Tân Phú Khai phá MS Phượng Hoàng: Gặp nàng 39 chân dài, tình cảm, biết yêu chiều

Lượt xem: 1,308

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Dạo gần đây ở Tân Phú mọi người dành nhiều lời khen về chất lượng cơ sở massage Phượng Hoàng nên mình quyết định dành thời gian đến trải nghiệm. Nhìn chung, như những gì mọi người khen ở những bài review trước về cơ sở, đây là cơ sở rất đáng ghé, giá cả vừa phải với túi tiền các anh em. Mình dành điểm cộng cho sự tận tình quản lý cơ sở, KTV tình cảm, chiều khách.

Buổi tối thứ bảy cuối tuần, đang có chút chuyện không vui, mình lên mạng kiếm chỗ để giải sầu. Chỗ quen 5 Sao thì kẹt khách, Phượng Hoàng dường như là lựa chọn khả thi nhất vì mình đã muốn khai phá từ trước. Nhắn tin cho cơ sở tư vấn bé nào tình cảm, biết nói chuyện, cơ sở tư vấn mình bé 39. Qua hình, mình thấy rất ưng ý về dáng của bé nên mình chốt đơn luôn.

Tới cơ sở, mình đã được bạn nhân viên chu đáo dẫn vào phòng chờ tư vấn vé. Ở đây mình gặp anh Tùng, ấn tượng ban đầu khá tốt về cách nói chuyện tự nhiên, chu đáo, tận tình. Mình chọn vé CIA 1 cho thoải mái về mặt thời gian, dịch vụ.

Mình được một bạn nhân viên dẫn lên phòng. Phòng ốc ở đây tuy nhìn không sang trọng như bên 5 Sao, nhưng cũng rất sạch sẽ, thiết bị cũng mới cả. Phòng mình vào có xông ướt, xông khô, nhả hơi rất nhanh. Cho thêm một điểm cộng. Mình xông hơi tầm 10 phút thì bé 39 bước vào. Chu choa... Một cô gái da trắng, chân dài như người mẫu, mặt cũng khá xinh. Nhìn thôi mà "thằng nhỏ" mình đã ngóc đầu dậy. Bé 39 chu đáo lau khô, mời mình uống nước. Cả hai nói chuyện một lúc, quần áo dần tuột ra, bé dẫn mình đi tắm. Phải nói bé 39 dáng khá đẹp, cao tầm 1m65, vú to và real. Hàng ngon thế này chê thế nào được, mình tranh thủ bóp vú, bóp mông cho đã cơn thèm. Bé tắm táp khá kĩ, xong còn khuyến mãi cho mình vài đường BJ nhẹ. Mình hỏi hôn môi được không, bé bảo "Ok chiều anh luôn". Bé hôn môi mình, đá lưỡi khá điêu luyện.

Tắm xong, bé dẫn mình ra giường massage khoẻ. Bé massage khoẻ đầy đủ, kĩ năng khoẻ tạm ổn. Vừa massage khoẻ, cả hai vẫn huyên náo nói chuyện, nỗi sầu của mình như quên đâu mất. Một lúc sau, bé đổ dầu lên lưng mình và chà Thái. Vú real, dáng đẹp nên chà thấy sướng, làm "thằng nhỏ" rạo rực cựa quậy phía dưới. Bé đi lưỡi cho mình cũng khá êm, phê phê...tê tê... Một lúc bé lật mình lại, đổ tinh dầu lên mình. Bé bảo đây là tinh dầu bạc hà, kéo dài quan hệ. Kk mình thì trâu sẵn nên cũng chẳng rõ tác dụng sao, nhưng nói chung có thấy mát mát kiểu bạc hà. Bé chà thái, đi lưỡi như ở phần sấp rồi liếm ti dần phía dưới. Tới "thằng nhỏ" bé bắt đầu BJ. Trời ơi phê..."nắng cực" nãy giờ để chờ tới phần này. Bé BJ nhẹ nhàng, vừa BJ vừa nhìn mình ánh mắt dâm đãng. Mình cứ thế giang hai tay, mồm chữ O thưởng thức. Được một lúc, mình kêu bé quay lại thế 69. Bé BJ, mình nắn mông, thưởng thức "con hàu nước". Tầm 5 phút mình out sung sướng vào miệng bé. Cả hai tắm táp chút rồi chia tay ra về.

Đánh giá chung bé 39: Da trắng, dáng cao, nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm, chiều khách. Bé này hợp cho bác nào thích dáng đẹp, biết nói chuyện. Về tuổi thì tầm 2x.

V1: 8.0 (ngực real, to)
V2: 8.0 (vừa người)
V3: 8.0 (To, bóp đã, vỗ đen đét)

Quản lý Tùng: Nhiệt tình, vui vẻ, chu đáo.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,298
892
41
1 ₿
Theo mô tả thì chắc bác ấy đi gói 700k, đang khuyến mãi 199k nên tổng cộng trọn gói sẽ là 900k.
Mình dạo này nghiện cái cơ sở này, bé nào cũng như bé nào, toàn trẻ đẹp và chất đồng đều ngang nhau. Có điều tiệm đang nổi, nên đông vãi nhái.

• Like
Điểm cảm xúc: Lovelycool
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.