Tân Phú kích nứng 52 kiểu với em

Lượt xem: 1,135

rivado tran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
40
16
0 ₿
trúng số vietlott event mừng quá trời mừng , cảm ơn dory đã làm nên sân chơi này để kích thích em tốn tiền hơn kkk. tối hôm ấy nhà không còn ai ở nhà , ba thì đi nhậu , mẹ thì đi tám , còn tui chắc chắn là phải đi massage rồi , bữa lướt vài bài trên diễn đàn thấy cơ sở để hình tô mỳ nhìn ngon quá nên dự định thư giãn xong thì dặn bé làm cho mình 1 tô cho đầy bao tử luôn các bác ơi, tranh thủ chạy qua cơ sở chạy vào đưa cho bạn lễ tân cái code check một hồi được bạn tư vấn cho bé 52 thân hình có da thịt mềm mại , nghe kích thích quá nên đành ok luôn , ra ghế ngồi làm miếng nước đợi tầm 10p là bạn locker dẫn mình lên luôn.
vừa lên là thấy bé đang ngồi đợi sẵn.
đập vào mắt là dáng ng nõn nà trắng trẻo đang tiến gần lại cất một giọng nói nhẹ nhàng làm tôi mãi xao xuyến
phần khỏe bé tắm khá kỹ lưỡng, sạch sẽ từ đầu trên cho tới đầu trym luôn các bác, đấm bóp đủ lực, đủ bài và khá thoải mái , bé còn hay chủ động bắt chuyện, tâm sự ba cái chuyện trên trời mà mình vẫn thích nghe bé nói.
phần thủy chiến: 2 thân thể trần chuồng bườc từ ghế vào bồn tắm, tranh thủ bóp cặp loa tròn trịa của em, em trườn cả bộ loa vào người tui , tranh thủ sờ mó bờ mông căng mọng của em , vỗ nghe tiếng bạch bạch kích nứng vãii , cùng với đôi tay mềm mại em mơn trớn chú chym bé nhẹ nhàng từ tốn , tăng dần tốc độ vuốt từ chậm lên nhanh , màn HJ cực kì đã nhưng rất ngắn , sau đó em hạ đầu vuốt sạch cây trụ đang dựng méo của tui sạch sẽ , em vừa bú vừa cười làm nên vẻ mặt dâm đãng của em, đá luôn cả 2 quả trứng cút kích nứng bé chym nhỏ cương cứng , khả năng liếm mút thượng thừa của em đã làm tôi phun ngày lần 1 chỉ sau 10p đầu.
phần thái : vẫn là 2 người không một mảnh áo hiên ngang từ bồn tắm trở ra giường, cảm nhận những cái hôn được trải khắp người, em đảo lưỡi uyển chuyển lắp đầy những khoảng trống, cảm nhận cái mát lạnh của dầu nuru , trườn bộ dú em cạ trườn đi quanh người , con trym len lỏi giữa 2 quả núi lạc lõng dụng đứng. sau đấy tui và em vào tư thế 69, chầm chậm khám phá con bướm nhiều nước, tranh thủ liếm láp chịu đựng khả năng BJ tuyệt đỉnh của em làm tui bắn nốt lần 2 .tranh thủ nằm nghỉ ngơi sau cuộc thư giãn, nhớ bé làm dùm tô mì làm căng da bụng tí nữa là trùng da mắt luôn kkk. ăn xong rồi nằm thủ thỉ vài điều với e rồi tắm lại lần nữa ra về luôn.
vé tui đi 700 mà có code còn 99k
tip 700 bằng giá gốc
đánh giá
v1 hệ bưởi to tròn , mềm mại như bóng bay
v2 mềm mại lipit vữa đủ , sờ mó thoải mái
v3 căng tròn săn chắc , bóp nắn chắc tay

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn anh @rivado tran đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu