Khác Khám Phá My Spa Nóng Sốt Nhưng Lại Thất Vọng Lớn.

Lượt xem: 9,425

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
350
236
Sài Thành
0 ₿
Hôm nay thấy trời đẹp quá, là một người đam mê vuốt lướt tôi cũng ko ngoại lệ bởi My Spa nóng sốt rần rần trên diễn đàn. Tranh thủ nay trời mát mẻ, tôi vội trốn công ty đi thư giãn và điều tra giúp ae xem nơi đây thế nào mà nóng sốt quá. Hẹn trước với lễ tân xong 20 phút sau là tới nơi. Mình đi chi nhánh Gò Vấp nhé ae. Vào thì thấy khá nhỏ nên mình hơi ngộp so với lại Emo, Joko mà mình hay đi cảm giác ko được thoải mái mà thôi phân khúc giá rẻ nên cũng tạm chấp nhận được, vô thì cũng thấy có khách nữ lẫn khách nam. Bé ktv làm cho mình dẫn lên phòng, lên nằm chờ xem có điều gì xảy ra với sự mong chờ vì nóng sốt quá. Tuy nhiên sau khi trải nghiệm mình có nhận xét như sau. Về thái độ bé rất chán mặt mũi có vẻ khó chịu mình cũng ko hiểu, nói chuyện vài câu thì chỉ trả lời trống không cho có mặc dù bé nhỏ tuổi hơn mình khá nhiều. Về massage thì hoàn toàn ko có vuốt lướt gì cả nha ae, chỉ vuốt tới đùi thôi 100% sẽ ko vào sâu hang động đâu, mình cũng có gợi ý bé vuốt cao hơn thì bé khó chịu bảo ko trống ko. Vuốt lướt là như thế nên cũng ko mong chờ gì HE nữa rồi quả thật ko có và kết thúc bằng massage đầu. Đi tắm thì xui cái cũng ko có nước nóng làm lạnh quéo càng. Trời hôm nay đẹp nhưng lòng người lại ko được vui vẻ.
Thôi văn vẻ hơi dài rồi. Mình tip bé 200K ra về với một sự thất vọng lớn bởi 1 spa đang rất nóng sốt trên này.

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Thật sự nếu bác muốn vui thì mình có thể chia sẻ vài mánh, cần thì ib mình :cuteonion32:

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Bác típ thế thua rồi, sau nó thái độ tiếp lấy 200k chẳng phải làm j, quá nhẹ nhàng cho nó haiz

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đó là do bác chưa chuẩn bị đủ hành trang khi lên đường đi trải nghiệm đấy =)) dịch vụ đó không phải mặc định có tại chỗ đó đâu =))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cùng quan điểm vs mình.
Dù không vuốt cao lên trên
Nhưng phải nói chuyện vui vẻ,tương tác qua lại cùng khách,tạo không khí thoải mái
Khách hàng là người đem lại thu nhập cho mình,mang lại doanh thu cho cơ sở.
Nếu không muốn làm khách nam thì dán bảng hẳn luôn.tiếp nữ thôi.
Ai đời đi massage mà phải nhìn sắc thái biểu cảm của nhân viên làm cho mình,của các bạn khác nữa,thậm chí nghía lễ tân coi có bĩu môi không kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
mắc cười quá chời ơi =))

Vuitrekhoe123456

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/22
Chủ đề
0
33
17
0 ₿
Sao thấy bỏ tiền ra mua dịch vụ mà khổ quá vậy bác, cứ phải xem sắc mặt của các em ấy mà sống :(

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì do mấy anh em mua dịch vụ không đúng nơi,đúng chổ. Kiểu vào chùa mua trứng vs sữa bò. Dù biết là họ có dùng nhưng khó bán đại trà lắm,bán rộng mở thì sẽ nhiều lời dị nghị. Vì những món đó nằm nữa lằn ranh của chay và mặn,bên nào cũng có thể dùng

• Like
Điểm cảm xúc: DeCon93 and One1nine9

One1nine9

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/11/23
Chủ đề
0
20
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác đánh giá hay vãi :)).

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hết vé tập rồi thì thôi. Để anh em đi bón tiền cho cây tươi tốt.
Mình có dự định mua tập mới không quý thượng đế kkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: DeCon93 and Chị 3 Báo