Khi hai lúa đi massage phòng VIP ...

Lượt xem: 7,313

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Hôm nay rãnh nên nhớ lại thời còn trẻ trâu, cái thời tập tành ăn chơi cho giống bạn giống bè để rồi bây giờ ko thể bỏ được nhất là cái thói thích đi massage, mệt mỏi cũng đi cho khỏe, ko mệt mỏi cũng đi vì thư giản...
Đây là kỷ niệm phòng VIP có thật của mình, mong anh em đừng cười nhé:
Lần đầu tiên đi Vip ở cái chỗ chưa đi bao giờ và tất nhiên là random luôn. Bước vào phòng ko biết phải làm gì nên ngồi đợi khoảng 3 phút thì: "Lộc cộc" em chào anh ! (phải nói đúng hơn là "má chào con" nói đúng,^^)
Em kêu mình thay đồ ra để em treo lên và mình thì vô phòng xông hơi, lúc đó em thì mở nước bồn đợi mình sẵn, vì đây là Vip nên xông hơi cũng tính giờ, với lẽ đó em tiết kiệm sau 10p thì em ra ngoài rồi, vì ko có xông khô nên mình chỉ lau sơ cho nhanh rồi đến với em.
Thấy sắp đc em tắm cho nên vui tít mắt và thế là nhảy vô cái bồn ngồi yên cho em "lau chùi, kỳ cọ". Do là trai ngoan từ trước nên đc người con gái lạ tắm rồi kỳ cọ ở chỗ nhạy cảm, kết quả thế nào là mọi người hiểu rồi. Vâng xin thưa là từ cây xúc xích 200g trở thành... 50g thôi !
Oan nghiệt lắm, lúc mới xông hơi ra em vì mê gái mà giờ nhảy vào cái bồn nước lạnh ấy em lạnh đến teo chym, 2 hàm răng chứ đánh nhau loạn xạ mà ko dám lên tiếng sợ em nó cười cho bẽ mặt, cộng với cái nhan sắc "mặt trời lặn" của em thì sao thằng nhỏ của em vùng dậy được chứ, quá bi đát...
Sau màn xoa bóp thì nằm ngửa em nó ra giá: "200 hj, 400 bj" (giá thời ấy, tic vip 100k)
Mình nói làm thường thôi nhưng 150k àh. Sao một hồi càu nhàu thì cũng giải quyết cho xong, nhắm mắt đưa chuym mà làm thôi chứ nhìn em cũng "cổ" quá rồi, do em tưởng tượng ra cs Thu Thủy (hot thời ấy) nên mới xong chứ ko sướng gì hết.
Lần ấy chập chửng đi chơi mà chơi Vip như vậy nên cạch từ ấy, chỉ đi phòng thường thôi, tiền bạc ko phải vấn đề mà sợ nhìn cảnh cũ mà nhớ lại chuyện xưa.
Hình như cơ sở ấy nằm ở đường Trường Chinh kế bên có ks Vườn Thiên Thai ấy
Câu chuyện này thật 100%, nên anh em nào có ý định vào cuộc chơi thì rút kinh nghiệm nhá, đừng để khóc vì thiếu hiểu biết như mình, có đi vip thì chọn cơ sở ngon một chút cho sướng nhá !

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Ngày xưa trẻ trâu t cũng giống như bác!

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
À vâng e cũng như pác :D
Phòng VIP đi ko sướng tí nào mà lại còn để lại ấn tượng khó phai tới mức chỉ trung thành với phòng thường +_+

ham_vui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/10/13
Chủ đề
1
182
7
37
0 ₿
cái đó là cái khách sạn 3 sao ? lên rom đi = thang máy phải không chủ thớt @@

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Sao thì mình ko biết nhưng có đi thang máy thật, mà mặt bằng bé tý tẹo 3 sao cái nỗi gì, mà csvc cũng bt thôi à, như bây giờ đổi tên hay sao mà là cái gì "SƠN" ấy, kế nhà hàng Thiên Thai gần Pandora City nằm trên Trường Chinh.
Bác định đi khảo sát à, muốn làm trẻ trâu giống mình à hihi...

ham_vui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/10/13
Chủ đề
1
182
7
37
0 ₿

@@ vậy vô đó rùi , tệ dã man .......Bình thường là đi Vườn Thiên Thai , tự dưng bữa đó muốn đổi gió ai dè gặp gió độc @@

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Đã từng đi phòng VIP vài lần và giờ trung thành với phòng thường :D

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
lần đầu đi phòng VIP của e là bị quần như trâu chó, em mới đi đường lưỡi là phóng ào ào rồi cũng may em nó dễ chịu làm lại lần 2 cho mình =]]

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Nếu nói phòng VIP thì đó giờ tôi chỉ đi mỗi Hotel Fortune trên đường Trần Hưng Đạo, vì VIP ở đó có nude 100% và đến z tại phòng, nhưng chuyện đó cũng cách đây 7 năm, hồi đó ghiền VIP ở đó lắm, giờ thì chỉ có thường thường thường thường và thường.