Khai Trương Massage Phương Anh - P.A Relax - 383 Sư Vạn Hạnh P.12 Q.10

Lượt xem: 197,236

torikato

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/2/16
Chủ đề
0
6
0
38
0 ₿

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Massage Phương Anh - P.A Relax xin chúc các anh em năm mới tiền vô cửa trước,vàng vào cửa sau, 2 ngã gặp nhau,chạy vào két sắt,sức khỏe dồi dào,gia đình êm ấm,an khang thịnh vượng...

Như đã thông báo trước Tết,qua vài tuần lễ mừng khai trương với những chương khuyến mãi, nay P.A Relax xin thông báo bảng giá thay đổi cho năm mới,P.A Relax rất mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các anh em ạ :

Vip : 200k/70p
Sup Vip Nhật : 300k/100p
Sup Vip Thái : 400k/120p,có matxa đá muối.

Sup Vip có quyền yêu cầu 2 em phục vụ nhé mấy anh.

Miễn phí các loại nước uống và thức ăn nhẹ,và luôn có sẳng dụng cụ vệ sinh cá nhân như bàn chải,kem đánh răng,cạo râu...và có ghế hơi êm ái cho các anh ngủ lại qua đêm luôn ạ.​

Thời gian hoạt động : 10h Sáng đến 05h Đêm các anh nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: MatthewKo and Trung Salem

Theodore

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/2/16
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
cho em hỏi, mình còn tặng mã code hk ạ, nếu còn thì cho em 1 mã nhé, bữa h nhậu nhẹt quá đi massage cơ thể thôi =))

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Co them nhan viên mới hok em ..ms thái khác ms nhật cái đá muối ak

neovn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Tôi mới đi về xong thấy csvc cũng bình thường sao các bác khen dữ vậy? tôi đi vé 300k vô ngồi đợi 15 phút mới có phòng, kô có toilet riêng trong phòng, vòi tắm gì mà nước nóng lúc có lúc kô :eek: nói chung là cần nâng cấp nhiều còn em út thì thấy service ok nên tip 400k. Tính tip 50k cho locker tên Vỹ nhưng em nó đi ngủ rồi nên để lần sau vậy :D

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ. Em cảm ơn anh đã ghé ủng hộ. Do thi công cận tết để các anh có thêm sân chơi đâm ra đc cái này mất cái kia csvc ko chịu nổi lượng khách ra vào khá đông như vậy. Lỗi do em và cũng là do định mệnh tết đến bảo trì và sửa chữa họ ko làm việc. Em đành phải góp nhặt tất cả các gíp ý để tút lại 1 lần 1 sau tết. Em cảm ơn ạ.

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Cho mình xin 1 code với Như Quỳnh ,, chiều nay mình vào test nè ^^

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Tình hình là bên em P.A Relax đã ngưng chương trình giảm giá và mã code từ mùng 1 rồi mấy anh ơi,mấy anh thông cảm nhé,ko phải vì em tính toán hay keo kiệt gì đâu, mà vì cũng tạo cơ hội cho em có thời gian tu sửa lại vài khu vực để hoàn thiện hơn nên em tính sau khi sửa sang lại xong đã rồi mới chạy code các anh ạ,chứ bây giờ mà mở code ra nữa các anh vào nườm nượp như đợt trước,em ko cho thì lại kỳ,em cho thì kẹt phà,rồi lại bất tiện vì ko có thời gian tu sửa,các anh thông cảm và hiểu cho nổi lòng của em nhé.

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
Làm chủ cơ sở mà hiểu chuyện như vậy thì khách hàng nào cũng thích :)

karikvu

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/1/16
Chủ đề
0
18
0
31
0 ₿
Như Quỳnh ơi mình còn cái code trước tết chưa sử dụng kịp không biết còn xài được không