Gò Vấp khoảng khắc khó quên 69

Lượt xem: 827

triem2401

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
19
8
0 ₿
ôi nụ cười ấy , ôi khoảng khắc ấy nó tới lắm luôn các bác ơi , ánh mắt tươi cười , đôi môi đỏ hồng lúc mới vào gặp , sau ba hồi nhộn nhip cùng tui thì vết son trên môi rồi cũng phai tàn , bé 69 được cái khuôn mặt bầu bình dễ thương , lúc bé cười 2 con mắt híp lại nhìn thì thôi rồi luôn nha , khoai khoái bé này do là đúng gu mong các ông nhà mình đừng kêu em viết lố nhé.
thì xin tour qua phần thủ tục nha các em dô luôn phần lên phòng , lên được fen locker hướng dẫn tận tình , vui vẻ chỉ dẫn , nói chuyện dễ thương , khuôn mặt cũng có nét đẹp trai cá tính lắm các bác , ủa quên nảy giờ đang kể bé 69 , hơi lạc đề xíu sory anh em kkkk.

vào phòng ngồi xông tí cho ra hết vài ba cái chất bã nhờn mồ hơi này kia , tầm 5p gì đấy là bé vào , góc nhìn mờ mờ ảo ảo từ sau cái kính làm đầu tui nảy số ra mấy cái điều hay hay kh à , nôn nao quá nên chạy ra tìm bé luôn.
ra để bé lau người , ngồi xuống ghế nói chuyện thủ thỉ rồi tận hưởng cảm giác lâu ngày rồi mới có được con ghệ nó vuốt ve các bác ạ. rồi tới phần tui với bé Onsen , vào bồn vẫn là cái cảm giác được vuốt ve uông chiều , thích sờ gì bé cho sờ đó , vui vẻ từ a tới luôn á nha.
giọng em nhỏ nhẹ mời tui ngồi xuống bồn để em hành sự , em dùng cặp dù chà tới chà lui , lâu lâu ngó lên nhìn rồi cười cái má nó tới cục cức luôn nha, bé BJ vs HJ cực đỉnh luôn , lúc cần thì lại nhè nhẹ , còn lúc không cần thì lại tăng mạnh làm tui chưa kịp chuẩn bị tâm lí gì hết mà đã out luôn nó cái shot đầu.

xuống giường bé thực hiện bài khỏe trước , bài khỏe em làm khá ổn áp , đủ lực , mà tui không hảo bài khỏe này nên kêu bé khỏi làm con mẹ nó luôn , tui kêu bé làm phần thái luôn má bé chiều tui vãi luôn nha các bác.
hôn hít từ đầu xuống cổ , rồi từ cổ xuống lưng rồi từ lưng mà chậm rãi từ từ xuống phần thân dưới , nhột nhột mà phê phê tới nái lắm. bé đi lưỡi khá ok rải đều khắp 2 mặt , lật mặt trên bé dùng tay sờ xoạt , sờ ti , cái tay cứ cọ qua cọ lại ngay bé chym của tui . tự nhiên bé ngóc đầu lên cười cái rồi hỏi tui anh làm món bàu ngư nguyên con hong , thiệt với các ông là tui không muốn đâu mà giờ thích quá rồi nen thôi húp th chứ sao giờ , hoa chung 1 nhịp thở với bé cũng tầm 10p gì ấy thế là tui out luôn trong miệng bé cái shot 2 luôn các bác . để bé vệ sinh này kia rồi bé chạy lại nằm ôm ấp tui cứ như người yêu v á .

đi chuyến này về nhớ mai nhớ mãi luôn quá các bác , nhớ là tiền vé 900 mà trừ code camapro còn 450
tip thì tip cho bé tận 1tr lận cho nét tí kkk , còn locker trên thì 50k cafe

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

đi tù vui lắm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
11
22
0 ₿
hồi trc tui cũng như bác nhưng nụ cười của tui đã tắt khi gặp bé kh đúng gu , mừng bác ngon chym nhá

• Haha
Điểm cảm xúc: triem2401

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Massage Galaxy chúc mừng anh đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý, có buổi thăng hoa cảm xúc cùng bé

• Haha
Điểm cảm xúc: triem2401