van. Làm xong em cũng ôm 1 chút rồi lau chùi sạch sẽ cho mình. Anh em đi bạn Hường thì chú ý bạn này cũng thích tình cảm nhẹ nhàng nên anh em nhẹ nhàng, từ tốn sẽ cảm nhận đc nhiều nhất.
Nói chung bạn Hường phù hợp anh em gu nhẹ nhàng, tình cảm, hoặc mấy anh em trẻ trẻ muốn thử cảm giác đi máy bay hạng thuơng gia. Chứ mấy ông gu trẻ trẻ, hàng họ căng mọng thì qua thử mấy bé khác nha.
Tổng thiệt hại thì 500k, muốn bo thêm vì hợp gu, thấy xứng đáng mà đúng ngày cạn máu nên tạm thời là vậy. Sẽ còn quay lại nữa!
Từ 1 ng bị sụp nặng mà nay ngồi viết bài trong sự hưng phấn về HPK và vì có thêm 1 chỗ đi chơi thì chắc phải công nhận là bà chủ HPK có chí cầu tiến, chịu lắng nghe, thay đổi và cải thiện. Mong là chị sẽ cố gắng duy trì, phát huy để anh em có chỗ đi chơi chất lượng.
Bài dài vì mình cảm thấy những thay đổi tích cực xứng đáng đc khen và cần đc lan truyền để anh em có chỗ đi chơi và chị chủ có thêm điều kiện, động lực để làm tốt nhất có thể.
Thanks anh em đã quan tâm.

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
325
194
0 ₿
Đã đi 2 lần và đều rất hài lòng

• Like