Massage Khoẻ Joko và Emo - Kỹ Năng Thư Giãn Tinh Thần

Lượt xem: 5,985

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
27
12
thành phố HCM
0 ₿
Chào các anh em, tạo cái này để ae luận đàm về dịch vụ chứ không phải về Tick với Tip
Sau 1 năm đi 2 bên (Kẻ 8 Lạng - Người Nữa Cân) liên tục thì cũng có vài chia sẻ cho ae như sau:

1. Các Em Joko kỹ thuật Aroma thì khỏi bàn (Đủ và Chuyên Nghiệp 9/10) chỉ có điều HE thì không phải bác nào cũng được may mắn, đa số các em chuẩn bài đến khi hết giờ. T đi e nó từ lúc 1 năm suốt đến giờ vẫn đi nhưng có lúc em cho tụi HE còn lúc thì không lý do vì cơ sở có camera man kkk. Mà bên đây có vẻ vuốt khe không đã lắm kkk

2. Emo nói chung thì giá rẻ hơn Joko nhân viên cũng được đánh giá 8/10 vì có mấy em tay còn yếu hoặc chính t cũng cảm nhận không đã và feel lắm, kỹ năng vuốt khe thì phê eee lém ạ. HE thì ai đi lâu thì hiểu còn ai mới đi 3-4 lần mà mỗi lẫn 1 em thì ko biết được % các em đâu. Nói chung mỗi em mỗi kiểu vì mỗi người mỗi gu. Ae đi chung tình 1 em và đặc biệt lịch sự thì sẽ có kết quả bất ngờ thôi.

Cả 2 tiệm này nhìn chung là SPA, không phải massge Mệt nên đối với t thì nó vậy đủ chuẩn rồi, chỉ là người vô muốn mệt hay khỏe, t thì thích kiểu lướt thư giãn chứ ko thích bẻ, còn khỏe mà bẻ thì Khỏe Spa, SKV là sự lựa chọn (Tô mì gói bên SKV uy Tín lắm nha).

AE trao đổi mình đi như thế nào nhé, không bàn luận về vé vì đối với t 100 -200k không phải vấn đề, chủ yếu an toàn - chất lượng dịch vụ cho 1 Aroma là đủ rùi

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR and emhamvui

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿

Trước tui cũng đi 2 chỗ này nhiều, giờ thì thấy cũng bth lâu lâu muốn đổi gió thì đi lại. Có dịp ae lập *** đi xông hơi matxa khoẻ chém gió cho vui

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Bài viết đánh giá tổng quan về 2 cơ sở này ổn quá bro :)

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
27
12
thành phố HCM
0 ₿
kkk ok rảnh bữa nào đi, mới đi 2 hôm trước, nói chung là ổn áp cho vụ vuốt lướt á, chỉ là joko chưa được đi đủ các em

• Like
Điểm cảm xúc: huyhuy999

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Đối với tui thì đi bên Joko sẽ cảm nhận đc cảm giác vuốt Aroma nhiều hơn. Các em bên này làm đủ bài, khác biệt là có em vuốt khe đít tốt hoặc có HE. Bên Emo do đông nhân viên, kỹ thuật ko đồng đều nên có sự chênh lệch.
Nếu ai đi lần đầu, cảm giác hụt hẫng bên Emo sẽ nhiều hơn Joko

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong and huyhuy999

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
27
12
thành phố HCM
0 ₿
xin inbox chỉ giáo huynh đài à

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Bác nói đúng, emo lâu lâu đi lại gặp e mới hụt hẫng lắm

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Ông chạy wuãng cáo cho joko hả. Vé joko mắc. Ktv không xinh. Đã đi 1 lần và không quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: RowanBracker

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
có vé joko lên giá hàng năm là t ko hiểu nổi, hiện tại cùng phân khúc chắc joko vé mắc nhất rồi. Đúng là đợt này tuyển nv ko xinh như đợt mới mở, đi random gặp lại đô con đúng chán đời