Khai trương Minh Tâm Cộng Hoà (Festival cũ)

Lượt xem: 14,114

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Bên Boss cũng có mấy e cởi bra dùng ngực matxa, có thể tụt quần xuống chút để thám hiểm vòng 3,4, phong cách tình cảm, nhưng cũng k tip cao đến như vậy (250->400). Đi chơi đôi khi cần tỉnh táo trước cám dỗ để còn cho những cuộc vui khác.
Bác ấy típ bao nhiêu là tuỳ tâm bác ấy. Nhưng nên rút kinh nghiệm. Tránh tạo tiền lệ k tốt cho các chiến hữu khác cũng như gieo vào suy nghĩ các e ktv tâm lý sang chảnh, một thời gian sau các e ấy pv k tốt thì các bại lại quay ra nói này nói nọ các e ấy, mà căn nguyên là do sự mất kiềm chế, thiếu sáng suốt của người chơi.
800-> bác hãy thử đi em hàng ngon lành có lẻ cảm giác sẽ sướng hơn nhiều :d hii

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
ok tks bác góp ý, mình sẽ rút kinh nghiệm :)

• Like
Điểm cảm xúc: AVante and Kamelot

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
bác công khai service quá , sợ em nó lên đọc rp hoặc mấy a quản lý biết thì........... cơ má lần sau tip ít lại nhé bác hihihi

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Mong bác chủ thớt hoặc Mod nào đi ngang edit lại một số nội dung "nhạy cảm" của RP này. Mình nghĩ những nội dung "nhạy cảm" này bác thớt để mọi người tự đi và trải nghiệm đi, đừng public lên đây, các em sẽ bị phạt đó. Góp ý chân thành cùng bác thớt.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
806
253
us
0 ₿
Đúng rồi bác, thông tin nhẹ nhàng thôi để bác em không ngại mà vẫn chu đáo với anh em chúng ta.

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Vãi tip.... trước giờ nếu co' đi phòng VIP t cũng chưa bao giờ tip quá 600k chứ đằng này phòng thường...

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Bác con bit số nào ko .cbi len ne1h

zhungz

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/13
Chủ đề
0
37
1
0 ₿
Mình đi tip 3xi. Vậy chắc mình ở dưới quê lên rồi :((

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Đang ở đây mà chẳng biết số cũng chẳng biết ai. Qua cái mưa ướt hết :( Bác nào đang ở đây không? Chắc ở lại đến tối chứ thế này thất thủ rồi :(

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Bác day . Ra là thay dang o tiep tan ne^^ di em 28 di đep v1 big ^.^ noi ban huy nay moi gap

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Xin lỗi các bác giờ mới ngoi lên do mạng trong đó hơi yếu. Nãy đi em 31 nhưng hơi chán, các bác khỏi đi. Nãy về đi chung thang máy với 1 bác đẹp trai đeo kính không biết là ai nhỉ? Có gì hú lên cho em biết nhé :D

@shinichi123 Chắc là bác đi trước em. Cho xin ít review em đó đi :D

• Like
Điểm cảm xúc: techim

dienngaophong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/16
Chủ đề
0
4
0
31
0 ₿
E hèm, thấy các bác report e ấy với tip kinh quá, cũng ráng bơi vào để biết e ấy như thế nào. Thường thì mình đi rồi về vậy thôi chứ cũng chả report làm gì cả.
Đánh giá của mình như sau :
- phục vụ chu đáo, nhiệt tình , lích sự lễ phép, đám tốt, service tốt, số đo cơ thể khá good, mặt nhìn đứng hơn so với tuổi 21 của e.
- Mình không có gì không hài lòng ở e.
- Nhận xét thêm ngoài lề ( cảm nhận riêng của bản thân vì bác này tip tới 800) :
+ nếu về ngoại hình và kỹ thuật thì mình thấy e chỉ bằng 1/2 so với bé Mai ở MTam LTK. Kỹ thuật của bé Mai tạo cho mình cảm giác rất phiêu, nhất là ánh mắt của bé Mai lúc quyến rũ mình. Nhìn thật như hồ ly ấy. Ở e ko tạo được cho mình cảm giác ấy. Tuy nhiên về service thì bé Mai ko thể nào bì được với e.
+ về service : nếu bác đã bỏ tận 800k chỉ vì service của e ấy thì thật sự hơi quá. Với 600k + tiền ks tốt 150k bác có thể tìm 1 em rất good, trong gian phòng lãng mạn để tận hưởng service tuyệt vời như người yêu. Đương nhiên chỗ yếu ở đây là ko đc xông hơi rồi.
- Đó là đôi lời nhận xét của bản thân sau khi đã check em.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, _Relax_ and emhamvui

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Cám ơn ae đã góp ý, mình sẽ rút kinh nghiệm và tỉnh táo hơn để ko lãng phí cho bản thân cũng như phá giá làm ảnh hưởng đến các ae khác.
Thấy bác nói với 600k có thể tìm được 1 em rất good ở SG này thì sao mình thấy khó quá, trước giờ đi tầm giá 4,5,6x cũng vài lần mà chưa lần nào thực sự ưng ý, đó cũng là lý do mà mình mê ms hơn hẳn check hàng, bởi vì hàng tầm giá trên toàn em tào lao ko à, còn vào hệ thống MT hay Đại Nam, Đệ Nhất... toàn mấy bé lung linh mà đi check khó thấy lắm :D
Nếu bác có kèo nào 600k mà good như bác mô tả thì chia sẻ inbox cho mình với, tks bác hehe

dienngaophong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/16
Chủ đề
0
4
0
31
0 ₿
ok inbox minh, send cho bồ 1 em ko tuyệt mình thua gì cũng thua. Mỗi tội hẹn e cũng hơi khó nhé, e ấy chỉ làm 3 người 1 ngày,đủ người e ấy nghỉ, time 12h -> 5h