Khác Joko cùng bé Quỳnh mình dây dễ thương

Lượt xem: 2,471

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Sau khi đi Hasu xong thì cảm giác vẫn còn thèm các bé, chỉ muốn sờ vếu các em. lên cơm thèm quá thì cũng phải book Joko 1 vé để trải nghiệm.
Sau bao nhiêu bài viết, hỏi các anh em trong diễn đàn các kiểu con đà điểu thì mình quyết đinh đặt vé 19h30 tối qua ở bên Joko
Sau khi nhắn tin zalo cho em lễ tân bên Joko thì ẻm nói còn bé Quỳnh và bé Mai đều xinh gái hết anh. thôi thì lựa đại cho anh bé Quỳnh 19h30 nha em

Tắm rửa sạch sẽ ở nhà thì chạy đến cơ sở ngay. vừa tới cơ sở đập vào mắt mình nhìn kiểu thiết kế giống kiểu bên Nhật, làm mình liên tưởng ngay đến JAV haha..
Vào thì anh Duy phải không ạ. ủa sao em nhận ra anh hay vậy, dạ tại nhìn anh đẹp zai em nhận ra ngay. Sao mình nhớ trên bài có anh em nào chửi em lễ tân ghê lắm mà. sao lễ tân này bé xinh gái lại dễ thương thân thiện dữ vậy trời. Rồi em hỏi anh đi phòng lớn hay to ạ, to em phụ thu 100k nhé có phòng tắm bên trong. mình nói thôi cho anh phòng nhỏ mà đi 75 phút nhé em.
Ngồi chờ ngồi chơi thì thấy 2 3 anh em tới. đông dã man, rồi có 1 khách nữ tới. 2 khách nữ nước ngoài người Hàn Quốc thì phải, nói tiếng xí xa xí xọn gì méo hiểu quần què gì haha.. Ngồi khoảng 15 phút bé Quỳnh dẫn lên phòng. má ơi mới nhìn em lần đầu nhìn em cực xinh. làn da trắng. mái tóc dài, ốm. mình dây là mình ưng cái bụng rồi. Tới phòng ẻm hỏi anh đi lần đầu hay đi nhiều lần rồi ạ để em hướng dẫn. Mình nói lần đầu. bé phát cái quần lót giấy. cho mình ngồi ngâm chân 5 phút. ngâm chân đã lắm anh em. nước thơm và phê cái chân dã man haha :ami-(3):

Sau 5 phút bé vào. bé mình kêu anh lên giường nằm nhé. Trong lúc làm bé không có nói gì hết. chỉ làm và mình nằm hưởng thụ. bé đi đường khỏe vai cổ gáy. vuốt lướt ta nói phê gì đâu. bàn tay nhẹ nhàng luồn lách đi hết chỗ này chỗ kia. rồi bé từ từ đi xuống dưới. tui là tui thích nhất kiểu nằm sấp mà bé luồn qua bé sờ bé ciu. bé vừa cái tui cứng ngay haha.. em hỏi sao anh cứng nhanh thế. mấy anh kia em sờ mãi mới lên. haha.. rồi đến chân, bé bóp chân. đã lắm anh em
Rồi bé kêu nằm ngửa lại nhé anh. mình vừa quay lại thằng em mình chào cờ thẳng đứng. ngại gì đâu haha..
Bé vuốt lướt trên rồi lại từ từ xuống dưới. thích chỗ này là bé đưa mình cái khăn gì í. mùi thơm lắm đắp lên mặt mình. rồi ẻm nói anh cứng quá rồi nè, em thư giãn nhé
à chỗ này tui ưng nè anh em, tui vừa bóp mông bé. vừa muốn sờ lol xíu là bé ra ngay à. sờ ngực thì cho bóp bên ngoài. luồn trong méo cho,. tui đâu chịu nổi. phải ráng mò bên trong đụng núm xíu mới đã hahaha.. rồi em kêu anh bóp bên ngoài thôi nhé anh. hok được bên trong thôi ạ. mà anh bóp nhẹ thôi anh bóp mạnh đau em:ami-(32):

Sau 1 hồi cầm cự tui cũng phải bắn 1 màng pháo bông. bắn dữ quá xém lên mặt.. ẻm còn nói anh bắn ghê thật. anh mà quan hệ bạn gái anh sướng lắm. ra lâu cực luôn í haha.
Rồi mình mặc đồ bé đưa sẵn ra ngoài tắm. tắm xíu tip ẻm 500k. ẻm cám ơn quá trời
Trong lúc đi xuống cầu thang có 2 em nào xinh dã man luôn á trời. mình run nhát gái mà quên hỏi cha cái tên haha.
Xuống lễ tân tính tiền 75 phút 490k. Ngồi uống ly trà rồi về
Tổng cộng: 75 phút 490k. tip em 500k. tổng cộng 990k êm đẹp nhẹ nhàng 1 cuộc tình. :cuteonion32:

Đính kèm

608 KB · Lượt xem: 164
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thanh niên xuống 1 củ để dc sờ mút xốp.quần áo lụa là.
À phòng to vs phòng lớn là khác nhau nữa sao ta
Hỏi kỹ để khi đi không phải chậm vài giây khi bị hack não
Chúc mùng a Duy Trung Của có buổi thư giản ngon lành cành đào

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
dạ sờ toàn bên ngoài khổ lắm anh
phòng nhỏ có chút xíu à. phòng lớn phụ thu 100k có phòng tắm ở trong đó anh trai yêu dấu nòng em
anh là thánh joko còn hack nào.. xạo xạo tán giờ haha

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Phòng nhỏ t chưa đi k biết chứ phòng to như qq .phòng tắm chút xíu k có nổi tolet mà phụ thu 100k.thấy rum là giá rẻ nhất

• Wow

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Có HE chắc mấy bà chị cũ thôi chứ mấy ẻm mới xinh k có nhé.t đã tâm sự nhiều e cho hay.Cường ổng như ông thui đc chủ kêu nhân viên cho bonus thì đi lùa thôi.
Mà ông lùa có tâm có thật .kkkk

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Dm. Lùa thì lùa cho nó đàng hoàng.
Bàn dọn sẳn đồ ngon mới đi lùa dc chứ,không thì họ chửi 3 năm chưa hết kkkk
Mai tau đi em Hương. Rồi lên lùa tiếp à nha kkkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Đừng nhắc H nữa...đang Tu k gái gú gì hết.tối ghé my spa niệm kinh.a đi đà phật.kkk

• Wow

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
31
14
Tphcm
0 ₿
Poa 500 là đúng giá rồi, tôi hay đi suất 90p phòng to vé 650k poa 1 triệu nữa mà coá được sờ gì đâu, toàn nằm yên cho em nó làm

• Wow