Khác Joko - trải nghiệm lần đầu

Lượt xem: 2,036

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Chào a e đồng chí,

Joko thì a e cũng quá quen rùi nên mình chỉ chia sẻ trải nghiệm thực tế nhe.

Gửi xe ok, kg mặn kg nhạt.

Tiếp tân cũng kg mặn k nhạt, bé đang bị cảm nên ho như thể bể gan bể phổi nên mình kg dám trò chuyện nhiều.

Mình đi bé Uyên, người bắc, mình dây, cao. Khá dịu dàng, vuốt lướt ok nhưng hơi nhạt khoảng tâm tình.

Chốt thì có lẽ độ nhạt của ktv nên nhiều a e kg vui. Chắc cũng tùy ktv, khoảng vuốt lướt mình thấy cũng ok. Điểm trừ là dầu nhiều quá

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
bên lề chút thì cả nhân tôi đánh giá cao kỹ năng chăm sóc và kỹ thuật massage của mấy cháu miền tây hơn.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Cho bác 1 cái tên nhé. Bác book thử em Huệ đi. Tuy cũng ưa nhìn, ko đến nỗi nghiêng nước nghiêng thành nhưng mà thái độ rất tốt. Ko đi 1 năm nay rồi nhưng mà dạo gần đây có gặp 1 em mới nghỉ joko bảo Huệ vẫn còn làm nên tư vấn cho bác trải nghiệm. Tay nghề vuốt lướt em này thuộc hạng kinh nghiệm đầy mình, thế hệ vuốt lướt đời đầu ở SG đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Ẻm Huệ Mb vuốt như bên VIB thôi đâu có gì hot.mà ẻm lớn tuổi rồi.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Huệ với VIB là 1 trời 1 vực thế mà bảo như nhau thì... mà thôi ý kiến riêng, mỗi ng một gu. Tui gợi ý thôi, chủ thớt có thể đi thử và trải nghiệm rồi tự có nhận xét riêng thôi. Em Huệ nay là máy bay với mấy đứa nhóc thôi chứ giới u30-40 thì còn non lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
hả gì tip chat vậy bác, như massage mẹt dzồi, bữa mấy thím đi cả tip 700k cả tip luôn 90p, có HE luôn, nghe đồn có nhiều e nhìn được, điểm trừ csvc như shit lần sau bác đi thử bên đây đi, hoặc TM tuy ko HE như rum mà cả tip luôn cũng same giá điểm cộng là CSVC ngon lành nhưng mấy cái kia thì thua

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
26
Tphcm
0 ₿
Ngôn từ không phù hợp
Đi rồi tự rút kinh nghiệm, chứ đi mà cứ hỏi trước mất mịe nó hứng. Mà nhiều khi hỏi cho lắm vô rồi cũng hem có đi mà hỏi quoài

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and Hoa Si Dâm