Khác KamaSu ghé Eighteen Thống Nhất gặp trinh nữ LoLi

Lượt xem: 3,319

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Không hiểu sao, dạo này hay bị NCS. Mới đi MS xong, giờ lại thèm ấy ấy.
Ngó tới ngó lui, cảm thấy không an toàn; đành tìm spa làm cái body nhịn cơn thèm & đổi khí.
Lại ngó thấy My Beauty Spa có CS mới ở eighteen Thống Nhất (nhưng nghe đồn là chuyển từ Nguyễn Huệ sang).
Đến nơi, bắt gặp bé lễ tân: TRẮNG, MÚP, NGỌT, đảm bảo bao bót
:)
Thấy gái là dại ra, nói gì cũng nghe, khoe gì cũng gật gật... anh chọn gói 90p nha, gói trị liệu á, à, mà anh chọn phòng riêng cho yên tĩnh, à...à ... xong xuôi tui á ra.
Thôi lỡ à ...à rồi nên cứ vậy á....

Đối tác là một trinh nữ LoLi.... á .... à cũng được.
Em nắm tay ... vịn cầu thang đưa tui lên lầu; anh thay quần đùi này nha. Oke bé.
Phòng mới, cũng gọn, đẹp, có 2 cái giường, đèn sáng rực rỡ (chắc còn mới nên mới sáng vậy).
Được trinh nữ loli làm MS trị liệu cũng khá thú vị nha, vì là trinh nữ nên hơi rụt rè, là loli nên nhẹ nhàng ... tình cảm.
Kỹ thuật cũng tốt, nghe ra là mới vào sau khi CS khai trương.
Tinh dầu dùng cũng vừa vặn, không có dùng khăn nóng lau qua khi dứt một công đoạn. Thôi kệ, về nhà tắm là xong nha (trong phòng có phòng tắm cũng đẹp, bé nói anh tắm rồi về mà tui ngại tắm chỗ lạ nên thôi !?).
Lúc ra về thấy cũng khỏe khỏe, vậy là được rồi. Để lần sau chọn bé khác trải nghiệm xem còn loli nào không.

Chỉ có vậy thôi à....à .... á, còn: vé MS body trị liệu 300k + 50k phòng riêng + tip nhẹ cho bé vui (tui thấy em cười tươi).

Hẹn gặp lại anh chị em đồng dâm !

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Thu phòng riêng cũng đúng bác ơi, nếu không thì phòng chung, kéo rèm, không thực sự yên tĩnh.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Ult đừng có pass gì hết đó, mí ẻm ghét diẽn đàn như cứt mà còn đọc pass là ko ổn đâu. Cứ để mí ẻm làm bình thường là sẽ có thui mà. Đi 2 lần 3 lần liẻn tiếp cùng 1 bé thì được thoy

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Tui cũng có biết gì vụ pass gì đâu. Hên hên thì hưởng, không thì thôi.
:cuteonion7: