Joko Spa Những Ngày Mưa Bão.

Lượt xem: 6,179

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Dạo bước 1 vòng các spa tại SG như Emo, Joko, Hasu, Menspa,... để tìm lại mốt chút gì đó hương vị của xưa cũ, cái mà tôi cần ở đây là vuốt lướt có cảm xúc làm có lực hay không cũng không cần thiết. Thì chợt nhớ ra là Joko là Spa lâu đời nhất trong các spa vuốt lướt này tiền thân trước kia là Green Spa sau sang chủ khác nên quyết định chọn Joko để tìm lại một chút gì đó của xưa cũ có chất art trong vuốt lướt như bác @tanthanhle có nói là đã bị thất truyền để đi tìm thực hư ra sao.
Bước vô phòng thì cũng ngâm chân đồ các thứ thay đồ, em KTV nhìn trông không xinh có nét già dặn cứng cáp, mặc váy rộng và áo ôm người nhìn em rất là có kinh nghiệm. Em massage khá tốt vuốt lướt có lực mạnh làm tôi khỏe lên sau 1 ngày làm việc mệt mỏi, nhưng cái tôi mong chờ là vuốt art thì lại gần như không có. Lật lại nằm ngửa thì lúc này em tấn công tôi nhiều hơn vào khu vực trung tâm, sau khi vờn vài đường thì em sóc lấy sóc để, tôi bảo em hãy dừng lại tôi ko có nhu cầu cần HJ cái tôi cần là art thì lại không có. Có lẽ nơi đây đã thay đổi quá nhiều và dần mất đi sự xưa cũ. Tôi ra về và trong lòng bồi hồi có lẽ art đã thật sự thất truyền rồi sao, giờ đây chỉ chăm chăm làm HJ để được tip cao, bỏ luôn phần cảm xúc của khách. Trước đây tôi thích được che khăn mắt cảm giác dễ chịu và chờ xem em mang tới cho tôi cảm xúc gì thì lại không có, giật mình tá hỏa ra là em đang HJ một cách vô tri vô cảm. Thôi chào em và không hẹn gặp lại.

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Joko nay cũng đã gia nhập môn phái HJ hay là tùy bạn vậy ông?

Ga_con_SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
1
30
18
HCM
0 ₿
Tui mới đi gần đây, ktv trẻ và xinh nhưng gần đúng như bác report, là kém cảm xúc hơn trước. Ktv cũ giờ chỉ còn em H làm rất cảm xúc do hôm đó tôi muốn random nên không book em ấy

• Like
Điểm cảm xúc: Ngáongo

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
Ngày xưa có e T vs e N là xinh khỏi bàn

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_con_SG

Ngáongo

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/3/23
Chủ đề
0
14
5
Tp hồ Chí Minh
0 ₿
Lúc trước có làm một bé nhỏ người xinh xinh mà xin zalo em ấy k cho cứ bảo muốn book thì nt cho holine!Giờ quay lại em nghĩ mất tiêu!k biết em ở đâu luôn !

Nghiện nhưng ngại

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/23
Chủ đề
0
4
2
HCM
0 ₿
Thật à bác thớtỉ? Mình đi lần gần nhất cách đây 2 tháng có thấy HJ hay HE gì đâu nhỉ?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Bây giờ kg ktv nào quan tâm cái art, một là làm khỏe rồi HJ nhận tip, khỏi suy nghĩ. Hai là làm khỏe thuần, tip ít nhưng nhẹ nhàng kg bận tâm. Còn làm art phải quan tâm cảm xúc khách, phải có cao trào, điểm nhấn... này nọ. Nên muốn vuốt art phải có tâm
Bây giờ cái tâm ở ngoài đời còn kg có, nói gì trong massage

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Joko này nên cho em tiếp tân hay em trực zalo nghỉ, book nó mà nó cứ nói hết phòng hẹn anh ngày khác lol