Karaoke Karaoke Phong Phú

Lượt xem: 855

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,790
1,575
Xì Gòn
25 ₿
Xin chào anh em lại là l.o.x đây
Sau một thơi gian đi ngồi bên q1 thì cũng đến lúc đi khám phá một số chỗ vùng xa xa tý, nay đi khám phá 1 chỗ khá khá xa xa. Tân Bình.
Quán có tên Phong Phú. Google là ra vị trí rất dễ tìm.
Hành trình chốt lịch vào 12h trưa và xuất phát đến quán lúc 1h giữa cái thời tiết rất biết chiều lòng người, nắng nắng nắng và nắng. Do đây là lần đầu đi nên cũng chả biết mami hay lấy gì cả cứ xách bóp bước vào , chào đón là 1 anh bảo vệ đưa vào quầy và 1 chú tiểu cường chạy ra say hi !!! :cuteonion50: . Phòng lầu 1 đi thang bộ lên và một cảm giác rất thú vị. Bước vào phòng thì phải bước xuống mấy bậc thang, như báo hiệu xuống hầm. Đúng với phong cách đi đâu cũng phải có hầm đến đó heheh.
Phòng khá ổn , chọn bài thì chịu khó chạy lại cái màn hình cố định để chọn. Đặc sản đầu tiền của quán là mỳ trứng. Đi lần đầu không biết có vụ này, mấy em gọi mỗi người 1 tô mỳ trứng cứ nghĩ nói chơi ai ngờ đem lên thiệt. Hịc đi Kara mà kiểu này thà đi massage xong ăn mỳ trứng Dubai còn ngon hơn. Kế đến là 3 món đặc sản, khô mực nướng, sụn gà, cá thác lác rút xương. Hết.
Đào : Đi 3 mem. Đưa 2……………em. Xong lát đưa thêm 1 em. Thế là ai cũng có phần nhé.
Dịch vụ : Hát và gác, do vùng xa nên mấy em mặc đồ khá kín Nếu so mặt bằng q1 mặc là 10đ theo chuẩn Kara thì đây tầm 6-7đ.
Máy lạnh rất mát lúc đầu và lúc sau rất lạnh do không đão được nên chỉ 1 chỗ làm phải ôm em cho đỡ .
Bill: 3 người hát hết 7 tiếng :8onion38: . Tổng bill tip 7tr.
Đánh giá 7/10. Giá mềm nên cộng 1 hehe.
Quay lại: Suy nghĩ lại vì chưa hứng thú lắm do mấy em chư biết cách pv chỉ ngồi vậy thôi.
Hẹn anh em bài review sắp tới 1 chỗ khá là quen thuộc nhé.

hy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
8
3
0 ₿
bên tay sơn pk bác, tui đi cũng lâu rồi mà thấy không vui lắm chủ yếu ngồi cho có tụ, sờ bop1 cũng không thoải mái . Tân bình bác ghé MIA ổn hơn

giang mai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
0
8
5
0 ₿
một cái hầm nho nhỏ .Thôi đi q1 vẫn tập trung mấy bé ngon hơn bác ơi.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
49
1,610
1,299
31
0 ₿
Lại là L.O.X và 1 pha đi vào lòng đất, vui trong lòng là được :2onion2:

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
49
1,610
1,299
31
0 ₿
Lại là L.O.X và 1 pha đi vào lòng đất, vui trong lòng là được :2onion2:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,790
1,575
Xì Gòn
25 ₿
Vui là được ngồi và gác. kekeke. nhưng 135 vẫn là chân ái , hehe.