Q.10 khám phá bé 18 mới

Lượt xem: 1,969

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
được một hôm hơi ê ẩm mình mẩy nên muốn đi mát xa cho giãn gân giãn cốt, chui vô *** chat zalo thì thấy có mấy bé mới thế là chốt đơn, vác xe qua thử lun vì mấy bé cũ tui đi cũng nhìu rồi
đến nơi lấy code làm thủ tục các kiểu, 800 cành cho 1 cuộc tình với bé 18 mới , ngồi 3p leo lên phòng thay đồ xông hơi các kiểu, nghe tiếng mở cửa thì nhìn qua làn kiếng mờ thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn bước vô cũng khá tò mò nên ngồi xông tí thì ra gặp em.
Vừa ra nhìn em là e đón chào bằng nụ cười và công nhận em dễ thương, dáng nhỏ nhắn chắc tầm 1m55, Face xinh nha theo mình đánh giá là 8đ ,ngồi đợi khô mồ hôi 1 chút kèm có nước đủ để vào bơi thì cũng được ngồi ôm ấp tâm sự, em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ hay cười làm mình rất thích nói chuyện cùng em. Phần Onsen tắm trong bồn thì em làm rất bài bản, làm rất nhiệt tình, tuy v1 không phải thế mạnh của em nhưng em vẫn làm mình cảm giác rất hưng phấn bằng nụ hôn và BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Ôm ấp mơn trớn nhau khoảng 15p thì cũng ra ngoài để em massage cho khỏe
em làm massage vừa lực hợp với mình, có đá nóng đầy đủ
Phần thái em dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó là dùng lưỡi kết hợp hơi thở nhẹ nhàng vào tai, sau đó là những cú đi lưỡi vào vùng nhạy cảm, em tấn công từ trên xuống dưới từ sau ra trước kết hợp BJ nhẹ nhàng dịu dàng đưa minh lên từng cơn phê. Tay tui thì không ngừng khám phá hang động nho nhỏ của bé, tất nhiên không quên thưởng thức hương vị ngọt ngào từ thế 69 của em. Sau 1 hồi trao nhau những cảm xúc thì cũng bắn hết tinh hoa ra.

bé 18 face dễ thương
v1 cam việt
v2 có cái eo
v3 săn chắc
v4 khít
tiêu hao : 800 cành cho vé, 900 cành cho tip và 50 cành cho locker

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
kk trước hay đi pa mà sau này toàn mấy bé cũ nên cũng ít lại rồi bác, bữa thấy bé mới vô nên đi lại, cũng ổn áp mặc dù v1 hơi íu tí

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Cơ duyên nào mà đưa huynh vào hốt được pé ngon vãi đúng là số hưởng nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax