Khác Hy vọng tới thất vọng rồi tuyệt vọng tại Orchids 09 quận 7

Lượt xem: 8,065

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa giờ nghe mấy bác review ms khoẻ là em máu đi lắm rồi, khổ bữa book Rum thì kín lịch, nay book lại vẫn kín, thôi đành để bữa khác.

Nghe nói bên Orchids quận 7 có bé mới tên T cũng xinh xắn đáng yêu nên thôi về chốn thân quen đi thử xem sao, bên cơ sở lại báo bé off má ơi số em nó nhọ, quyết tâm lần này phải thoả mãn cho được, quanh đi quẩn lại có mấy bé Mỹ, Tiên, Quỳnh thì em đi hết r, nên em đi lại bé Mỹ.

Mọi bi kịch bắt đầu từ đây, trong kí ức những lần đi trước em nhớ bé Mỹ nó hay cười, nch hợp gu em lắm, mà lần này bé giống con người khác vậy, tới cơ sở thì cũng có cha quản lí mời ly trà rùi bé nó dắt em lên phòng, cũng trò truyện dò tân số hỏi em làm anh mấy lần rồi em còn nhớ anh không, mà bé nói không nhớ, em nghĩ bé hot vậy làm nhiều người không nhớ cũng phải.

Xong bé bắt đầu làm, em cũng khơi chuyện ra nói mà bé cũng dạ vâng, một hồi bé nói nhỏ kiểu lẩm bẩm lắm mồm thiệt, nghe câu này xong em xịt keo tụt hứng chả muốn nói gì, nằm im cho em tự chơi vậy.

Phải nói là bé Mỹ làm khoẻ bài bản, lực cũng ổn, nhưng bé này có cái chiêu làm chân lâu vl, kiểu ở dưới thì né chiêu để anh em khó mò mẫm được.

Rờ mó thì né chiêu như Faker, bé không mặc áo trong, tới phần HE thì em cũng bóp cho có hứng, được một hồi thì cũng bắn cho hết quy trình, nói thật không phải vì bé xinh mà bé làm cái mặt cọc cằn khó chịu đó thì em đứng dậy đi về r, công nhận xinh làm mặt kiểu gì vẫn thấy nứng =)))

Tới lúc về, ăn thêm quả chưởng, spa xịn xò mà không có bảo vệ hay gì, em dắt quả xe từ trong ngóc kẹt ở ngoài bao nhiêu là xe như ở hầm xe mấy văn phòng vậy.

Tổng kết: Tic+tip 600k nói chung là chán, chắc không đi lại mấy cơ sở này nữa, thấy tốn tiền mà không thoải mái, vô phải chịu đựng cái cảm xúc của mấy em như đi xin vậy. Mấy bác nào gần đây đi vào xác nhận xem em nói có sai không.

Đính kèm

57.1 KB · Lượt xem: 858
    427.8 KB · Lượt xem: 389
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Trừ khi ngày nào bác cũng đảo qua, còn lại đều là khách lạ nha bác. Mấy bé này cứ làm lâu, đông khách là như vậy hết. Bởi vậy đi chơi, cứ thoải mái mà chơi, đừng kỳ vọng vào em A, em B chi cho nó mệt người và hao tài. Nói thẳng ra mấy em có coi các bác ra cái con kiu gì đâu mà. Nếu bác bực mình, bác cứ móc vài củ ra chọi các bé cho bõ tức thì đc.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Kinh nghiệm nên đi những quán mới mở hoặc quán mở lâu mà k đông khách.
Vđ 1 ẻm ngày nào cũng khách đông ngẹt thì ẻm làm đúng quy trình thôi còn lại k quan tâm cảm nhận khách.Bác có quay lại hay k cũng đâu qtrong..Dù sao quán cũng k thiếu khách .kkk

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đúng rồi bác, nên em cũng đâu có đề cao việc em nhớ em là ai đâu, nhưng làm dịch vụ thì ít nhất cũng nên tươi cười vui vẻ xíu, đi thữ gian mà có cảm giác giống làm phiền người khác không biết bác có thoải mái không

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nhiều đứa nó bị hâm đấy t gặp hoài.đi sụp hoài nên quen rồi

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
mấy cháu massage đừng bao giờ hy vọng có tương lai đẹp, trừ phi mỗi lần ghé là 1 lần tăng tips.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đến cái biển số xe em còn che đó bác, mặt thì em thấy nó cũng chả rõ, nhưng bác góp ý thì em xóa hình sáng cho bác đỡ phải suy nghĩ kk

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
31
14
Tphcm
0 ₿
Tăng luôn từ đầu được ko bác, ví dụ chỗ đó người ta hay tip 300k, mình tip 600k, những lần sau cứ 600k làm tới thì có được ko

• Haha
Điểm cảm xúc: CHYCH

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Spa nó dễ chứ quá bên massage mệt quản lý nó chửi sml.Lúc nào cũng phải vui vẻ với khách chứ làm dịch vụ phục vụ khách mà đưa cái mặt như đám ma ra thì thua.
Loại spa này vé lúc nào cũng cao hơn khoẻ 100% thì phải có gì đó nó hơn spa khoẻ thì ngta mới bỏ tiền ra nó đáng đồng tiền.chứ làm ăn như thế t phốt mỗi ngày dẹp quán

• Love
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Có nhiều đứa bảo đừng phốt làm ảnh hưởng cơ sở ngta.ụa nhân viên k đào tạo quản lý để thái độ k tốt vs khách xong phủi đít k liên quan.nhiều cái t không muốn nói chứ có nhiều quán làm ăn như c.cc âm binh...

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Làm ăn giờ ăn thua nhau cái thái độ, chứ còn suy nghĩ kiểu ban phát thì phốt là đúng. Mình vừa đi Mũi Né về, ăn hải sản chui vào cái quán lạ, khi ăn xong ra về tất cả các nhân viên nó ra đứng chào như VIP. Làm vậy thì lần sau không muốn ghé cũng phải ghé.

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường and Xà lách